เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 05:39:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รีบดูช่อง 3. ข่าวเช้าวันใหม่เร็ว  (อ่าน 25708 ครั้ง)
ek_suwat
ทำซะ ! ก่อนที่จะไม่ได้ทำ.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2006, 10:46:26 PM »

.......................ประหารซะ แต่ผมว่าอย่างมากก็ 20 ปี......................

บุคคลที่มีปืนหลายกระบอก ไม่ได้หมายความว่าเป็นบุคคลที่ชอบความรุนแรง
isuzu
Hero Member

คะแนน 11

"จอมราชันย์"

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2006, 11:14:39 PM »

Coolไอ้พวกนี้ต้องทําปืนลั่นใส่ครับ  Cool

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2006, 11:21:32 PM »

เกรงว่าจะติดคุกแป๊บๆ แล้วก็ออกมาแล้วซิครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
aun_tu.
Full Member

คะแนน 2

ฉันรักธรรมศาสตร์เพราะธรรมศาสตร์สอนให้ฉันรักประชาชน

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2006, 11:38:34 PM »

Angry....ปปง.น่าจะซัดทอด...ตามเล่นงานคนที่บ้านมันด้วยนะเนี้ย......เอาให้สินเนื้อประดาตัวไปเลย....... Grin
Shotgun
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2006, 11:43:43 PM »

เพื่อนที่เป็นตำรวจบอก คนที่ติดคุกมีแต่คนจนกับคนโง่เท่านั้น
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2006, 11:48:06 PM »

Angry....ปปง.น่าจะซัดทอด...ตามเล่นงานคนที่บ้านมันด้วยนะเนี้ย......เอาให้สินเนื้อประดาตัวไปเลย....... Grin

กฎหมายไทย บรรบลุนิติภาวะที่ 20 ......นี่อายุ 23 แล้ว ใครทำก็รับไป

ที่บ้านก็มีฐานะพอสมควร ถ้าพ่อแม่เค้าเล่นด้วย คงไม่ปล่อยลูกมาหาเงินแบบนี้หรอกครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
นายป๋อง
...ครูไม่ใหญ่...
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 03:15:04 AM »

กฎหมายไทย บรรบลุนิติภาวะที่ 20 ......นี่อายุ 23 แล้ว ใครทำก็รับไป

ที่บ้านก็มีฐานะพอสมควร ถ้าพ่อแม่เค้าเล่นด้วย คงไม่ปล่อยลูกมาหาเงินแบบนี้หรอกครับ

....ยังไงก็ลูกครับ.....เลือดข้นกว่าน้ำ.....

....ด่าได้....ตีได้......แต่ไม่ฆ่าครับ....

....ยิ่งถ้าคนอื่นจะมาฆ่า......ถึงลูกจะเลวแค่ไหน......ถวายชีวิตเพื่อปกป้องเลยล่ะครับ.....

makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 08:43:20 AM »

มันเลวจริงๆ ฆ่าคนเพื่อที่จะเอาทรัพย์เค้าเนี้ยนะ

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 08:50:05 AM »

ปีศาจกลุ่มนี้........เกิดขึ้นจากสภาพสังคมของเราเอง :Smiley

supreme
Hero Member

คะแนน 127

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 10:42:38 AM »

คิดว่า 3คนนี้ต้องตกนรกแน่นอน Angry

การศึกษาโดยไม่คิด ไร้ประโยชน์    การคิดโดยไม่ศึกษา เป็นอันตราย
PsanP_IT.31(ไพศาล ๓)
๑๙๑๑ เลอะโคลน!!
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 11:36:52 AM »

แฟนเคยดูรายการทีวีรายการหนึ่ง เกี่ยวกับการสัมภาษณ์ ฆาตกรฆ่าคน หรือมือปืนอะไรประมาณนี้
พวกถาม...  รู้สึกอย่างไรในวินาทีนั้น 
มันตอบ..... ไม่รู้สึกอะไร  เหมือนฆ่าเป็ดฆ่าไก่ตัวนึง
ฉะนั้น  ขอสาปแช่งให้ตายตกไปตามกันครับ.. 

จะสร้างสรรค์วันชื่นคืนสุข ม่ายเอาซานุก ปายเพียงวันๆ ! เอิ๊ก^-^
Tontakarn รักในหลวง
วัตถุสร้างความเท่าเทียมของมนุษย์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 01:24:35 PM »

อ้างถึง
แฟนเคยดูรายการทีวีรายการหนึ่ง เกี่ยวกับการสัมภาษณ์ ฆาตกรฆ่าคน หรือมือปืนอะไรประมาณนี้
พวกถาม...  รู้สึกอย่างไรในวินาทีนั้น 
มันตอบ..... ไม่รู้สึกอะไร  เหมือนฆ่าเป็ดฆ่าไก่ตัวนึง
ฉะนั้น  ขอสาปแช่งให้ตายตกไปตามกันครับ.. 

อ่านแล้วเครียด แค้น ไอ่พวกนี้จริง ๆ ครับ    Angry Angry Angry

การใช้กำลังแก้ปัญหามิใช่ทางออกที่ดี ควรใช้ "สติ" สิแน่นอน

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 02:00:44 PM »

ผมคิดเล่นๆครับ

น่าจะเอาคนผิด มามัดกลางแจ้งให้คนเอาก้อนหินขว้างใส่  3 วัน 3 คืน

อยู่ที่ไหนผมจะนั่งเครื่องบินไปขว้างพวกมันคนละ50 ก้อน..........เลวชาติ จริงๆ Angry Angry Angry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2006, 02:03:28 PM โดย กำลังสำรองgUnbOy » บันทึกการเข้า

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 05:27:46 PM »

ปีศาจกลุ่มนี้........เกิดขึ้นจากสภาพสังคมของเราเอง :Smiley

พี่ธำรงครับ ตรงใจผมมาก

การพนัน ไม่เคยให้คุณกับใคร

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 06:41:00 PM »

มันเป็นพวกเลื้อยคลาน
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์