เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 11:30:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง คุณ east และเพื่อนสมาชิกใหม่ ๆครับ  (อ่าน 6338 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 09:20:06 AM »

Grin พอดีเห็นคุณ east ขุดกระทู้เก่า ๆขึ้นมาหลายกระทู้ ............ อยากขอความร่วมมือน่ะครับ การโพส์กระทู้ บางครั้งบางกระทู้ ควรตรวจสอบวันที่ ของกระทู้ ก่อนสักหน่อยน่ะครับ หลาย ๆกระทู้ถูกขุดขึ้นมาก็มีประโยชน์ครับ แต่หลาย ๆกระทู้เป็นเนื้อหาข่าว เหตุการณ์ในช่วงเวลา นั้น ๆ ขุดขึ้นมาเพียงใส่ความเห็นเล็ก ๆน้อย ๆ ไม่มีอะไรสร้างสรรค์เลยครับ  ..... คิดว่าคุณ east คงไม่ได้ ตั้งใจครับ
               จริงๆ  แค่การขุดกระทู้ ไม่ได้ มีอะไรหลอกครับ แต่บางครั้งหลาย ๆกระทู้ ในหน้าแรก โดยเฉพาะในส่วนของ สนทนาภาษาปืน อาจถูกดันตกไปหน้า 2 หน้า 3 ได้ครับ บาง ท่านต้องการความช่วยเหลือต้องการข้อมูล ของปืนในขนาดที่ตนสนใจ ก็อาจถูกดันจนหลุดหน้าไปครับ ......

ฝากเพื่อน ๆทุกคนด้วยน่ะครับ บ้านเราจะได้น่าอยู่ ครับ

รูเกอร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2006, 09:28:11 AM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 09:25:14 AM »

Grinเห็นมีประมาณ 3 กระทู้แล้วครับ...ไม่เป็นไร สมาชิกใหม่ ๆ ยังคง...ไม่ทราบในรายละเอียดการปฏิบัติครับ.. Wink
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 09:26:03 AM »

ยังดีครับที่ไม่ขุดกระทู้อวยพรวันเกิด  Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
{best}
ไม่เกี่ยวข้องกับคนชั่ว
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 10:25:29 AM »

รับทราบครับ ชื่อผมคล้ายๆซะด้วยแถมเพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกซะอีก Cheesy

ถึงความรู้จะน้อยนิดแต่มีความจริงใจสูงนะครับ
e-muak
ยามมาดุจลมพัด ยามจากไปไร้ร่องรอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 10:34:00 AM »

ขออนุญาตครับ
เห็นด้วยครับ
ตอนแรกอยากจะ pm ไปบอกแต่กลัวจะทำให้ไม่สบายใจ

ด้วยความเคารพ

ถึงเหล้าถูก เพื่อนดี ยังมีรส
ถ้าเพื่อนคด เหล้าดี หมดรสชาด

(ลอกมา)
ตะบันไฟ
Hero Member

คะแนน 47

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 10:36:51 AM »

ขออนุญาตรับทราบและนำไปปฏิบัติครับ

ปืนคือเพื่อนแท้  ปืนคือเพื่อนตาย  ปืนคือเพื่อนร่วมทาง
ปืนมันพูดไม่ได้  แต่มันก็ซื่อสัตย์  จริงใจ  ไม่ทรยศหักหลังเรา
นี่แหละนิยามของคำว่าปืน
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 10:40:34 AM »

ครับ ไม่ใช่สิ่งร้ายแรงอะไรอาจเพียงแค่ไม่ทราบครับ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ManStopper
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 11:38:17 AM »

รับทราบครับ 
Zenith
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 12:06:37 PM »

Grinเห็นมีประมาณ 3 กระทู้แล้วครับ...ไม่เป็นไร สมาชิกใหม่ ๆ ยังคง...ไม่ทราบในรายละเอียดการปฏิบัติครับ.. Wink

ไม่ใช่แค่ 3 หรอกครับ ผมเข้ามาจังหวะพอดีที่หน้าแรกมีแต่กระทู้เก่าที่สมาชิกท่านนี้ขุดขึ้นมาเรียงกันสิบกว่ากระทู้ได้
และก็โพสกระทู้ละไม่กี่คำ หรือไม่ก็ใส่แค่ไอคอน "Grin"  สำหรับคนที่เนตค่อนข้างช้า เสียเวลาเข้าไปดูแล้วเจอแบบนี้
ก็น่าหงุดหงิดเหมือนกัน...

RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 12:21:28 PM »

คุณ east คงเป็นนักโบราณคดี ชอบขุดมากแต่อย่างที่พี่ๆ เพื่อนๆ เรียนแจ้งกึ่งเตือนไว้ ไม่ใช่วัตถุล้ำค่าอย่าขุดอย่าทำ ดูจากข้อมูลส่วนตัวของท่านการโพสหรือตอบกระทู้ค่อนข้างสูงมากต่อวันนับจากวันที่สมัครเข้ามายังไม่ครบเดือน มีข้อสงสัยเรื่องใดตั้งกระทู้ใหม่ดีกว่าครับ

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
ช็อปเปอร์
ขอให้สัญญาว่า.... จะรักและถนุถนอมเธอตลอดไป ...
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 12:35:06 PM »

เผลอแผล่บเดียว กรุแตกเพียบเลย  .... Grin Grin Grin  ขุดเก่งนัก ขุดแล้วกลบให้เรียบร้อยด้วยล่ะ กะเดี๋ยวแจ้งตำรวจจับเลย  ... Huh
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 01:01:53 PM »

อยากให้สมาชิกใหม่คิดเสียว่าจำนวนกระทู้ไม่ใช่สิ่งสำคัญนะครับ
ความสำคัญอยู่ที่ความรู้ที่เราได้รับจากเว็บนี้
และที่สำคัญยิ่งกว่านั้น คือความอบอุ่นของพี่ๆ น้องๆ
ที่หาได้ยากยิ่งจากเว็บอื่น ครับ
DMAX
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 01:05:47 PM »

Grinผมไม่เคยขุดนะครับ Grin  แต่ชอบอ่านครับ พิมพ์ไม่เก่ง หลงรัก
tOnz
ถ้าใจคุณอคติ คุณก็อ้างความถูกต้องและเป็นกลางไม่ได้หรอกครับ
Hero Member

คะแนน 4

ต่อด้วย M870

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 01:13:14 PM »

เมื่อวานผมได้ pm ไปแนะนำแล้วด้วยอ่ะครับ เพราะพี่ท่านขุดกระทู้มาเยอะมาก  จนผมก็อ่านแล้วก็งงเหมือนกันครับ  พี่ท่านก็ไม่ได้โพสอะไรนอกจาก  icon ยิ้มอ่ะครับ  ขอความกรุณาด้วยนะครับพี่ east และสมาชิกใหม่

"มีปัญญาเป็นอำนาจ ยังดีกว่ามีอำนาจแต่ไม่มีปัญญา" ชิบ จิตนิยม
east
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 01:18:23 PM »

ต้องขอโทษครับ  ที่ทำให้ผู้อื่นเดือดร้อน
  ขอบคุณครับที่ช่วยแจ้งให้ทราบ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์