เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:25:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมัครสมาชิก ศรภ  (อ่าน 4290 ครั้ง)
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2006, 09:12:20 AM »

ทีแรกก็ว่าจะตอบ แต่อ่านชื่อเจ้าของกระทู้ เลย Grin

ผมไปทำอะไรให้พี่ไม่พอใจเปล่าครับ

ถ้าเป็นไปได้ PM หาผมได้ครับ...

ยินดีแก้ไข...

เอ๋.... เข้าใจผิดกันแล้ว ผมเพียงแซวเล่นครับ
ผมคิดว่าพี่ DoubleAlpha เป็นนักกีฬา ไอพีเอสซี
น่าจะรู้เรื่องระเบียบการดี
ผมคิดว่าพี่คงจะถามเล่นๆ สนุกๆ
ผมไม่ได้มีเจตนาอื่นเลยครับ
ผมขอโทษครับ ถ้าทำให้พี่เข้าใจผิดครับ Grin Grin
ถ้าอย่างไรก็โทรหาผมได้ครับ 081 071 5234 Grin

อ๋อ....ผมแปลได้ว่าความหมายที่คุณ Desperado หมายถึง ชื่อนิคเนมของคุณDoubleAlpha  หมายถึงสอง A ก็สิบคะเเนนเต็ม เท่ากับว่ามีฝีมือไม่เบาที่สามารถทำคะเเนนได้ขนาดนี้เข้าเลยไม่กล้าเเนะนำมากกว่าน๊ะ  ครือๆกับสำนวนไทยที่ว่า "สอนจระเข้ว่ายน้ำ" คงมิได้คิดเป็นอื่นอย่าคิดลึกจ๊า...... Grin Grin Grin Grin Grin Grin ยิ้มมมมมมม..........

แปลอย่างเดียวมิได้คิดเป็นอื่นน๊ะจ๊ะ    ฟิ้ววววว........ Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2006, 10:02:36 AM »

เอ๋.... เข้าใจผิดกันแล้ว ผมเพียงแซวเล่นครับ
ผมคิดว่าพี่ DoubleAlpha เป็นนักกีฬา ไอพีเอสซี
น่าจะรู้เรื่องระเบียบการดี
ผมคิดว่าพี่คงจะถามเล่นๆ สนุกๆ
ผมไม่ได้มีเจตนาอื่นเลยครับ
ผมขอโทษครับ ถ้าทำให้พี่เข้าใจผิดครับ Grin Grin
ถ้าอย่างไรก็โทรหาผมได้ครับ 081 071 5234 Grin

ขอโทษด้วยคร้าบบบบ

นึกว่าหมั่นใส้อะไรผม เลยไม่ตอบ...Grin;D;D

IPSC เคยลงแข่งครั้งเดียวครับ ไม่ใช่นักกีฬาครับ แต่อยากยิง... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ผมเน้นยิงสากลครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2006, 10:09:51 AM โดย DoubleAlpha » บันทึกการเข้า

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2006, 11:30:22 AM »

อ่านเพียงตัวอักษร   ไม่ได้เห็นภาษา "กาย"  และไม่ได้ยิน  "น้ำเสียง"      บางครั้งก็ทำให้เข้าใจผิดกันได้ครับ...

(ต่างคนต่างคิด  เข้าใจกันไปคนละทาง    ไม่ยากที่จะเกิดการกระทบกระทั่งกัน)

มีเพียงคำว่า "ขอโทษ"  ที่ท่านทั้งสอง  มอบให้แก่กัน     ก็คลี่คลายทุกสิ่งทุกอย่าง หลงรัก

ดีใจจริงๆครับ.. Grin Cheesy Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2006, 11:32:37 AM »

แฮปปี้ เอนอิ้ง Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์