เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 10:25:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "แม่ครับ ..ขอตังค์แสนนึง-ซื้อปืน"  (อ่าน 2807 ครั้ง)
Khan Thee Bae
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2006, 09:13:19 PM »

"แม่ครับ   ..ขอตังค์แสนนึง-ซื้อปืน"  

ท่านผอ.สุวิทย์ กรีพร้อม  พูดในหน้า "พานท้ายปืน"  ฉบับที่ 385  พฤศจิกายน  2549
เพื่อความเป็นกลาง  ท่านไม่ได้แนะนำยี่ห้ออะไร   เพียงแต่บอกว่าให้ใส่ทิมเบอร์แลนด์
เดินหาถามราคาสักสามร้าน  แล้วค่อยตัดสินใจเลือก  ว่าจะเอาอะไร

พี่ๆจะแนะนำยี่ห้ออะไรกันดี  ในราคาที่เหมาะสมไม่ถูกฟัน  ลงราคาได้  แต่ชื่อร้านขอบิณฑบาต
ให้น้องเขาเดินหาแล้วเปรียบเทียบเอง   Grin Grin

ขออนุญาตส่วนตัว

ปืนสั้น และยาว   กลุ่มของคุณชายถนัดศรี  คือครอบจักรวาฬ (เขียนผิดอีกแล้ว)
เหมือนกับตอนที่เราไปเขียนแบบ ป.1 ที่วังไชยา  คือเพื่อป้องกันชีวิตและทรัพย์สิน
และเพื่อการกีฬา    Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2006, 09:32:36 PM โดย หมึกดำ » บันทึกการเข้า
quick-รักในหลวง
ตึงไปก็ขาด ย่อนไปก็ยาน คงความเป็นกลางไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2006, 09:25:08 PM »

วัตถุประสงค์จะชื่อไว้เพื่ออะไร  และต้องการปืนขนาดใด  สั้นหรือยาวประการใดนะครับ Grin
pinkeaw
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2006, 09:34:50 PM »

:DD000 เยาะเย้ย

ศาลา นารี วิถี คงคา
ฅนแผ่นดิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

ช่างบั้งไฟและไกปืน

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2006, 09:53:27 PM »

เลือกได้เลยครับ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 12:37:05 PM »

หลงรัก

แม่นี้แม่อะไรครับ

แม่คุณทูนหัว

หรือคุณแม่

แอะๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 12:38:22 PM »

หัวเราะร่าน้ำตารินแม่ผมไม่ให้ซื้อครับ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 12:41:43 PM »

"แม่ครับ   ..ขอตังค์แสนนึง-ซื้อปืน"  

ท่านผอ.สุวิทย์ กรีพร้อม  พูดในหน้า "พานท้ายปืน"  ฉบับที่ 385  พฤศจิกายน  2549
เพื่อความเป็นกลาง  ท่านไม่ได้แนะนำยี่ห้ออะไร   เพียงแต่บอกว่าให้ใส่ทิมเบอร์แลนด์
เดินหาถามราคาสักสามร้าน  แล้วค่อยตัดสินใจเลือก  ว่าจะเอาอะไร

ทำไมต้องใส่ทิมเบอร์แลนด์ด้วยอ่ะครับ หรือเป็นเครื่องหมายแสดงตัวของคนภูธรไปแล้วหว่า  :Smiley

ใส่ฮาร์เลย์สลับกันมั่งได้เป่า  Grin
* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่
....หมี คอมมานโด....
Hero Member

คะแนน 48

.......อาศัยความมั่ว.......เป็นฉากกำบัง..........

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 07:37:39 PM »

หลงรัก

แม่นี้แม่อะไรครับ

แม่คุณทูนหัว

หรือคุณแม่

แอะๆ

อาจจะเป็นแม่มด  คริ  คริ   Grin

เบื่อ ๆ อยาก ๆ  อยากแล้วก็เบื่อ เบื่อแล้วก็อยาก  แต่เกือบทุกครั้ง อยากมากกว่าเบื่อ
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 09:00:38 PM »

"แม่ครับ ..ขอตังค์แสนนึง-ซื้อปืน"

ท่านผอ.สุวิทย์ กรีพร้อม พูดในหน้า "พานท้ายปืน" ฉบับที่ 385 พฤศจิกายน 2549
เพื่อความเป็นกลาง ท่านไม่ได้แนะนำยี่ห้ออะไร เพียงแต่บอกว่าให้ใส่ทิมเบอร์แลนด์
เดินหาถามราคาสักสามร้าน แล้วค่อยตัดสินใจเลือก ว่าจะเอาอะไร

ทำไมต้องใส่ทิมเบอร์แลนด์ด้วยอ่ะครับ หรือเป็นเครื่องหมายแสดงตัวของคนภูธรไปแล้วหว่า :Smiley

ใส่ฮาร์เลย์สลับกันมั่งได้เป่า Grin

นั่นสิครับ...ผมชักสงสัยเหมือนว่า Timberland เกี่ยวอะไรด้วยหรือครับพี่...เดี๋ยวไปเปิดอวปดูดีกว่า...เผอิญผมก็ใส่อยู่บ้าง...หากใส่แล้วซื้อปืนได้ราคาถูกลง...คราวหน้าผมจะได้ไม่ลืมใส่ไปเดินหลังวังฯ Grin Grin  หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2006, 08:15:15 AM โดย จินตา <Jinta> » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]
  พิมพ์