เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 08:30:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อุปกรณ์แต่ง เรมิงตัน 870  (อ่าน 19284 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2006, 10:30:52 PM »

ขอขอบคุณชาวลูกซอง เร 870 เป็นอย่างมากที่ให้ข้อมูลประกอบการเลือกปืน
ไปรับมอบมาแล้วครับ เมื่อ 27 พย. แสงทอง 24 k เล็งจะเอา 18 นิ้ว
ไปๆ มาๆ ดันมาปิ้ง 20 น้ว เสียได่ เอ้อ คนอะไรใจง่ายขนาดนี้
งบน้อยเลยยังไม่ได้ของแต่ง รอไปก่อนนะเจ้า เร น้อยๆ ของพี่

พานท้ายกับกระโจมมือ...เป็นไม้หรือซินเทติคครับ....ผมอยากได้ ศูนย์ไรเฟิล พานท้ายซินเทติคครับ...ลำกล้อง ไม่เกิน ๒๐ นิ้ว....แต่ถามแล้วไม่มี...ก็เลยจอง ตัว ลำกล้อง ๑๘ นิ้ว พานท้ายซินเทติคไป.....เอ...ชักอยากเปลี่ยนใจแล้วสิ....ครับ
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 02:49:30 AM »

ขอขอบคุณชาวลูกซอง เร 870 เป็นอย่างมากที่ให้ข้อมูลประกอบการเลือกปืน
ไปรับมอบมาแล้วครับ เมื่อ 27 พย. แสงทอง 24 k เล็งจะเอา 18 นิ้ว
ไปๆ มาๆ ดันมาปิ้ง 20 น้ว เสียได่ เอ้อ คนอะไรใจง่ายขนาดนี้
งบน้อยเลยยังไม่ได้ของแต่ง รอไปก่อนนะเจ้า เร น้อยๆ ของพี่

พานท้ายกับกระโจมมือ...เป็นไม้หรือซินเทติคครับ....ผมอยากได้ ศูนย์ไรเฟิล พานท้ายซินเทติคครับ...ลำกล้อง ไม่เกิน ๒๐ นิ้ว....แต่ถามแล้วไม่มี...ก็เลยจอง ตัว ลำกล้อง ๑๘ นิ้ว พานท้ายซินเทติคไป.....เอ...ชักอยากเปลี่ยนใจแล้วสิ....ครับ
ไม่มีหรอกครับ มีแต่ 18 นิ้ว หากต้องการให้เป็นซินเทติก 20 นิ้ว แนะนำให้ร้านที่สั่งลองเปลี่ยนที่ตอกเลขทะเบียนจากพานท้าย  เป็น กะโหลกปืนดูครับ  แล้วซื้อ พานท้ายจากร้านแต่งปืนเอาครับ

stun335
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 09:49:05 AM »

ที่ได้มา 20 นิ้ว ศูนย์ไรเฟิล พานท้ายไม้ลายสวย  รุ่นใหม่ๆ ทุกร้านตอกทะเบียนที่กระโหลกครับ
มีอีกร้านชื่อบอกว่ามีกันสองคน 20 นิ้ว พานท้ายซินเนติกดำ คงเปลี่ยนกับพานท้าย18 นิ้วนั่นแหละ
เพื่อให้มีของที่ไม่เหมือนกับร้านไหน ล่อใจคนที่อยากได้ 18 ซินเนติก งะๆๆ
แต่ราคาสูงมากๆ จับไม่ลง
ลองตรองดูครับ ได้อย่างก็ต้องเสียอย่าง
ถ้าอยากได้ทั้งสองอย่าง ก็ต้องเสียตั้ง 26 k ครับผม
ไปละครับ บายๆๆๆๆ ท่าน สิงห์ดำ ที่ชอบของดำๆๆๆๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ

][....ขอทำความดีเพื่อ....พ่อ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 10:36:55 AM »

ไปละครับ บายๆๆๆๆ ท่าน สิงห์ดำ ที่ชอบของดำๆๆๆๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ

ครับพี่....สิงห์คำ..นะครับ...เปล่าเป็น สิงห์ดำ...แต่อย่างอื่น..ผมก็ชอบแบบขาว ๆ เหมือนกัน..............น๊าค้าบ........ Grin
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 09:10:04 PM »

Grin Grin Grinตัวนี้เอามาตัด เหลือประมาณ 15 นิ้ว แล้วต่อคอมพ์ออกไปเท่าหลอดกระสุน กระทัดรัดคล่องตัวดีครับ Grin Grin Grin
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 09:11:47 PM »

Grin Sek Custom  Grin
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 10:57:13 PM »

ถาม พี่เสก ครับ

ผมอยากแต่ง 870 ให้เป็นอย่างในรูปข้างล่างนี้

ลำกล้องยาว 10 นิ้ว......... ที่สงสัยคือ มันต้องตัดหลอดกระสุนด้วยใช่มั้ยครับ แล้วหลอดตัวนี้มีอะไหล่ขายรึเปล่าครับ.......... แล้วจะหากระโจมได้ยังไงน่ะครับ

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 10:58:23 PM »

Grin Grin Grinตัวนี้เอามาตัด เหลือประมาณ 15 นิ้ว แล้วต่อคอมพ์ออกไปเท่าหลอดกระสุน กระทัดรัดคล่องตัวดีครับ Grin Grin Grin

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ปรอทกิเลสพุ่งปรู๊ดเลย....

เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 11:00:53 PM »

ทำไมรูปไม่ขึ้นหว่า.......... รูปอยู่นี่ครับ http://world.guns.ru/shotgun/rem870mcs_10.jpg

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
yuth24
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2006, 11:07:53 PM »

ถาม พี่เสก ครับ

ผมอยากแต่ง 870 ให้เป็นอย่างในรูปข้างล่างนี้

ลำกล้องยาว 10 นิ้ว......... ที่สงสัยคือ มันต้องตัดหลอดกระสุนด้วยใช่มั้ยครับ แล้วหลอดตัวนี้มีอะไหล่ขายรึเปล่าครับ.......... แล้วจะหากระโจมได้ยังไงน่ะครับ
  หวัดดีครับ   Shocked Shocked Shocked เอาอย่างงี้เลยหรือครับพี่   Grin Grin Grin
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 08:38:00 AM »

.....ถ้าตัดแบบในภาพ คงต้องเชื่อมห่วง ใต้ลำกล้อง (ที่ยึดกับหลอดกระสุน)ใหม่ ซึ่งตรงนี้ยากกว่า การตัดหลอด ครับ ถ้าอยากเสี่ยงก็ส่งมา...... Wink Wink Wink
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 08:49:13 AM »

Grin Sek Custom Grin
.

หล่อไปอีกแบบ......... หลงรัก
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:16:58 AM »

พี่เสก
ยังงี้ก็เปลี่ยนกลับไปใช้หลอดยาวไม่ได้น่ะสิครับ นอกจากใช้หลอดต่ออย่างเดียว........... รอซื้อกระบอกใหม่ก่อน ต้องส่งไปรบกวนแน่ครับ

ยุทธ24
คนหนอครับครับ.......... มีปืนยาวๆก็อยากตัดให้สั้น......... พอได้ปืนสั้นๆ ดันอยากต่อให้ยาวอีก Sad

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์