เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:20:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: GLOCK 19  (อ่าน 5016 ครั้ง)
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2006, 08:59:06 PM »

หลุดไม่หลุดไม่รู้ครับ...วันศุกร์ไปเดินหลังวังได้จับกล็อก 19 รู้สึกไม่ชอบใจครับ ผมว่ากริปมันไม่ถนัด แต่เมื่อวานนี้ท่านจี ชวนไปงานพี่สอนน้องเรื่องการใช้ปืนของเว็บเพื่อนบ้าน จับกล็อก 19 ไปมาสักพักเริ่มเคลิมครับ โดนท่านจีเป่าลมเข้าหูอีกนิด มองเจ้ากล็อกกับศูนย์ Night Signht Trijicon มันยิ่งเคลิมจนไปกดเบอร์โทรร้านค้าอาวุธปืน...สรุปโดนไปอีกหนึ่งครับ

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

Rz' club
เฮา..ว่าแล้ว..
Full Member

คะแนน 1

Non-commissioned Officer

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 05:06:43 AM »

เยาะเย้ยเหตุการณืนี้มีเกิดขึ้นจริงหรือครับ ยังงี้ต้องฟ้องศาลโลกนะพี่ เยาะเย้ย

อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 01:39:40 PM »

ผมยังเชื่อมั่นในกล็อคครับ

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
..พง..
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 04:30:12 PM »

ก่อนตั้งหัวข้อกระทู้  น่าจะ คิดถึงแฟนพันธ์แท้กล็อคมั่งนะว่ามากมายจริงๆ
moto
คิดดี ทำดี เชื่อมั่นในตัวเอง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

ตี ตี ต๊า ตึ่ง ตึง ออม อ๊อม ตัวน้อยร้องเพลงลั่นป่า

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 06:44:14 PM »

โดนหน้าคนยิง คงจะโดน ผบ.บ้านโยนแรงๆมาโดนหน้ามั้งครับ นั่งเล็ง นอนดู แล้วหาทางให้มันมาทางหลังไม่ได้เลยครับนอกจาก ประเด็นแรกที่ผมว่าไปครับ ฮิๆๆๆ

ไมตรีจิต แห่งมิตรภาพ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 07:28:38 PM »

หลุดไม่หลุดไม่รู้ครับ...วันศุกร์ไปเดินหลังวังได้จับกล็อก 19 รู้สึกไม่ชอบใจครับ ผมว่ากริปมันไม่ถนัด แต่เมื่อวานนี้ท่านจี ชวนไปงานพี่สอนน้องเรื่องการใช้ปืนของเว็บเพื่อนบ้าน จับกล็อก 19 ไปมาสักพักเริ่มเคลิมครับ โดนท่านจีเป่าลมเข้าหูอีกนิด มองเจ้ากล็อกกับศูนย์ Night Signht Trijicon มันยิ่งเคลิมจนไปกดเบอร์โทรร้านค้าอาวุธปืน...สรุปโดนไปอีกหนึ่งครับ
เห็นมะ เสียเงินเลย  Winkเชื่อใครไม่เชื่อ เชื่อคุณจี Grin

แต่ผมก็ไม่เข็ด Grin Grin Grin
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 08:20:02 PM »

เห็นมะ เสียเงินเลย Winkเชื่อใครไม่เชื่อ เชื่อคุณจี Grin

เห็นด้วยครับ

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 11:09:51 AM »

เห็นมะ เสียเงินเลย Winkเชื่อใครไม่เชื่อ เชื่อคุณจี Grin

เห็นด้วยครับ
ยินดีล่วงหน้าด้วยครับ Grin
มะจัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

รักครอบครัว รักเพื่อน รักปืน

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2006, 01:50:49 PM »

คิดได้ไงกระทู้นี้  แปลก ๆ นะ
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์