เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 04:19:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้เรื่อง คูการ์ ครับ  (อ่าน 1527 ครั้ง)
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 09:10:38 PM »

สวัสดีครับ พ่อ-แม่ พี่-น้อง ที่เคารพรักทุกท่าน  ตกใจ (ไม่ได้หาเสียงนะครับ Grin Grin Grin) คือกระผมมีเรื่องอยากขอความเห็นดังนี้
1.ระบบระหว่างแบบเดิมของ 92FS กับ แบบลำกล้องบิดตัว ของ คูการ์ ว่าแต่ละแบบมีข้อดีข้อเสียอย่างไร
2.ถ้าหากมีให้เลือกระหว่าง CZ P-01 กับ Beretta คูการ์ ท่านจะเลือก กระบอกไหน
3.ความแม่นยำของ คูการ์เป็นอย่างไรบ้างครับ
ขอความอนุเคราะห์หน่อยครับ

ปล.สวัสดิการ สี่พระยา เบเร็ตต้า อาจเจอคูการ์ให้เลือกครับ

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 10:20:42 PM »

สวัสดีครับ พ่อ-แม่ พี่-น้อง ที่เคารพรักทุกท่าน ตกใจ (ไม่ได้หาเสียงนะครับ Grin Grin Grin) คือกระผมมีเรื่องอยากขอความเห็นดังนี้
1.ระบบระหว่างแบบเดิมของ 92FS กับ แบบลำกล้องบิดตัว ของ คูการ์ ว่าแต่ละแบบมีข้อดีข้อเสียอย่างไร
2.ถ้าหากมีให้เลือกระหว่าง CZ P-01 กับ Beretta คูการ์ ท่านจะเลือก กระบอกไหน
3.ความแม่นยำของ คูการ์เป็นอย่างไรบ้างครับ
ขอความอนุเคราะห์หน่อยครับ

ปล.สวัสดิการ สี่พระยา เบเร็ตต้า อาจเจอคูการ์ให้เลือกครับ
1.ขอข้ามครับเพราะรู้สึกว่าไม่เห้นข้อเสียอะไร ผมว่าดีทั้งคู่แหละครับ ลำกล้องแทบไม่กระดกเหมือนพวก 1911 CZ glock ไม่เลือกลูกทั้งคู่
2. แล้วแต่ชอบครับ เหมือนบางคนชอบอัลติส บางคนชอบซีวิค ต้องลองขับครับ Grin
3.แม่นมากครับ ไม่รู้จะวัดจากอะไีรว่าแม่นไม่แม่น แต่ผมยิงแล้วรู้สึกว่าปืนดีกว่าคนยิง(ผม) Grin Grin
isuzu
Hero Member

คะแนน 11

"จอมราชันย์"

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 12:31:44 AM »

Grin

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
หน้า: [1]
  พิมพ์