เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 12:35:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: โหวตบุคคลแห่งปี 2549
submachine - 24 (20.9%)
หลวงริน สุราพ่าย - 10 (8.7%)
VISA - 40 (34.8%)
หนองหัวพราน - 9 (7.8%)
momo153 - 24 (20.9%)
George - 8 (7%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 98

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บุคคลแห่งปี  (อ่าน 18395 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 02:27:42 PM »

สงสัยรางวัลจะน้อยไป .. Huh งั้นผมขอสนับสนุน ตะปูคอนกรีต 4 นิ้ว ตอกฝังปลายไม้หน้าสาม ซัก 5-6 ตัว มอบแด่บุคลแห่งปี

เป็นรางวัลจูงใจเพิ่มเติม ดีไหมครับ .... ตกใจ เยาะเย้ย Grin

อันนี้โหดไม่เบา  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 02:29:11 PM »

ถ้าคุณจ๊อดมาเร็วกว่านี้หน่อยละก้อ .. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 02:36:14 PM »

ปีนี้...เฮ้อ...ไม่เหมือนปีที่แล้ว
ปีที่แล้ว มีน้องแอมกะผมแข่งอยู่สองคน
ปีนี้ ที่โดดเด่นมีเยอะครับ.......

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 02:43:48 PM »

ปีนี้...เฮ้อ...ไม่เหมือนปีที่แล้ว
ปีที่แล้ว มีน้องแอมกะผมแข่งอยู่สองคน
ปีนี้ ที่โดดเด่นมีเยอะครับ.......

ตัวเกร็งมาแล้ววววว (เกร็งมากไหมครับ) Grin Grin Grin  ขอสัมภาษณ์หน่อยครับท่านปีนี้น่าเป็นห่วงไหมครับ  Grin Grin Grin   มีผู้แข่งขันมาชิงตำแหน่งอยู่หลายท่าน

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 02:45:56 PM »

สงสัยรางวัลจะน้อยไป .. Huh งั้นผมขอสนับสนุน ตะปูคอนกรีต 4 นิ้ว ตอกฝังปลายไม้หน้าสาม ซัก 5-6 ตัว มอบแด่บุคลแห่งปี

เป็นรางวัลจูงใจเพิ่มเติม ดีไหมครับ .... ตกใจ เยาะเย้ย Grin

อันนี้โหดไม่เบา Grin Grin Grin

อิอิอิ..ล้อเล่นครับ  แหมใครจะกล้า  ....... Grin Grin Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 03:19:43 PM »

อันนี้โหดไม่เบา Grin Grin Grin
อิอิอิ..ล้อเล่นครับ แหมใครจะกล้า ....... Grin Grin Grin

คือแบบว่า

หากเป็นพี่ซับ แค่นี้น้อยไปครับ ผมเสนอเพิ่ม หลุมขนาด ๒ คูณ ๒ พร้อมกลบ ยางรถไถ ๑ วง พร้อมน้ำมันเบนซินอีก ๑ แกลลอน ตีเสร็จ เอามาโยนใส่หลุม เผากับยางที่เตรียมไว้ ไม่ให้เหลือซาก หลังจากนั้นถมดินกลบ อย่าให้เจอนะพี่ซับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 03:20:45 PM »

อิอิอิ..ล้อเล่นครับ แหมใครจะกล้า ....... Grin Grin Grin

ไม่เป็นไรหรอกครับท่านซับแกทนได้  Grin Grin Grin  สบายยยยยย

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 03:34:54 PM »

โอ๊ย...แค่นี้ผิวตาซับไม่ระคายร๊อก

หากไม่เชื่อก็ต้องพิสูจณ์ค่ะ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 03:44:02 PM »

คือแบบว่า

หากยังไม่พอสำหรับพี่ซับ ผมเสนอ ลองกองตันหยงมัส ครับ ลูกเดียวพอ อย่าให้เจอตัวนะ ไม่รอดแน่

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หนานปั๋น
Hero Member

คะแนน 33

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 04:33:29 PM »

ลองกองให้พี่ทรัพย์ทานเถอะครับ ฟันพี่เขาแข็งพอครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 06:13:30 PM »

คือแบบว่า

หากเป็นพี่ซับ แค่นี้น้อยไปครับ ผมเสนอเพิ่ม หลุมขนาด ๒ คูณ ๒ พร้อมกลบ ยางรถไถ ๑ วง พร้อมน้ำมันเบนซินอีก ๑ แกลลอน ตีเสร็จ เอามาโยนใส่หลุม เผากับยางที่เตรียมไว้ ไม่ให้เหลือซาก หลังจากนั้นถมดินกลบ อย่าให้เจอนะพี่ซับ

ขอบคุณครับ

เอ่อ....วันนี้วันศุกร์ ไม่เข้าเวรเหรอครับ....ท่านหนองฯ....
 Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

halls13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 06:19:01 PM »

คือแบบว่า

หากยังไม่พอสำหรับพี่ซับ ผมเสนอ ลองกองตันหยงมัส ครับ ลูกเดียวพอ อย่าให้เจอตัวนะ ไม่รอดแน่

ขอบคุณครับ

โดนชก โดนชกกับข้าวน่ากลัวจังครับ..ท่านพี่ Grin Grin
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 06:19:12 PM »

คือแบบว่า
ขอบคุณครับ
เอ่อ....วันนี้วันศุกร์ ไม่เข้าเวรเหรอครับ....ท่านหนองฯ....
 Grin Grin Grin

คือแบบว่า

เมาค้าง ละเมอ หรือ ลงแดงครับ ท่านซับ วันนี้วัน พฤหัส ครับท่าน สงสัยไม่สบายจริงๆครับ

ขอบคุณครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 06:47:21 PM »

คือแบบว่า

พี่ซับครับหมอที่โรงพยาบาลฝากบอกว่ากลับไปหาหมอได้แล้วครับ

รีบกลับไปรับยาได้แล้ว เดี๋ยวจะคุ้มคลั่ง

ขอบคุณครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 06:49:59 PM »

555555555555555555
เอ๊อ...ท่านหนองฯเป็นอะไรไปเนี่ย.......
ดู๊...ดู ถ่ายรูปบ้านตัวเองมาลง...

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 13
  พิมพ์