เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 02:26:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ราคากระสุนไรเฟิล 30-06นัดละเท่ากี่บาทมีขายที่ร้านไหนบ้าง  (อ่าน 23750 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:46:10 PM »

ถ้าพี่อยู่ไกล้ผมผมทำให้พี่เเล้วครับ จริงๆ Sad

อ่ะนะ  พอดีอยู่ไกลอ่ะ  โน้น ตอนนี้ผม อยู่  พม่า  อ่ะ 

เนี้ย...น้า ตอนทำไม่คิด  โชคดี ไอ้น้อง  เฮ้ย  ต้อง ไอ้หลานซิถึงจะถูก  หัวเราะร่าน้ำตาริน 
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #91 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:52:34 PM »

แหมบังฟีน........เด็กมันยอมรับผิดแล้ว  ก็เลิกแกล้งน้องเค้าเถอะครับ   คิดว่าน้องเค้าคงสำนึกผิดแล้วจริงๆ  Wink Wink   (อิอิ..เรียกซะดูผมหนุ่มขึ้นเป็นกองเลย  คิก คิก คิก คิก  )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2011, 08:55:18 PM โดย SEEZ ..รักในหลวง.. » บันทึกการเข้า
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #92 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:53:48 PM »

ดีนะ เราอยู่แต่ห้อง "หลังแนวยิง"
จะรั่ว จะซุยแค่ไหนก็ไม่เข้าโหมด red flag    ตราบใดที่ไม่ผิดกฏหมาย + กฏเว็บ 
Opec007
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #93 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:54:03 PM »

ถ้าพี่อยู่ไกล้ผมผมทำให้พี่เเล้วครับ จริงๆ Sad

อ่ะนะ  พอดีอยู่ไกลอ่ะ  โน้น ตอนนี้ผม อยู่  พม่า  อ่ะ 

เนี้ย...น้า ตอนทำไม่คิด  โชคดี ไอ้น้อง  เฮ้ย  ต้อง ไอ้หลานซิถึงจะถูก  หัวเราะร่าน้ำตาริน 
ผมยอมรับครับว่าตอนทำผมไม่ได้คิดจริงๆ พูดไปก็จะหาว่าผมอ้างว่าตอนทำผมพึ่งจะดูหนังเรื่อง เซฟวิ่ง ไพรเวท ไรอัน มาผมเลยบ้าปืน บาร์กับ88 ไม่่รู้เรื่องเเล้วก็เข้ามาปากดีในเว็ปนี้ ผมขอโทษจริงๆเเล้วก็ขอโทษหลายๆคนที่ผมเคยพูดล่วงเกินไปด้วยน้ะครับ ผมผิดไปเเล้วครับ SadSadSad
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:55:16 PM »

แหมบังฟีน   เด็กมันยอมรับผิดแล้วก็เลิกแกล้งน้องเค้าเถอะครับ Wink Wink   (อิอิ..เรียกซะดูผมหนุ่มขึ้นเป็นกองเลย  คิก คิก คิก คิก  )

ครับพี่  คิก คิก คิก คิก  

แปก เอ้ย.....ผมไม่มีอำนาจ ใดๆในงานนี้หรอก  นะ  

โน้น คุณต้องขอความเมตตา จาก ท่านพี่ มะขิ่น โน้น 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2011, 08:57:08 PM โดย แพะตาไฟ » บันทึกการเข้า
Opec007
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #95 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:58:21 PM »

ดีนะ เราอยู่แต่ห้อง "หลังแนวยิง"
จะรั่ว จะซุยแค่ไหนก็ไม่เข้าโหมด  red flag   ตราบใดที่ไม่ผิดกฏหมาย + กฏเว็บ 
red flag มันคืออะไรหรอครับ?
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:58:46 PM »

จะรั่ว จะซุยแค่ไหนก็ไม่เข้าโหมด red flag    ตราบใดที่ไม่ผิดกฏหมาย + กฏเว็บ  

กฎหมายน่ะ ผมไม่ผิด   แต่กฎเวป บ่อยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
Opec007
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #97 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 09:03:07 PM »

แหมบังฟีน   เด็กมันยอมรับผิดแล้วก็เลิกแกล้งน้องเค้าเถอะครับ Wink Wink   (อิอิ..เรียกซะดูผมหนุ่มขึ้นเป็นกองเลย  คิก คิก คิก คิก  )

ครับพี่  คิก คิก คิก คิก  

แปก เอ้ย.....ผมไม่มีอำนาจ ใดๆในงานนี้หรอก  นะ  

โน้น คุณต้องขอความเมตตา จาก ท่านพี่ มะขิ่น โน้น  
ผมไปทำปากดีกับพี่ที่ขื่อมะขิ่นเค้าไว้เยอะ คงไม่รอด Sad ผมขอร้องล่ะถ้าผมจะโดนจับอย่ามาจับผมที่บ้านได้ไม๊ผมสงสารเเม่ โทรมาบอกดีๆผมยอมมอบตัวเลยครับ เเต่ขอร้องล่ะอย่ามาที่บ้านเลย ปู่ผมก็เป็นทหารผู้ใหญ่นายนึง ถ้าเพื่อนๆเค้ารู้ว่าหลานโดนจับปู่ผมคงไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน  ขอร้องล่ะครับถ้าจะจับผมอย่าให้คนในครอบครัวผมเดือดร้อนด้วยเลย Sad
BalTaZA
Sr. Member

คะแนน 84

« ตอบ #98 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 09:05:24 PM »

จะรั่ว จะซุยแค่ไหนก็ไม่เข้าโหมด  red flag   ตราบใดที่ไม่ผิดกฏหมาย + กฏเว็บ  
red flag มันคืออะไรหรอครับ?
ถ้าพูดแบบกว้างๆก็  "สัญญาณอันตราย"     หรือ "พร้อมรบ" นะครับ        ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #99 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 09:13:53 PM »

น้อง  Opec007  ครับ  เรื่องนี้อาจจะถึอว่าเป็นบทเรียนอีกบทเรียนหนึ่งของน้องก็ได้นะครับ    

โอกาศไม่ได้อยู่กับเราเสมอไป  บ้างคนทำผิดแล้ว สำนึกได้มีโอกาศกลับตัวทัน     แต่ก็มีอีกหลายคนทำผิดแล้วไม่มีโอกาศที่จะกลับตัวนะครับ    
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 09:20:12 PM »

ผมไปทำปากดีกับพี่ที่ขื่อมะขิ่นเค้าไว้เยอะ คงไม่รอด Sad ผมขอร้องล่ะถ้าผมจะโดนจับอย่ามาจับผมที่บ้านได้ไม๊ผมสงสารเเม่ โทรมาบอกดีๆผมยอมมอบตัวเลยครับ เเต่ขอร้องล่ะอย่ามาที่บ้านเลย ปู่ผมก็เป็นทหารผู้ใหญ่นายนึง ถ้าเพื่อนๆเค้ารู้ว่าหลานโดนจับปู่ผมคงไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน  ขอร้องล่ะครับถ้าจะจับผมอย่าให้คนในครอบครัวผมเดือดร้อนด้วยเลย Sad

ก่อนทำ คุณคิด หรือไม่ครับว่าการกระทำของคุณ ยิ่งทำให้ คุณปู่คุณเสียใจแค่ไหน  ไม่ใช่ ว่า พอพลาด  แล้ว กลัว ปู่จะเสียใจ

ที่สำคัญ ตัวคุณเอง ต่างหากที่สร้างความเดือดร้อนให้ครอบครัว  ไม่ใช่ใครที่ไหน    ยิ้มีเลศนัย

เห็นหลายคนละ  ที่ บรรพบุรุษ เป็น ข้าราชการที่ดี เหมาะสมในการเชิดชูเกียรติ  ทำงานเพื่อสังคม บ้านเมือง  แต่ลูกหลานกลับ อวดอ้าง  ยศฐาบรรดาศักดิ์ ของ บรรพบุรุษ

เพื่อ สร้างความเดือดร้อน ให้ สังคม   โดยใช้คำว่า " รู้ป่าว กูลูกใคร "     ตลกสิ้นดีครับ   Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2011, 09:21:47 PM โดย แพะตาไฟ » บันทึกการเข้า
Opec007
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 09:22:47 PM »

น้อง  Opec007  ครับ  เรื่องนี้อาจจะถึอว่าเป็นบทเรียนอีกบทเรียนหนึ่งของน้องก็ได้นะครับ     

โอกาศไม่ได้อยู่กับเราเสมอไป  บ้างคนทำผิดแล้ว สำนึกได้มีโอกาศกลับตัวทัน     แต่ก็มีอีกหลายคนทำผิดแล้วไม่มีโอกาศที่จะกลับตัวนะครับ   
เเต่ติดที่ว่าของผมมันช้าไปซิครับพี่เรื่องมันมาถึงขนาดนี้เเล้ว Sad
Opec007
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 09:24:35 PM »

ผมไปทำปากดีกับพี่ที่ขื่อมะขิ่นเค้าไว้เยอะ คงไม่รอด Sad ผมขอร้องล่ะถ้าผมจะโดนจับอย่ามาจับผมที่บ้านได้ไม๊ผมสงสารเเม่ โทรมาบอกดีๆผมยอมมอบตัวเลยครับ เเต่ขอร้องล่ะอย่ามาที่บ้านเลย ปู่ผมก็เป็นทหารผู้ใหญ่นายนึง ถ้าเพื่อนๆเค้ารู้ว่าหลานโดนจับปู่ผมคงไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน  ขอร้องล่ะครับถ้าจะจับผมอย่าให้คนในครอบครัวผมเดือดร้อนด้วยเลย Sad

ก่อนทำ คุณคิด หรือไม่ครับว่าการกระทำของคุณ ยิ่งทำให้ คุณปู่คุณเสียใจแค่ไหน  ไม่ใช่ ว่า พอพลาด  แล้ว กลัว ปู่จะเสียใจ

ที่สำคัญ ตัวคุณเอง ต่างหากที่สร้างความเดือดร้อนให้ครอบครัว  ไม่ใช่ใครที่ไหน    ยิ้มีเลศนัย

เห็นหลายคนละ  ที่ บรรพบุรุษ เป็น ข้าราชการที่ดี เหมาะสมในการเชิดชูเกียรติ  ทำงานเพื่อสังคม บ้านเมือง  แต่ลูกหลานกลับ อวดอ้าง  ยศฐาบรรดาศักดิ์ ของ บรรพบุรุษ

เพื่อ สร้างความเดือดร้อน ให้ สังคม   โดยใช้คำว่า " รู้ป่าว กูลูกใคร "     ตลกสิ้นดีครับ   Smiley
ผมทราบครับ ผมยอมรับผิดครับผมทำไปเพราะคะนองจริงๆ ผมจะไม่ให้มีเหตุการณ์เเบบนี้เกิดขึ้นอีกเเล้วครับ!!
BalTaZA
Sr. Member

คะแนน 84

« ตอบ #103 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 09:26:36 PM »

เพื่อ สร้างความเดือดร้อน ให้ สังคม   โดยใช้คำว่า " รู้ป่าว กูลูกใคร "     ตลกสิ้นดีครับ   Smiley

พี่ฟีน พูดแบบนี้แล้วคิดถึงคดี  "เฮ้ยเหยียบเท้าตรู...ปัง!".......      เศร้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 09:33:29 PM »

ผมทราบครับ ผมยอมรับผิดครับผมทำไปเพราะคะนองจริงๆ ผมจะไม่ให้มีเหตุการณ์เเบบนี้เกิดขึ้นอีกเเล้วครับ!!

ผมแค่ ช่าง ธรรมดาๆ คนนึงเท่านั้น   คำสารภาพนั้น  เก็บไว้ตอบ ผู้ที่เกี่ยวข้องจะดีกว่า   Cheesy

พี่ฟีน พูดแบบนี้แล้วคิดถึงคดี  "เฮ้ยเหยียบเท้าตรู...ปัง!".......      เศร้า

ไอ้ปื๊ด เหรอครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์