เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 06:25:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 44
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวัสดิ์การ ระยะ 2 ไทยเนชั่น  (อ่าน 130328 ครั้ง)
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #195 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 05:41:44 PM »

ยินดีด้วยครับ
อย่าพกปืน มันผิดนะรู้ไหม :-*

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
thun_ent
ผลของการยิงคนคือความหายนะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ปืนไม่มีคำว่าขอโทษ

« ตอบ #196 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 05:48:56 PM »

ขอให้ได้ทุกคนนะครับ อุตส่าต์รอกันตั้งนาน
ยินดีกับสมาชิกที่ได้แล้วด้วยครับ ยังไงก็เอามาให้ดูบ้างนะครับ

ผลของการยิงเป้าคือคะแนน
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #197 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 06:15:18 PM »

Grin Grin Grin เดี๋ยววันพุธจะไปเดินเล่นหลังวังครับ หาซองให้กล็อก ๒๖ ซะหน่อย  Grin รับรองครับคุณอั๋น ตอนนี้ผมยังไม่พก เพราะตอนนี้ไม่ต้องทำงาน Grin Grin รอเบี้ยเลี้ยงออกต้องไปลองที่ราชนาวีซะหน่อย Grin Grin
* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่
....หมี คอมมานโด....
Hero Member

คะแนน 48

.......อาศัยความมั่ว.......เป็นฉากกำบัง..........

« ตอบ #198 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 08:24:51 PM »

ถือโอกาสยกครับ วันนี้ไปรับ ป.๓ ที่วังไชยาแล้วก็เลยไปที่ สน.อส.ครับ รับมาแล้วนะครับกล็อก ๒๖ ของผมที่สั่งกับไทยเนฯโดยผ่าน สน.อส. Grin Grin Grin Grin แต่ยังไม่ได้กลับไปที่วังไชยาครับ กลัวกลับไปเรียนไม่ทัน เลยต้องขออนุญาตลาไปวันอื่น ก็ขอขอบคุณพี่น้องๆ และกระทู้ที่เกี่ยวข้องกับปืนสวัสดิการทุกกระทู้ครับ อ๋อตามสัญญาครับ ปืนที่สั่งกันไว้เจ้าหน้าที่แจ้งว่าทยอยกันเข้ามานะครับ ผู้ที่จ่ายเงินโดยผ่าน สน.อส.ไม่ต้องกลัวครับได้ปืนแน่นอน และมีการเปลี่ยนแบบปืนกันได้โดยวันนี้ผมได้จับตัวจริงเจ้าสไตเออร์แล้วครับ ยอมรับว่าเยี่ยมครับแต่ทำไมไม่เป็นที่นิยมในไทยผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน เป็นคู่แข่งกับกล็อก ๑๙ ได้เลยครับในปืนที่มีมิติขนาดเท่านี้ และถ้ามีอุปกรณ์แต่งด้วยน่าจะไปได้ดี แค่นี้ก่อนนะครับ ผมขอไปลบสีเมจิกที่ปืนก่อนช่วงเย็นๆ จะเข้ามาใหม่ Grin Grin Grin ;

มีข่าวความคืบหน้า  ของพวกที่เกินโควต้ามั๊ยครับพี่ werasak

น้ำลายหก

เบื่อ ๆ อยาก ๆ  อยากแล้วก็เบื่อ เบื่อแล้วก็อยาก  แต่เกือบทุกครั้ง อยากมากกว่าเบื่อ
boon8868
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #199 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 09:31:31 PM »

แพนสยามฯ บอกจะได้ไม่เกิน เม.ย.นี้ นอนนับวันนับคืนครับ น้ำลายหก
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #200 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 10:03:06 PM »

เจ้าหน้าที่บอกว่าปืนทยอยมาเรื่อยๆครับเข้าไม่พร้อมกัน อย่างซีแซด เทารัส กล็อก สมิธ ไม่มีปัญหา บาเรตต้าวันนี้ที่ผมไปก็ยังมีคนไปรับ เป็นรุ่นคูการ์ แต่ที่หน้าสนใจก็คือ สไตเออร์ครับที่ผมได้เห็นและจับตัวเป็นๆ แต่ก็ยังไม่เคยยิง แสดงว่ามีผู้สนใจสั่งเข้ามา ดังนั้นพวกที่เกินโควต้าขอให้รอครับ เจ้าหน้าที่แจ้งมาดังนี้ ตกใจ
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #201 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 08:17:25 PM »

ยกกระทู้ครับ เผื่อมีข่าว และเป็นกำลังใจให้ผู้ซื้อปืนสวัสดิการที่ผ่าน สน.อส. Grin
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #202 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 08:58:43 PM »

ได้ปืนแล้ว ยิ้มฟันขาวเลยนะ คุณwerasak :-*

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #203 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 09:19:18 PM »

ดีใจครับ สวัสดิการกระบอกแรก  Grin Grin  แต่สวัสดิการของ ตร.ทีร้านเอกภัทรดำเนินการยังไม่มีใครได้ปืนเลยนะครับสอบถามไปยังท่านสารวัตรที่สรรพาวุธแล้วท่านแจ้งมาว่าปืนเข้ามาแล้ว ๔,๐๐๐ กระบอก ตอนนี้เก็บอยู่ในคลังที่สรรพพาวุธแต่ยังเกี่ยงกันเรื่องเงิน ว่าใครจะรับผิดชอบ และผมก็ไม่ทราบว่าที่เข้ามาแล้วนั้นร้านใดเป็นผู้ดำเนินการ ถือโอกาสแจ้งให้ทราบครับ Grin คนกำลังเบอร์ ๕ ครับคุณอั๋น Grin Wink
V-SAK.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #204 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 10:46:51 PM »

ดีใจครับ สวัสดิการกระบอกแรก Grin Grin แต่สวัสดิการของ ตร.ทีร้านเอกภัทรดำเนินการยังไม่มีใครได้ปืนเลยนะครับสอบถามไปยังท่านสารวัตรที่สรรพาวุธแล้วท่านแจ้งมาว่าปืนเข้ามาแล้ว ๔,๐๐๐ กระบอก ตอนนี้เก็บอยู่ในคลังที่สรรพพาวุธแต่ยังเกี่ยงกันเรื่องเงิน ว่าใครจะรับผิดชอบ และผมก็ไม่ทราบว่าที่เข้ามาแล้วนั้นร้านใดเป็นผู้ดำเนินการ ถือโอกาสแจ้งให้ทราบครับ Grin คนกำลังเบอร์ ๕ ครับคุณอั๋น Grin Wink

น้องเบล เอ็ม 1 เข้ามายังหนอ...รอจะครบปีแล้ว   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เบอร์ 5 นี่ คล้ายๆ กับบ้าเห่อไหมครับ............... Grin Grin

กลับไปรักคนอย่างเธอ ก็เหมือนกับคนโง่ ๆ ที่เป็นมา . .
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #205 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2007, 11:33:55 PM »

Grin Grin ใช่ครับ สำหรับปืนยาววันที่ผมไปรับปืนยังไม่เห็นใครมารับนะครับ เห็นแต่ปืนสั้น Grin ปืนยาวนี่เห็นมีเพื่อนสมาชิกบอกว่าถูกกว่าร้านไม่มาก น่าไปเอาของร้านมากกว่าได้ปืนเลยไม่ต้องรอ :Smiley
PPM
มีแต่หัวใจกับ ไกปืน(อย่างอื่นไม่มี)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 18

"ข้าพเจ้าขอรับผิดชอบทุกสิ่งที่ข้าพเจ้าได้กระทำ"

« ตอบ #206 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 08:24:23 AM »

ดีใจครับ สวัสดิการกระบอกแรก Grin Grin แต่สวัสดิการของ ตร.ทีร้านเอกภัทรดำเนินการยังไม่มีใครได้ปืนเลยนะครับสอบถามไปยังท่านสารวัตรที่สรรพาวุธแล้วท่านแจ้งมาว่าปืนเข้ามาแล้ว ๔,๐๐๐ กระบอก ตอนนี้เก็บอยู่ในคลังที่สรรพพาวุธแต่ยังเกี่ยงกันเรื่องเงิน ว่าใครจะรับผิดชอบ และผมก็ไม่ทราบว่าที่เข้ามาแล้วนั้นร้านใดเป็นผู้ดำเนินการ ถือโอกาสแจ้งให้ทราบครับ Grin คนกำลังเบอร์ ๕ ครับคุณอั๋น Grin Wink
พี่ werasak ครับ หมายถึง โครงการ ระยะที่ 3 ของ สน.อส. โดย เอกภัทร  หรือเฉพาะ ของตำรวจครับพี่........ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

" ข้อ1.จ้าวนาย ถูกเสมอ  ข้อ2.ถ้าจ้าวนายผิด ให้ไปดูข้อ 1. "
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #207 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 09:08:30 AM »

เฉพาะของตำรวจครับที่จองผ่านพลาธิการตำรวจ Grin
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #208 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 09:16:39 AM »

Coolเรียนถามท่านที่รู้ครับ...โครงการที่ยังจองได้ยังมีอยู่ไหมครับ...เอาเฉพาะที่มีปืน เบเร็ตต้า 21 เอ..หรือ ซีแซด 92 นะครับ... หลงรัก

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
ama
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #209 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 09:24:31 AM »

ของเราได้แต่ฝัน
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 44
  พิมพ์