เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 01:47:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมติดม้าครับ ใครติดม้าแบบผมบ้าง  (อ่าน 2627 ครั้ง)
u25
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 1

« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2006, 07:24:27 PM »

ติดงอมแงมเลยครับวันใหนถ้าไม่ได้เห็นจะรู้สึกเวียนหัว ตัวร้อน หน้ามืด ออกอาการลงแดง เมือก่อนก็ไม่ได้ติดหรอกครับ พอมาเข้าเว็บนี้แล้วติดงอมแงมเลยอะครับ  ติดทั้งเว็บติดทั้งม้า เข้าแล้วออกไม่ได้เว็บอะไรกไม่รู้  วันเสาร์นี้ผมจะได้เสพม้าสมใจแล้วครับ ทุกวันนี้ก็นอนหลับฝันถึงทุกคืน ( ม้าที่ผมติด คือ ม้าคาบศร M1911 นะครับอย่าเข้าใจผิด) แล้วใครมีม้าสวยๆ ขอดูบ้างนะครับจะได้หายลงแดง   ขอบคุณมากครับ
tOnz
ถ้าใจคุณอคติ คุณก็อ้างความถูกต้องและเป็นกลางไม่ได้หรอกครับ
Hero Member

คะแนน 4

ต่อด้วย M870

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2006, 09:04:28 PM »

ดีใจด้วยกับปืนใหม่ครับพี่   

"มีปัญญาเป็นอำนาจ ยังดีกว่ามีอำนาจแต่ไม่มีปัญญา" ชิบ จิตนิยม
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2006, 09:25:42 PM »

อยากติดม้าเหมือนกัน แต่ทุนน้อย และกลัวม้าปลอม ได้ข่าวว่าระบาดหนักด้วย Grin Grin Grin Grin Grin

worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2006, 09:38:47 PM »

อยากติดม้าเหมือนกัน แต่ทุนน้อย และกลัวม้าปลอม ได้ข่าวว่าระบาดหนักด้วย Grin Grin Grin Grin Grin

Grin Grin Grin Grin

รักเธอ....ประเทศไทย
nin
เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 17

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2006, 09:58:29 PM »

ถ้ามีใครจะพาไปอด

สงสัยจะไม่ยอมไป

วักน้ำเข้ามา  น้ำไหลออกไป
  ผลักน้ำออกไป  น้ำไหลเข้ามา

ดร.เทียม โชควัฒนา
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2006, 10:02:19 PM »

ติดแบบนี้เลิกที่ถ้ำกระบอกก็ไม่ได้ แย่จัง

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
bee990
Full Member

คะแนน 2

วิศกรมือเลอะ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2006, 10:23:56 PM »

ติดแบบนี้เลิกที่ถ้ำกระบอกก็ไม่ได้ แย่จัง
ต้องไปเลิกแถววังบูรพาครับผม

xiehua dun
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2006, 10:33:07 PM »

ต้องไปเลิกแถววังบูรพาครับผม
อาการคงกำเริบกว่าเดิมนะครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2006, 10:44:02 PM »

ผมเพิ่งติดมาสักพัก นี่อยากมากขึ้นๆ สงสัยเลิกยาก Grin

ฅนแผ่นดิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

ช่างบั้งไฟและไกปืน

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2006, 10:52:04 PM »

ม้าดีด ไปถอนสัก 20 นัด คงหาย.............
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 12:26:40 PM »

ติดงอมแงมเลยครับวันใหนถ้าไม่ได้เห็นจะรู้สึกเวียนหัว ตัวร้อน หน้ามืด ออกอาการลงแดง เมือก่อนก็ไม่ได้ติดหรอกครับ พอมาเข้าเว็บนี้แล้วติดงอมแงมเลยอะครับ ติดทั้งเว็บติดทั้งม้า เข้าแล้วออกไม่ได้เว็บอะไรกไม่รู้ วันเสาร์นี้ผมจะได้เสพม้าสมใจแล้วครับ ทุกวันนี้ก็นอนหลับฝันถึงทุกคืน ( ม้าที่ผมติด คือ ม้าคาบศร M1911 นะครับอย่าเข้าใจผิด) แล้วใครมีม้าสวยๆ ขอดูบ้างนะครับจะได้หายลงแดง ขอบคุณมากครับ

อิอิ.....หัวข้อกระทู้ที่ตั้งนี่ ล่อแหลมมากนะครับเรื่อง  ติดม้า  เนี่ย  ถ้าเป็นสมัยก่อน ต้องจับไปบำบัดเสียให้เข็ด
ที่ถ้ำกระบอก เขาบำบัดด้วยการให้กินสมุนไพรผสมน้ำมากๆ แล้วอาเจียนออกมา

แต่ถ้าติดม้าอย่างที่ว่า สงสัยต้องไปหากระสุนซัก 1000 นัดมายิงวันเดียวรวดเลย เอาให้แหยง ไปเลยครับ ........เผื่อจะได้ติดม้าน้อยลงหน่อยหนึ่ง

ผมก็ติดเหมือนคุณนั่นแหละครับ ....เลิกไม่ได้เสียด้วย
แต่ผมเห็นคนที่ติดแล้วเลิกได้....มีครับ......มีอยู่คนหนึ่ง คนดังเสียด้วย ........เขาเคยติดมากครับ ติดเสพถึงขนาด
ในช่วงปี 2526-2532 โดยประมาณ ตื่นเช้าขึ้นมา ใครเข้าไปสนาม ศรภ.ก็จะเห็นเขานี่แหละ ซ้อมแล้วซ้อมอีก ยิงแล้วยิงอีก ยิงมันเข้าไปเพราะสตางค์มันเยอะมากหรืออย่างไรก็ไม่รู้ ....หลังจากนั้นก็แข่งไปทุกสนาม....เป็นแชมป์มันไปเสียทุกสนาม ล่ารางวัลไปทั่วประเทศ จนไม่มีใครหน้าไหนชนะเขาได้อีกแล้วในประเทศ
ติดมาก ทุนเยอะ ถึงขนาด ส่งปืน .38 ซูเปอร์ ตราม้า ไปให้วิลสัน ที่ยูเอสเอ ซิ่งให้ด้วย แถมให้วิลสัน จำหลักชื่อตัวเอง ลงบนสไลด์ปืนอีกด้วย .......ติดมากขนาดไหน คิดดูเอาเอง ....
แต่ปัจจุบันนี้ เขาเลิกได้แล้ว .....เขาไปติดไก่ชนแทนแล้วครับ ....เขาเลิกบ้าม้าแล้ว ......คงทราบว่าเขาผู้นั้นคือใคร ?

แต่สำหรับผม ยังไม่มีเงินยิงปืนมากขนาดนั้น เลยยังไม่เบื่อครับ ยังคงติดม้าต่อไป ....จนกว่าจะสิ้นลมหายใจ
ชมพูภูคา
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 12:33:43 PM »

เลิกยากนะครับ.......ขนาดไปรักษาจะนายทะเบียนมาแล้ว......ยังต้องกลับไปหาอีก..ด้วยอาการติดม้าเหมือนเดิม....อิอิอิ

ไม่มีแผ่นดินใดสุขใจเท่าแผ่นดินแม่
Vick - รักในหลวง
tetrodotoxin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 83

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 12:38:05 PM »

ติดครับเลิกไม่ได้เหมือนกัน และจะติดหมีอีกเนี่ย กลุ้มใจ  Grin Grin

JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 01:10:44 PM »

แฮ่ๆ แต่ผมกำลังจะติดครับ คงอีกไม่นานเกินรอ
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 01:25:20 PM »

ติดงอมแงมเลยครับวันใหนถ้าไม่ได้เห็นจะรู้สึกเวียนหัว ตัวร้อน หน้ามืด ออกอาการลงแดง เมือก่อนก็ไม่ได้ติดหรอกครับ พอมาเข้าเว็บนี้แล้วติดงอมแงมเลยอะครับ ติดทั้งเว็บติดทั้งม้า เข้าแล้วออกไม่ได้เว็บอะไรกไม่รู้ วันเสาร์นี้ผมจะได้เสพม้าสมใจแล้วครับ ทุกวันนี้ก็นอนหลับฝันถึงทุกคืน ( ม้าที่ผมติด คือ ม้าคาบศร M1911 นะครับอย่าเข้าใจผิด) แล้วใครมีม้าสวยๆ ขอดูบ้างนะครับจะได้หายลงแดง ขอบคุณมากครับ

อิอิ.....หัวข้อกระทู้ที่ตั้งนี่ ล่อแหลมมากนะครับเรื่อง ติดม้า เนี่ย ถ้าเป็นสมัยก่อน ต้องจับไปบำบัดเสียให้เข็ด
ที่ถ้ำกระบอก เขาบำบัดด้วยการให้กินสมุนไพรผสมน้ำมากๆ แล้วอาเจียนออกมา

แต่ถ้าติดม้าอย่างที่ว่า สงสัยต้องไปหากระสุนซัก 1000 นัดมายิงวันเดียวรวดเลย เอาให้แหยง ไปเลยครับ ........เผื่อจะได้ติดม้าน้อยลงหน่อยหนึ่ง

ผมก็ติดเหมือนคุณนั่นแหละครับ ....เลิกไม่ได้เสียด้วย
แต่ผมเห็นคนที่ติดแล้วเลิกได้....มีครับ......มีอยู่คนหนึ่ง คนดังเสียด้วย ........เขาเคยติดมากครับ ติดเสพถึงขนาด
ในช่วงปี 2526-2532 โดยประมาณ ตื่นเช้าขึ้นมา ใครเข้าไปสนาม ศรภ.ก็จะเห็นเขานี่แหละ ซ้อมแล้วซ้อมอีก ยิงแล้วยิงอีก ยิงมันเข้าไปเพราะสตางค์มันเยอะมากหรืออย่างไรก็ไม่รู้ ....หลังจากนั้นก็แข่งไปทุกสนาม....เป็นแชมป์มันไปเสียทุกสนาม ล่ารางวัลไปทั่วประเทศ จนไม่มีใครหน้าไหนชนะเขาได้อีกแล้วในประเทศ
ติดมาก ทุนเยอะ ถึงขนาด ส่งปืน .38 ซูเปอร์ ตราม้า ไปให้วิลสัน ที่ยูเอสเอ ซิ่งให้ด้วย แถมให้วิลสัน จำหลักชื่อตัวเอง ลงบนสไลด์ปืนอีกด้วย .......ติดมากขนาดไหน คิดดูเอาเอง ....
แต่ปัจจุบันนี้ เขาเลิกได้แล้ว .....เขาไปติดไก่ชนแทนแล้วครับ ....เขาเลิกบ้าม้าแล้ว ......คงทราบว่าเขาผู้นั้นคือใคร ?

แต่สำหรับผม ยังไม่มีเงินยิงปืนมากขนาดนั้น เลยยังไม่เบื่อครับ ยังคงติดม้าต่อไป ....จนกว่าจะสิ้นลมหายใจ

พี่คนนี้ผมรู้จักครับ  หลายๆคนก็รู้จัก Grin Grin ขอบคุณ ท่าน เต๋า ที่ให้ข้อมูลครับ

หน้า: [1] 2
  พิมพ์