เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 04:35:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ราคากระสุนไรเฟิล 30-06นัดละเท่ากี่บาทมีขายที่ร้านไหนบ้าง  (อ่าน 23825 ครั้ง)
opec007
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:28:21 PM »

ขอโทดจิงๆคับผมก้อไม่รู้ว่าจะทำยังไงเรื่องทั้งหมดก้อเเต่ขึ้นมาทั้งนั้นที่ทำลงไปทั้งหมดเพราะความคึกคะนองล้วนๆผมขอโทดพวกพี่ๆจิงๆคับผมกลัวเเล้ว ผมจะไม่ให้เรื่องเเบบนี้เกิดขึ้นอีกเเล้วคับผมสัญญา ผมขอโทดจิงๆผมจะไม่ทำอีกเเล้วคับ
opec007
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:29:56 PM »

พี่ๆครับผมขอโทษด้วยครับ ที่ผมทำไปเพราะความคึกคะนองของผม เบอร์ที่ผมเอาไปโพสไม่ใช่เบอร์ของผมหรอกครับเป็นเบอร์ของเพื่อนผมผมไม่คิดว่ามันจะเป็นเรื่องใหญ่ขนาดนี้ครับผมขอโทษจริงๆครับส่วนเรื่องเบอร์โทรศัพท์เดี๋ยวผมจะเครียกับมันเองครับ ผมต้องขอโทษจริงๆครับตอกเเรกผมเเค่อยากเเกล้งมันเฉยๆอย่าเอาเรื่องผมเลยครับ

ตัวน้องเองใช่ไหมที่PM มาหาพี่ น้องและopec007คือคนๆเดียวกันใช่ไหม...

ตามที่พี่บอกนั่นแหละ ถ้าทำผิดด้วยความคึกคะนองจริงๆก็เข้ามาขอโทษก็จบ...พี่ๆเขาไม่ติดใจเอาเรื่องหรอก

แต่ถ้ายังดึงดันต่อ ก็จะโดนมิใช่น้อย  ถึงกะเสียอนาคตเลยนะครับ...

จำไว้เป็นบทเรียนว่า อย่าเที่ยวไปทำอะไรไม่เข้าท่าในโลกไซเบอร์เพราะคิดว่าเขาไม่รู้จักตัวเอง นั่นน่ะคิดผิด  โดยเฉพาะที่นี่  คนในนี้หลายคนเดินไปไหนมาไหนรอยลากเป็นทาง...

อ่าว  ไม่ทัน สรภาพบาปซะละ... ขำก๊าก
ใช่คับๆ ขอโทดจิงๆคับ ที่ผมทำไปเพราะความห้าวจิงๆ ขอโทดจิงๆคับผมจะไม่ทำอีกเเล้วคับ
opec007
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:32:09 PM »

ขอโทดจิงๆคับพี่ๆ ผมไม่ได้ตั้งใจจิงๆเเล้วผมจะทำยังไงต่อไปดีล่ะคับ Sad
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:35:34 PM »

ขอโทดจิงๆคับพี่ๆ ผมไม่ได้ตั้งใจจิงๆเเล้วผมจะทำยังไงต่อไปดีล่ะคับ Sad

อยู่เฉยๆ น้อมรับคำอบรมของพี่ๆเขา ไม่ต้องเถียงไม่ด้องขอโทษอีกขอโทษเป็นสิบรอบ  ขอโทษมากๆ ระวังพี่ๆเขาหมั่นใส้เอานะ...

ถ้าอยากรู้เรื่องปืนนี่...ถามดีๆใช้ภาษาให้ถูกต้อง เดี๋ยวพี่ๆเขาก็มาตอบให้เอง

เดาอีกเล่นๆ เป็น นศท.ปี1ใช่ไหมเราน่ะ รู้จัก ปลย.88

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
opec007
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:39:40 PM »

อยู่เฉยๆ น้อมรับคำอบรมของพี่ๆเขา ไม่ต้องเถียงไม่ด้องขอโทษอีกขอโทษเป็นสิบรอบ  ขอโทษมากๆ ระวังพี่ๆเขาหมั่นใส้เอานะ...

ถ้าอยากรู้เรื่องปืนนี่...ถามดีๆใช้ภาษาให้ถูกต้อง เดี๋ยวพี่ๆเขาก็มาตอบให้เอง

เดาอีกเล่นๆ เป็น นศท.ปี1ใช่ไหมเราน่ะ รู้จัก ปลย.88
ขอบคุนพี่ๆมากๆคับ
ป่าวคับ พ่อผมเคยเป็นตำรวจพลร่มอยู่ค่าย นเรศวร  ผมเล่นปืนมาตั้งเเต่เด็กๆ 88 ผมเคยยิงเล่นตอนที่พ่อซ่อมเส็ดเเล้วเอาไปลองอ่ะคับ เเล้วก้อปืน bar
opec007
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:41:36 PM »

ขอบคุนพี่ soveat  ชุมไพรมากๆน้ะคับ จะไม่มีเรื่องเเบบนี้เกิดขึ้นอีกเเล้วคับ!
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:45:38 PM »

พ่อผมเคยเป็นตำรวจพลร่มอยู่ค่าย นเรศวร  ผมเล่นปืนมาตั้งเเต่เด็กๆ 88 ผมเคยยิงเล่นตอนที่พ่อซ่อมเส็ดเเล้วเอาไปลองอ่ะคับ เเล้วก้อปืน bar

โยนใส่ใครอีก... ใครเคยเป็นช่างแสงแถวนั้นหนาวๆร้อนๆอีก...

เบิกอะไหล่เกินๆ แล้วเอามารวมๆกันเป็นปืนอีกหนึ่งกระบอก, ก็คือ"ของนอกยอด ใครๆก็รู้"... สรุปว่าอยู่เงียบๆจะดีกว่า...
opec007
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:48:46 PM »

คับๆ Sad
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:49:59 PM »

ขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยน้ะครับ
ผมก็หลงผิดคิดว่าเว็บนี้สำหรับคนรักปืน
ไม่ใช่พวกเห็นเเก่ตัวเอาประโยชน์เข้าหาตัวเอง
เเต่พอได้ลองสมัครเเละเข้ามาเล่นก็รู้ได้เลยว่าคนเล่นปืนสัมยนี้มันเป็นยังไง
ถึงว่ามันถึงได้มียิงกันตายบ่อยๆ ก็คงเพราะมีคนเล่นปืนที่มีสมองคิดเเต่จะทำลาย
 ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยครับ เเละขอบคุณ มะขิ่น-รักในหลวง ที่ทำให้ได้รู้ว่าคนเล่นปืนสมัยนี้มันเปลี่ยนไปจริงๆ
ขอบคุณครับ !!!!!!!!!!

โง่และคะนอง, พอโดนจับไต๋ได้ก็ออกมาอีกแนวนึง... คนแบบนี้เข้าข่ายคนพาล พาลพาไปหาผิดจริงเชียว, ก่อนโดนจับไต๋ได้ มีการขู่ว่า"ใครมาจับขอให้ใหญ่จริงนะ"...

ขอให้รอดคุกครับ...
opec007
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:52:26 PM »

ยอมรับผิดเเล้วคับ
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:58:27 PM »

ทีหลังจะทำอะไรน่ะคิดให้ดีนะครับน้อง แล้วยิ่งเรื่องแบบนี้เสี่ยงต่อคุก ตะรางเหลือเกิน

แล้วจะพลอยให้คนอื่นซวยกันไปด้วยนะครับ

รู้ว่าตัวเองผิดไปแล้วก็ปรับปรุงตัวใหม่นะครับ

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 02:58:44 PM »

อ่านภาษาวัยรุ่นแล้วปวดกบาลจริงๆ เชิญน้องไปอ่านกระทู้นี้ซะก่อนนะครับ...  http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=29842.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2011, 03:00:51 PM โดย ลาวเกรด A » บันทึกการเข้า
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 03:15:30 PM »

สรุปผมว่าน้องเขามีจริง  หรือว่าโดนกดดันเยอะๆแล้ว มาแก้ตัว  น่าคิดนะครับ  ใครมีส่วนเกี๋ยวข้องเรื่องนี้ตามดูไห้หน่อยครับ

ผมว่าน้องเขาพูดจริงครับ  แล้วก็มีจริงๆด้วย
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 03:28:38 PM »

สรุปผมว่าน้องเขามีจริง  หรือว่าโดนกดดันเยอะๆแล้ว มาแก้ตัว  น่าคิดนะครับ  ใครมีส่วนเกี๋ยวข้องเรื่องนี้ตามดูไห้หน่อยครับ

ผมว่าน้องเขาพูดจริงครับ  แล้วก็มีจริงๆด้วย

นั่นสิครับ... ผู้เกี่ยวข้องต้องดูซะหน่อย... เผื่อได้ผลงานชิ้นโต... Grin Grin Grin

oneholeshot - รักในหลวง
Abe Lincoln may have freed all men, but Sam Colt made them equal.
Hero Member

คะแนน 121

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 04:00:23 PM »

ขอโทษด้วยน้ะคับพี่ๆ ผมชื่อเปก เป็นเจ้าของเบอร์โทสับอ่ะ
ผมเรียนอยู่ร.ร.ราชวินิตบางเขนอ่ะคับ เเล้วเมื่อกี้ก้อมีคนโทเข้ามาเบอร์ผม
พูดเรื่องปืน ผมก้อ งงๆ เเล้วเราจะรู้ได้ยังไงอ่ะคับว่าคนที่เอาเบอร์เรามาโพสเป็นใคร???
ช่วยตอบทีน้ะคับ เพราะว่าผมเรียนพิเศษอยู่มีคนโทเข้ามา2-3คนเเล้ว พอผมถามเค้าก้อบอกว่า
แล้วได้ไปโพสอะไรไว้ไม๊ผมก้อบอกป่าว เค้าก้อให้ผมเข้ามาดูในนี้อ่ะคับ ช่วยตอบทีคับ

เดี๋ยวไล่ไอพีก็รู้ครับน้อง...

เขาอาจจะใช้พร๊อกซี่ก็ได้ครับ  ไหว้ แต่ผมงงว่าคนที่โทรมาบอกซะละเอียดเลยว่าเขาโพสกันเวปบอร์ดไหนและกระทู้ไหน  Grin
หรืออาจจะใช้ไม่เป้นนะครับ แต่ต่อให้ใช้ฟร๊อคซี่ก็เหอะน่า  ไม่เกินความสามารถครับพี่... คิก คิก

พูดแบบนี้เดี๋ยวเจ้าตัวเขายิ่งเสียวสิครับ  คิก คิก ไหว้

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์