เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 04:33:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ราคากระสุนไรเฟิล 30-06นัดละเท่ากี่บาทมีขายที่ร้านไหนบ้าง  (อ่าน 23820 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #75 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 02:03:45 PM »

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก 

หาดใหญ่ผมยังหลงเลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะให้ช่วยเล่าไหมครับ  คิก คิก คิก คิก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 02:05:06 PM »

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก 

หาดใหญ่ผมยังหลงเลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะให้ช่วยเล่าไหมครับ  คิก คิก คิก คิก

ไม่ต้อง ขอบคุณเป็นอันขาด   แลบลิ้น
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #77 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 05:02:16 PM »

คุณศักดา...มาช้า แต่แรง...
ประจำเลยวุ๊ย!!! คิก คิก
  แรงแต่เร็ว.....   เร็วจนไม่ทันกินน้ำเลยใช่ไหมครับ คิก คิก คิก คิก ไหว้ ไหว้
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #78 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 07:33:34 PM »

แรงแต่เร็ว.....   เร็วจนไม่ทันกินน้ำเลยใช่ไหมครับ คิก คิก คิก คิก ไหว้ ไหว้

เรื่องสามวิ... ยังหาคนมาล้มแชมป์ได้ยากมากครับ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #79 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 07:34:46 PM »

เรื่องสามวิ... ยังหาคนมาล้มแชมป์ได้ยากมากครับ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

ได้ยินข่าวมาผิดๆแล้วครับ

จริงๆนะวิเดียว เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 07:40:36 PM »

ไปหลังแนวยิงเถอะครับ ให้อายกันเป็นที่เป็นทาง  บู่  แบร่ แลบลิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #81 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 07:46:34 PM »

ตกลงเคสนี้เด็กทำเหรอครับ???อยากรู้ว่าถ้าไม่โดนจับได้จะเป็นยังไง  น่าลองแกล้งตามน้ำกันดูซักทีนะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้    ช่วงนี้ปิดเทรมเตรียมรับมือพวกเกรียนกันครับ ไหว้ ไหว้

ไปหลังแนวยิงเถอะครับ ให้อายกันเป็นที่เป็นทาง  บู่  แบร่ แลบลิ้น

ป่ะๆๆกลับหลังแนวยิงเรา จุ๊บๆ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:06:39 PM »

ตกลงเคสนี้เด็กทำเหรอครับ???อยากรู้ว่าถ้าไม่โดนจับได้จะเป็นยังไง  น่าลองแกล้งตามน้ำกันดูซักทีนะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้    ช่วงนี้ปิดเทรมเตรียมรับมือพวกเกรียนกันครับ ไหว้ ไหว้

มุมมองผม นะครับ เด็กคนนี้พอมีความรู้เรื่องปืนอยู่บ้าง(ศึกษาจากเน็ต) หรือว่าพอมีความรู้ ครูพักลักจำ มา  หรือว่า
ขอบคุนพี่ๆมากๆคับ
ป่าวคับ พ่อผมเคยเป็นตำรวจพลร่มอยู่ค่าย นเรศวร  ผมเล่นปืนมาตั้งเเต่เด็กๆ 88 ผมเคยยิงเล่นตอนที่พ่อซ่อมเส็ดเเล้วเอาไปลองอ่ะคับ เเล้วก้อปืน bar

กะว่า มั่วเอา  เผือๆจะได้ตังค์ไปใช้ฟรีๆ  หรือไม่ก็ คิดว่า ใครเวปนี้ สมาชิกทุกท่านเหมือนคนที่มันเคยหลอก

ถามเรื่องลูกปืน ก็มีขาย ถามเรื่อง ยานUFO กรูก็มีขาย  ถามเรื่อง คอปเตอร์ไม้ไผ่ กรูก็มีขาย  พอโอนตังค์แล้ว ฉิ้ง คิดว่าจะไม่มีใครตาม เพราะมันคิดว่า มันใช้อินเตอร์เน็ตในร้าน

ตามยาก  มันคงคิดแบบนั้น   มั่งครับท่าน   ไหว้   พวกนี้ผมเจอบ่อย ครับ อย่าไปสนใจมันเลยครับท่าน   พวกเด็กก้าวร้าว เกรียน พวกนี้ 

ถ้าจะบอกว่า ผมศึกษาเวปนี้มานาน แล้ว  บอกตามตรง ครับผมไม่เชื่อ   เด็ดขาด

เพราะว่า 

ขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยน้ะครับ
ผมก็หลงผิดคิดว่าเว็บนี้สำหรับคนรักปืน
ไม่ใช่พวกเห็นเเก่ตัวเอาประโยชน์เข้าหาตัวเอง
เเต่พอได้ลองสมัครเเละเข้ามาเล่นก็รู้ได้เลยว่าคนเล่นปืนสัมยนี้มันเป็นยังไง
ถึงว่ามันถึงได้มียิงกันตายบ่อยๆ ก็คงเพราะมีคนเล่นปืนที่มีสมองคิดเเต่จะทำลาย
 ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยครับ เเละขอบคุณ มะขิ่น-รักในหลวง ที่ทำให้ได้รู้ว่าคนเล่นปืนสมัยนี้มันเปลี่ยนไปจริงๆ
ขอบคุณครับ !!!!!!!!!!

"ขอบคุณ มะขิ่น-รักในหลวง" โดยที่ไม่รู้เลยว่า  ท่านพี่มะขิ่นเป็น ระดับอาจารย์  เพราะๆทุก การเอ่ยชื่อ "มะขิ่น-รักในหลวง"  ขึ้นมาเมื่อไหร่

ทุกคนจะมีคำนำหน้า ที่ต่างกันออกไป เช่น ผมเรียก ว่า" ท่านพี่ มะขิ่น" หลายๆท่านเรียก "อาจารย์มะขิ่น"  อีกหลายๆท่าน เรียก " เสธมะขิ่น " 

แหมะ มันคงคิดว่า " งานนี้กินหมูอีกแล้ว" ที่ไหนได้ "ชนตอเต็มๆ"   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก 

ป.ล หวังว่าคงอ่านเน๊าะ  นายแปก  ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
Opec007
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #83 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:17:30 PM »

ผมขอโทษจริงครับ ผมยอมรับผิดทุกอย่างให้ผมทำอะไรก็ยอมเเต่อย่าให้เรื่องพ่อผมเลยผมขอร้องไม่งั้นผมตายเเน่ ที่ผมทำไปเพราะความก้าวร้าวทำอะไรลงไปไม่ได้คิดจริงๆครับไม่ได้มีเจตนาจะให้ใครเดือดร้อนขนาดนี้ผมขอโทษพวกพี่ๆน้าๆลุงๆทุกคนจริงๆครับ ให้ผมทำอะไรก็ยอมเเล้วตอนนี้ถ้าเรื่องจะจบ ผมทำไม่คิดเองครับผมขอโทษ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:17:40 PM »

ไม่ใช่ผมครับ ..................ผมยังไม่ได้โทรไปหาครับ เพราะผมไม่มีหน้าที่จับคนขายอาวุธสงคราม เลยไม่มีความจำเป็นต้องโทรไปให้เสียเวลา

แต่คิดว่าคนที่มีอำนาจจับ คงโทรไปครับ

ขอ อภัย ท่านพี่มะขิ่น ที่อ้างอิง การตอบครับ  ไหว้

เฮ้ย !!!ไอ้ แปก  ตุน มาม่า ให้เยอะๆ   วิ่งเข้าป่า สงวนไปเลย นะ เข้าไปลึกๆ อีก 20 ปีค่อย ออกมา   เชื่อผม ซิ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:21:21 PM »

ผมขอโทษจริงครับ ผมยอมรับผิดทุกอย่างให้ผมทำอะไรก็ยอมเเต่อย่าให้เรื่องพ่อผมเลยผมขอร้องไม่งั้นผมตายเเน่ ที่ผมทำไปเพราะความก้าวร้าวทำอะไรลงไปไม่ได้คิดจริงๆครับไม่ได้มีเจตนาจะให้ใครเดือดร้อนขนาดนี้ผมขอโทษพวกพี่ๆน้าๆลุงๆทุกคนจริงๆครับ ให้ผมทำอะไรก็ยอมเเล้วตอนนี้ถ้าเรื่องจะจบ ผมทำไม่คิดเองครับผมขอโทษ

ก๊อก  2 หรอ แปก    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เรื่องบางเรื่อง คำว่าขอโทษ " ไม่เป็นผลหรอกนะ จา บอกให้ " หุหุหุ   อย่าลืม ตุน มาม่าล่ะ  ซื้อยก ตู้คอนเทนเนอร์ เลย    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมพอละ   Grin
Opec007
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #86 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:27:55 PM »

ผมไม่รู้จะทำไงเเล้วตอนนี้ จะทำอะไรก็กังวลเรื่องนี้ตลอด ผมทำอะไรไม่ถูกเเล้วครับผมขอร้องล่ะครับยกโทษให้ผมเถอะผมทำไปเพราะผมไม่รู้จริงๆ ผมเเค่ทำเป็นปากดีไปอย่างงั้นเองผมขอโทษจริงๆที่ทำให้ทุกคนเดือดร้อนครับผมไม่คิดว่ามันจะเป็นเรื่องใหญ่ขนาดนี้ ผมทำอะไรไม่ถูกจริงๆยกโทษให้ผมด้วยครับ ผมยอมรับผิดทุกอย่างเเต่อย่าให้เรื่องมันใหญ่ไปกว่านี้เลยน้ะครับ ผมขอโทษจริงๆที่ทำให้เดือดร้อนครับ  อย่าให้เรื่องถึงตำรวจเลยผมกำลังจะสอบเข้ามหาลัยเเล้ว ผมยอมทำทุกอย่างที่พี่ๆต้องการเพื่อเเลกกับอนาคตผมเเต่ผมขอร้องอย่าให้เรื่องถึงตำรวจเลยน้ะครับ ที่ผมทำไปก็เเค่นักเลงคีย์บอร์ดปากดีไปวันๆผมขอโทษจริงๆยกโทษให้ผมเถอะครับ
Opec007
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #87 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:37:57 PM »

ผมไม่รู้จะทำไงเเล้วตอนนี้ จะทำอะไรก็กังวลเรื่องนี้ตลอด ผมทำอะไรไม่ถูกเเล้วครับผมขอร้องล่ะครับยกโทษให้ผมเถอะผมทำไปเพราะผมไม่รู้จริงๆ ผมเเค่ทำเป็นปากดีไปอย่างงั้นเองผมขอโทษจริงๆที่ทำให้ทุกคนเดือดร้อนครับผมไม่คิดว่ามันจะเป็นเรื่องใหญ่ขนาดนี้ ผมทำอะไรไม่ถูกจริงๆยกโทษให้ผมด้วยครับ ผมยอมรับผิดทุกอย่างเเต่อย่าให้เรื่องมันใหญ่ไปกว่านี้เลยน้ะครับ ผมขอโทษจริงๆที่ทำให้เดือดร้อนครับ  อย่าให้เรื่องถึงตำรวจเลยผมกำลังจะสอบเข้ามหาลัยเเล้ว ผมยอมทำทุกอย่างที่พี่ๆต้องการเพื่อเเลกกับอนาคตผมเเต่ผมขอร้องอย่าให้เรื่องถึงตำรวจเลยน้ะครับ ที่ผมทำไปก็เเค่นักเลงคีย์บอร์ดปากดีไปวันๆผมขอโทษจริงๆยกโทษให้ผมเถอะครับ
ขอร้องล่ะครับ ผมจะไม่ให้เกิดเรื่องเเบบนี้อีกเเล้ว ผมจะเปลี่ยนตัวเองใหม่ครับผมของร้องช่วยยกโทษให้ผมเถอะน้ะครับ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:40:11 PM »

ขอร้องล่ะครับ ผมจะไม่ให้เกิดเรื่องเเบบนี้อีกเเล้ว ผมจะเปลี่ยนตัวเองใหม่ครับผมของร้องช่วยยกโทษให้ผมเถอะน้ะครับ

แปก ว่างป่ะ  ฝากซื้อกรองทิพย์ 2ซองดิ  บุหรี่หมดอ่ะ   Grin 
Opec007
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #89 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:41:23 PM »

แปก ว่างป่ะ  ฝากซื้อกรองทิพย์ 2ซองดิ  บุหรี่หมดอ่ะ   Grin 
ถ้าพี่อยู่ไกล้ผมผมทำให้พี่เเล้วครับ จริงๆ Sad
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์