เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 08:28:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แบบนี้ดีมั้ย ครับ caspian kart sti 2011 SV  (อ่าน 5195 ครั้ง)
ghore
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 01:46:03 PM »

สไล้ด์ caspian
ลำกล้อง kart
โครงบน sti 2011
โครงล่าง SV
hammer titanium ทั้งชุด ครับ เข็มด้วย
รวมเป็นตัวปืนแล้วมันจะมั้ยครับ พีๆๆๆๆๆ Huh Huh Grin Grin Grin Cheesy Cheesy Cheesy
มีหน้าตาให้ดูด้วยครับ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 02:00:07 PM »

Cheesy โครงบน  โครงล่าง เป็นยังไงครับ ช่วยตอบให้หายสงสัยหน่อยครับ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 02:19:01 PM »

มีสไลด์แล้ว โครงบนคือ.............ไร  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
nin
เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 17

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 02:45:23 PM »

หมายถึงรางโครงปืนส่วนที่เป็นโลหะหรือปล่าว

แล้ว sti กับ sv มันใช่ร่วมกันได้รึ
อะนี้มะรู้นะ

วักน้ำเข้ามา  น้ำไหลออกไป
  ผลักน้ำออกไป  น้ำไหลเข้ามา

ดร.เทียม โชควัฒนา
RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 04:00:18 PM »

สไล้ด์ caspian
ลำกล้อง kart
โครงบน sti 2011
โครงล่าง SV
hammer titanium ทั้งชุด ครับ เข็มด้วย
รวมเป็นตัวปืนแล้วมันจะมั้ยครับ พีๆๆๆๆๆ Huh Huh Grin Grin Grin Cheesy Cheesy Cheesy
มีหน้าตาให้ดูด้วยครับ
ลองดูครับ ต่างกันที่ลำกล้อง
9mm open gun custom built using the following parts: SV frame, Caspian slide, Schuemann hybricomp barrel with three custom small holes, EGW compensator, Koenig hammer, Extreme Engineering sear and disconnector, Aftec extractor, Limcat firing pin, C-more, Dawson ICE magwell, STI grip, Brown safeties, and Dawson slide racker.

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
ghore
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 04:57:02 PM »

โครงบน คือ Frame ครับ
โครงล่าง คือ Grip ครับ
ออกมามันจะดีมั้ยครับ งบประมาณ 13K Tongue :Smiley
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 05:43:47 PM »

ออกมามันจะดีมั้ยครับ งบประมาณ 13K Tongue :Smiley
โครงบน คือ Frame ครับ

งงครับ Grip นี้หมายถึงประกับหรือครับ
แล้วสุปทั้งกระบอกเท่าไหร่ครับ ถูกกฎหมายหรือไม่ครับ

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 05:53:50 PM »

13K = 13,000 นะครับ K = 1,000 สงสัย  130K มั้ง

มีทะเบียนอะเปล่า ชิ้นส่วนที่จะเอามาทำให้ใหม่รึเปล่า ทำแล้วปืนลื่นหรือเปล่า ฟิตแม่นหรือเปล่า แล้วจะให้ใครเป็นคนทำปืน  Grin Grin Grin เป็นคำถามของผมครับ

ถ้าฟิตแม่นทน Grin Grin Grin  ทำเลยครับ  Grin Grin Grin ถ้าเอาของเก่าๆมายำกันผมว่าเหนื่อย เพราะจะโทษนู่นโทษนี่แก้ปืนกันไปยาว

ปืน Open ที่จะนำมาแข่งต้องสมบูรณ์ไม่ใช่ยิงแล้วแจม ยิงแล้วไม่แม่นหลวม ยิงแล้วเช็ดค้อมลูกขวาง ยิงแล้วไม่คัดปอก ยิงแล้วงับปอก สับไม่แตก ไกไม่เบา เซียร์ล้ม นกตาม ปลอกคัดโดนกล้อง ปัญหาเหล่านี้ท่านมีช่างที่พร้อมช่วยแก้แล้วยังครับ  Grin Grin Grin  ถ้าพร้อมลุยได้ครับ เอาเลย IPSC ยินดีต้อนรับนักกีฬา Open เสมอครับ Grin Grin Grin เย้ เย้ เย้

ยิงแล้วเซียร์ล้ม พรืดๆ นี่ DQ นะครับ (ปืนไม่ปลอดภัย)

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 05:59:15 PM »

ลืมไปเจ้าของกระทู้ไม่ได้ถึง Open อาจเป็น Standard ก็ได้  Grin Grin Grin ขอโทษก๊าปปป แต่ก็คล้ายๆกัน แต่ตัดปัญหาไปหลาย

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 06:34:50 PM »

13K = 13,000 นะครับ K = 1,000 สงสัย 130K มั้ง

มีทะเบียนอะเปล่า ชิ้นส่วนที่จะเอามาทำให้ใหม่รึเปล่า ทำแล้วปืนลื่นหรือเปล่า ฟิตแม่นหรือเปล่า แล้วจะให้ใครเป็นคนทำปืน Grin Grin Grin เป็นคำถามของผมครับ

ถ้าฟิตแม่นทน Grin Grin Grin ทำเลยครับ Grin Grin Grin ถ้าเอาของเก่าๆมายำกันผมว่าเหนื่อย เพราะจะโทษนู่นโทษนี่แก้ปืนกันไปยาว

ปืน Open ที่จะนำมาแข่งต้องสมบูรณ์ไม่ใช่ยิงแล้วแจม ยิงแล้วไม่แม่นหลวม ยิงแล้วเช็ดค้อมลูกขวาง ยิงแล้วไม่คัดปอก ยิงแล้วงับปอก สับไม่แตก ไกไม่เบา เซียร์ล้ม นกตาม ปลอกคัดโดนกล้อง ปัญหาเหล่านี้ท่านมีช่างที่พร้อมช่วยแก้แล้วยังครับ Grin Grin Grin ถ้าพร้อมลุยได้ครับ เอาเลย IPSC ยินดีต้อนรับนักกีฬา Open เสมอครับ Grin Grin Grin เย้ เย้ เย้

ยิงแล้วเซียร์ล้ม พรืดๆ นี่ DQ นะครับ (ปืนไม่ปลอดภัย)

ปวดหัว  ยิงโปรดักชั่นดีกว่า Grin Grin Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 06:35:33 PM »

Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 06:43:50 PM »

Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 06:47:55 PM »

13K = 13,000 นะครับ K = 1,000 สงสัย 130K มั้ง

มีทะเบียนอะเปล่า ชิ้นส่วนที่จะเอามาทำให้ใหม่รึเปล่า ทำแล้วปืนลื่นหรือเปล่า ฟิตแม่นหรือเปล่า แล้วจะให้ใครเป็นคนทำปืน Grin Grin Grin เป็นคำถามของผมครับ

ถ้าฟิตแม่นทน Grin Grin Grin ทำเลยครับ Grin Grin Grin ถ้าเอาของเก่าๆมายำกันผมว่าเหนื่อย เพราะจะโทษนู่นโทษนี่แก้ปืนกันไปยาว

ปืน Open ที่จะนำมาแข่งต้องสมบูรณ์ไม่ใช่ยิงแล้วแจม ยิงแล้วไม่แม่นหลวม ยิงแล้วเช็ดค้อมลูกขวาง ยิงแล้วไม่คัดปอก ยิงแล้วงับปอก สับไม่แตก ไกไม่เบา เซียร์ล้ม นกตาม ปลอกคัดโดนกล้อง ปัญหาเหล่านี้ท่านมีช่างที่พร้อมช่วยแก้แล้วยังครับ Grin Grin Grin ถ้าพร้อมลุยได้ครับ เอาเลย IPSC ยินดีต้อนรับนักกีฬา Open เสมอครับ Grin Grin Grin เย้ เย้ เย้

ปวดหัว  ยิงโปรดักชั่นดีกว่า Grin Grin Grin

ไม่ปวดหัว Grin Grin Grin  Open ไม่ปวดหัว แค่หาปืนดีกระบอกหนึ่งแล้วไม่แต่มันเยอะก็สนุกแล้ว Grin Grin Grin  ยิ่งแต่งยิ่งยุ่ง

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 06:48:40 PM »

ปืนโอเพ่นเหมือนจิ๊กซอว์มักชอบพังเเบบกระจัดกระจายเเล้วเอามาประกอบใหม่.... Shocked Shocked Shocked Grin Grin Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2006, 08:34:59 PM »

ปืนโอเพ่นเหมือนจิ๊กซอว์มักชอบพังเเบบกระจัดกระจายเเล้วเอามาประกอบใหม่.... Shocked Shocked Shocked Grin Grin Grin

Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: [1] 2
  พิมพ์