เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:20:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไกกล็อก19  (อ่าน 3325 ครั้ง)
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2006, 05:31:54 PM »

ไกหลุดคมง่ายน่าจะแม่นขึ้นใช่ใหมครับ
ไม่ใช่ปัจจัยหลักเสียทีเดียว ยังมีองค์ประกอบอื่นๆอีกมาก..
..ไกหลุดคม มีส่วนช่วยตอนเหนี่ยวไกไม่ต้องออกแรงมาก ทำให้ศูนย์ปืนอยู่ในแนวเล็ง ไม่แวบออกซ้ายขวา -ล่าง...

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
tOnz
ถ้าใจคุณอคติ คุณก็อ้างความถูกต้องและเป็นกลางไม่ได้หรอกครับ
Hero Member

คะแนน 4

ต่อด้วย M870

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2006, 05:32:22 PM »

ผมขอถามต่อนะครับ เรื่องไกนี้แต่งให้หลุดคมไม่ได้จริงๆเลยหรือครับหรือมีทางอยู่กรุณาบอกด้วยครับผมเองก็มีปัญหาแบบนี้เหมือนกัน ผมตั้งใจว่าจะพกแบบไม่ขึ้นลำตลอดเลยครับ
ด้วยควมเคารพ Smiley
ตอนนี้ผมก็พกแบบไม่ขึ้นลำอยู่อ่ะครับ   

"มีปัญญาเป็นอำนาจ ยังดีกว่ามีอำนาจแต่ไม่มีปัญญา" ชิบ จิตนิยม
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2006, 08:48:47 PM »

ผมขอถามต่อนะครับ  เรื่องไกนี้แต่งให้หลุดคมไม่ได้จริงๆเลยหรือครับหรือมีทางอยู่กรุณาบอกด้วยครับผมเองก็มีปัญหาแบบนี้เหมือนกัน  ผมตั้งใจว่าจะพกแบบไม่ขึ้นลำตลอดเลยครับ
ด้วยควมเคารพ  Smiley
จำได้ว่าบริษัทห้ามฝนชิ้นส่วนครับ เพราะดีไม่ดีไกไม่เซ็ทครับ ทำได้แค่เปลี่ยนดิสคอนเนคเตอร์ลดน้ำหนักอย่างเดียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2006, 08:51:24 PM โดย jakrit » บันทึกการเข้า

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 10:06:21 AM »

ผมขอถามต่อนะครับ เรื่องไกนี้แต่งให้หลุดคมไม่ได้จริงๆเลยหรือครับหรือมีทางอยู่กรุณาบอกด้วยครับผมเองก็มีปัญหาแบบนี้เหมือนกัน ผมตั้งใจว่าจะพกแบบไม่ขึ้นลำตลอดเลยครับ
ด้วยควมเคารพ Smiley
จำได้ว่าบริษัทห้ามฝนชิ้นส่วนครับ เพราะดีไม่ดีไกไม่เซ็ทครับ ทำได้แค่เปลี่ยนดิสคอนเนคเตอร์ลดน้ำหนักอย่างเดียว

Huh Huh  ดิสคอนเนคเตอร์  เป็นอย่างไรครับ

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 11:57:13 AM »

ฝรั่งเขาเรียก Connector น่ะ  Tongue เปลี่ยนตัวเดียว นน.ไกลด/เพิ่มได้

นน.ไก ๕ ปอนด์

นน.ไก ๘ ปอนด์

นน.ไก ๓.๕ ปอนด์

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 12:08:12 PM »

แถมครับ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์