เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 09:26:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนที่พวกเราใช้อยู่ก็พอรู้กันแล้วแต่ที่ขัอมือพวกท่านล่ะพกอะไรติดขัอมือ  (อ่าน 8961 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 01:16:01 PM »

ใส่ sd ครับกันน้ำลึก ๔๐๐๐ ฟุต ไม่รู้ชาตินี้จะได้ลงไปลึกถึงขนาดนั้นหรือเปล่า

เห็นรูปบนเว็บมานาน Grin Grin Grin ซีดรอลเลอร์ รุ่นนี้ผมชอบ แต่ผมมีซับมารีนเนอร์หน้าน้ำเงินสองสี
ภาษาวัยรุ่น เรียบ เป๊บซี่ ครับ

รับทราบครับ  Grin Grin Grin จะได้คุยกับวัยรุ่นได้

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 01:21:43 PM »

ปัจจุบันใช้ ไส่โก้ ปีศาจหน้าฟ้า

เหมือนกันค่ะ หลงรัก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 01:25:47 PM »

ปัจจุบันใช้ ไส่โก้ ปีศาจหน้าฟ้า

ถึงแม้จะเดินเร็วไปนิดแต่ชอบมาก(2อาทิตย์+5นาทีโดยประมาณ)
ส่วนตัวอื่นๆก็มีสลับกับไป แต่ช่วงนี้เรือนนี้ใส่ตลอด Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Octonews
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 01:29:04 PM »

ผมใช้รุ่นนี้ครับ...ราคาโปรโมชั่น ทน....ลุย
paisan2
ไม่มีคำว่าหมดหวังตราบใดที่ยังมีลมหายใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 73

เรารักในหลวง

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 01:37:33 PM »

ผมใส่ ROLEX ครับ Grin

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
pensak
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 01:47:47 PM »

ORIS BC  ครับ

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 01:48:59 PM »

ผมรอ G-shock  จาก ท่าน aniki อยู่ครับ.. Grin
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 01:57:12 PM »

ใส่ sd ครับกันน้ำลึก ๔๐๐๐ ฟุต ไม่รู้ชาตินี้จะได้ลงไปลึกถึงขนาดนั้นหรือเปล่า

เห็นรูปบนเว็บมานาน Grin Grin Grin ซีดรอลเลอร์ รุ่นนี้ผมชอบ แต่ผมมีซับมารีนเนอร์หน้าน้ำเงินสองสี
ภาษาวัยรุ่น เรียบ เป๊บซี่ ครับ

รับทราบครับ Grin Grin Grin จะได้คุยกับวัยรุ่นได้

ไม่น่าจะตรงกันครับ.... Grin

"เป็บซี่"  ควรจะเป็น Rolex รุ่น GMT ขอบ basel สี น้ำเงิน -แดง  ครับ   Grin

ซับมารีนหน้าน้ำเงินสองสี  ถ้าเป็นรุ่นทูโทน   ศัพท์วัยรุ่น  เรียกว่า รุ่น "อาแปะ"  ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin Cheesy Grin

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 01:59:21 PM »

.....แล้ว "หน้าเหลือง"ล่ะ.....ปล่อยออกมาเถอะ    มีคนรอของอยู่เพียบเลย Wink Wink
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 02:02:22 PM »

ของผม LUMINOR PANERAI POWER RESERVE ครับ

รูปLogo เล็กจัง...    เป็นรุ่น 124 หรือ 125 ครับ?

(รุ่นนี้.....ถูกใจมากๆๆ)

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 02:03:51 PM »

ไม่น่าจะตรงกันครับ.... Grin

"เป็บซี่" ควรจะเป็น Rolex รุ่น GMT ขอบ basel สี น้ำเงิน -แดง ครับ Grin

ซับมารีนหน้าน้ำเงินสองสี ถ้าเป็นรุ่นทูโทน ศัพท์วัยรุ่น เรียกว่า รุ่น "อาแปะ" ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin Cheesy Grin

ตายแล้วเราเลยไม่รู้เลยว่าจะเป็นเป๊ปซี่หรือว่าอาแปะ เดี๋ยวไปคุยกับวัยรุ่นไม่เข้าใจ  Grin Grin Grin แต่ 20 ปีก่อนผมใส่ไม่ค่อยมีคนใส่นะ  Grin Grin Grin น้อย

anpangman
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

มีแล้วไม่ได้ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 02:25:53 PM »

ถ้าลุยก็ G-Shock เป็นงานเป็นการก็ Citizen ครับ
แต่อยากได้ Omega เห่อๆ กิเลศหนอกิเลศ

CoRoNa Club #00
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 02:26:24 PM »

CITYZEN  ECO DRIVE ใส่มา 7 ปียังไม่หยุดเดินซักวิเลยครับ เพราะใช้แสง  Grin Grin Grin Grin เก็บไว้ที่มืดสนิทเดินต่อได้ 72 ชั่วโมงถึงจะดับครับ  Wink Wink Wink

SPSC No.057       THPSA No.A-331
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 02:30:53 PM »

นายสมชายเคยคาดซับมารีนเนอร์หน้าดำอยู่พักนึง ซื้อมาจากนำสว่างข้างกระทรวงมหาดไทย ใส่อยู่ได้เกือบปีมีคนขอซื้อให้กำไร... ขายโลด

ส่วนหนึ่งเพราะคนรอบข้างไม่มีใครนึกว่านายสมชายใส่ของแท้ครับ... นายสมชายขับ Toyota Altis ไม่สมฐานะนาฬิกา... ฮา... คนขับรถที่ทำงานเก่ามันเคยเดินเข้ามาถามว่าพี่ซื้อที่ไหน เหมือนจัง... แล้วอวดข้อมือมันว่าเรือนนี้ซื้อจากคลองถมน้ำหนักดีมาก เข็ม GMT ทำงานได้ด้วย (Explorer II)...

สักพักนึง... นายสมชายจะไปถอย Explorer II หน้าขาวจากนำสว่างมาคาดหนึ่งเรือน... ขอให้งวดนี้ตรงๆ เทิ๊ด...

ตอนนี้คาด Oris เรือนดั้งเดิมที่เก็บไว้ในตู้มาคาดมือใหม่... เรือนนี้เคยได้รับเกียรติแลกกันคาดกับ Daytona เรือนเหล็กของพี่ Road หนนึง แม้แค่ไม่กี่นาทีก็ตาม... เย้
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2006, 02:31:04 PM »

หา G-Shock มาใช้บ้างดีกว่า  Grin Grin Grin

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์