เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:26:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดนาย Natt  (อ่าน 5085 ครั้ง)
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 07:14:51 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  Cheesy ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ......... Grin

ขอบคุณ คุณmuk มากๆครับ  Cheesy
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 07:16:29 PM »

Cheesy มีความสุขตลอดปีครับ มีเงินใช้ซื้อปืนและกระสุนเยอะๆ อย่าเจ็บอย่าไข้  Grin
ส่งกุหลาบให้นาย Natt นี่เดี๋ยวหมอรุตโกรธนะฮ้า Grin

...... จูบบบบต๊ายตาย พี่หมอruteกะคุณ Watt  ก็เป็นชาวสีม่วงหรือฮ้า.....แหม  ยินดีต้อนรับฮ่า....ว่างๆไปลงแส้ด้วยกันนะฮ้า  จูบบบบ  จูบบบบ  จูบบบบ

จูบบบบต๊ายยยย ... เจออีกคนแล้วววว แหมอยู่ใกล้กันแต่นี้เอง เริ่ดดมากกกก ฮ่า แหม...พี่Nattapol
ให้ผมไปหาเอาตั้งไกลลลที่แท้เดิน 10 นาทีก้อเจอกันแล้วอ่ะฮ่า...ยินดีนะฮ้า...ยินดีฮ่า...ง้านของ
สุขสันต์วันเกิดชาวเราชาวสีม่วงอีกครั้งละกันนะฮ้า....

วี๊ดดดดดด....บึ้มมม ฮ่า.....
 จูบบบบ

... ตกใจ  คุณต่อพูดเล่นหรืออำผมเนี่ย......ผมกลัวจริงๆนะ...... ตกใจ

....เดี๋ยวผมไปทาปากก่อน....... จูบบบบ หลงรัก หลงรัก
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 07:19:29 PM »

Cheesy มีความสุขตลอดปีครับ มีเงินใช้ซื้อปืนและกระสุนเยอะๆ อย่าเจ็บอย่าไข้  Grin
ส่งกุหลาบให้นาย Natt นี่เดี๋ยวหมอรุตโกรธนะฮ้า Grin

...... จูบบบบต๊ายตาย พี่หมอruteกะคุณ Watt  ก็เป็นชาวสีม่วงหรือฮ้า.....แหม  ยินดีต้อนรับฮ่า....ว่างๆไปลงแส้ด้วยกันนะฮ้า  จูบบบบ  จูบบบบ  จูบบบบ

จูบบบบต๊ายยยย ... เจออีกคนแล้วววว แหมอยู่ใกล้กันแต่นี้เอง เริ่ดดมากกกก ฮ่า แหม...พี่Nattapol
ให้ผมไปหาเอาตั้งไกลลลที่แท้เดิน 10 นาทีก้อเจอกันแล้วอ่ะฮ่า...ยินดีนะฮ้า...ยินดีฮ่า...ง้านของ
สุขสันต์วันเกิดชาวเราชาวสีม่วงอีกครั้งละกันนะฮ้า....

จูบบบบ

... ตกใจ  คุณต่อพูดเล่นหรืออำผมเนี่ย......ผมกลัวจริงๆนะ...... ตกใจ

....เดี๋ยวผมไปทาปากก่อน....... จูบบบบ หลงรัก หลงรัก
อ้าว ทั่นคาลิเบอร์นี่ ชื่อต่อหรือต๊ะกันแน่เนี่ยะ ตกใจ

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 07:23:05 PM »

จูบบบบ
อ้างถึง

อ้างถึง

Grin เอ่อ...คือผมก้อไปตามน้ำน่ะพี่ เห็นหมอrute คุณwatt กะพี่คุยกันน่าหนุกดีอ่ะ
มานั่งอ่านเองหลังจากโพสไปแล้วยังนั่งกลุ้มอยู่เนี่ย กลัวไม่มีคนคุยด้วยง่ะ...เฮ้อออ...

ว่าแต่ว่าพี่ natt ทาปากเสร็จรึยังล่ะฮ้า จูบบบบ...เค้าเสร็จแล้วน้า....จ๊ากกกกกกส์....ติดแล้วพี่...เลิกเหอะ... Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 07:25:10 PM »

อ้าว ทั่นคาลิเบอร์นี่ ชื่อต่อหรือต๊ะกันแน่เนี่ยะ  

Grin
ต่อ ครับพ้มมมม

เอ้อ...หายละ

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 07:27:07 PM »

Cheesy แฮปปี้ นิว เมีย... เอ้ย..ไม่ใช่ แฮปปี้เบิรด์เดย์ ต่างหากหล่ะ..อิอิ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 07:29:28 PM »

อ้าว ทั่นคาลิเบอร์นี่ ชื่อต่อหรือต๊ะกันแน่เนี่ยะ  

Grin
ต่อ ครับพ้มมมม

เอ้อ...หายละ

Grin

อ้าว แล้วชาวปืนในออสซี่คนไหนนะ บอกผมว่าชื่อต๊ะ Huh สงสัยผมสับสน  ตอนนี้ทีเบอร์โทรอยู่ด้วย Huh 0402501496 อ่ะ  สงสัยผมสับสน  โทดทีฮะ งงจริงๆ  ตกใจ

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 07:29:34 PM »

Cheesyสุขสันต์วันเกิด ครับ
         สมหวังตามปราถนาทุกสิ่ง ครับ Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 07:34:50 PM »

ขอบคุณพี่Tiger wut , คุณRUGER มากๆครับ

....พี่วุฒครับ ถ้าผม นิวเมีย.....ลงนอนในโลงแน่ๆอะพี่... หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 07:36:20 PM »

จูบบบบ
อ้างถึง

อ้างถึง

Grin เอ่อ...คือผมก้อไปตามน้ำน่ะพี่ เห็นหมอrute คุณwatt กะพี่คุยกันน่าหนุกดีอ่ะ
มานั่งอ่านเองหลังจากโพสไปแล้วยังนั่งกลุ้มอยู่เนี่ย กลัวไม่มีคนคุยด้วยง่ะ...เฮ้อออ...

ว่าแต่ว่าพี่ natt ทาปากเสร็จรึยังล่ะฮ้า จูบบบบ...เค้าเสร็จแล้วน้า....จ๊ากกกกกกส์....ติดแล้วพี่...เลิกเหอะ... Grin

...OK. ค่อยยังชั่ว....................ทาปากเสร็จแล้วฮ่า.............. จูบบบบ  จูบบบบ
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 07:39:20 PM »

Grin

55555  สงสัยจะจบไม่ลงซะแล้วกระมัง
ผมกลับห้องก่อนล่ะครับ

Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 07:44:17 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณNattapol  มีสิ่งใดในใจก็ขอให้สมหวังในสิ่งนั้นนะครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2005, 07:46:47 AM »

ขอบคุณ คุณวรกฤษ มากๆครับ  Cheesy
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2005, 09:18:29 AM »

สุขสันต์วันเกิดจากนายโจ แดนใต้ครับ ยังมาทันครับ  ขอให้เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานยิ่งๆขึ้นไปครับ  หน้าตาเด็กวัน เด็กคืนครับ  เยาะเย้ย สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์เป็นที่รักใคร่ของสาวๆ ในสำนักงานขอรับ

บางโพ 5
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2005, 12:25:16 PM »

สุขสันต์วันเกิดจากนายโจ แดนใต้ครับ ยังมาทันครับ  ขอให้เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานยิ่งๆขึ้นไปครับ  หน้าตาเด็กวัน เด็กคืนครับ  เยาะเย้ย สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์เป็นที่รักใคร่ของสาวๆ ในสำนักงานขอรับ

ขอบคุณ คุณnatjoe มากๆครับ....ได้ 11 อะยัง
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์