เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:35:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วางระเบิดกรุงเทพ หกจุด  (อ่าน 2841 ครั้ง)
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 01, 2007, 08:13:52 AM »

สรุป.9.จุดครับดูข่าวเมื่อเช้า Angry

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
กระโหลกกะลา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 01, 2007, 09:04:38 AM »

เวบผู้จัดการไม่เคยคิดอยากจะเข้าครับ สนธิ ลิ้มก่อเรื่องให้มีปัญหาไว้มากโกหกไว้ก็เยอะ ใครจะเชิดชูไอ้สนธิลิ้ม ก็เชิญผมไม่เอาด้วยคน

ผมเห็นด้วยและคิดว่าสนธิ (ตอก)ลิ้ม ทำให้สังคมไทยป่วนไว้เยอะแต่ไม่มีใครคำนึงและหยุดตาบ้าคนนี้เสียที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2007, 09:06:10 AM โดย c2001 » บันทึกการเข้า
tOnz
ถ้าใจคุณอคติ คุณก็อ้างความถูกต้องและเป็นกลางไม่ได้หรอกครับ
Hero Member

คะแนน 4

ต่อด้วย M870

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 01, 2007, 01:47:05 PM »

เวบผู้จัดการไม่เคยคิดอยากจะเข้าครับ สนธิ ลิ้มก่อเรื่องให้มีปัญหาไว้มากโกหกไว้ก็เยอะ ใครจะเชิดชูไอ้สนธิลิ้ม ก็เชิญผมไม่เอาด้วยคน

ผมเห็นด้วยและคิดว่าสนธิ (ตอก)ลิ้ม ทำให้สังคมไทยป่วนไว้เยอะแต่ไม่มีใครคำนึงและหยุดตาบ้าคนนี้เสียที
พวกตัวป่วนจริงๆพอมาทำป่วนไว้ เสร็จแล้วมันก็หนีหายไปอ่ะครับ  ไม่เห็นโผล่มาเลยสักคน จำลอง สุริยะใส ngo ทั้งหลาย   ทุเรศสิ้นดี ไม่รู้ไปเชื่อมันได้ยังไงกัน

"มีปัญญาเป็นอำนาจ ยังดีกว่ามีอำนาจแต่ไม่มีปัญญา" ชิบ จิตนิยม
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 01, 2007, 03:19:58 PM »

ตกใจ

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 01, 2007, 08:52:30 PM »

พวกตัวป่วนจริงๆพอมาทำป่วนไว้ เสร็จแล้วมันก็หนีหายไปอ่ะครับ ไม่เห็นโผล่มาเลยสักคน จำลอง สุริยะใส ngo ทั้งหลาย ทุเรศสิ้นดี ไม่รู้ไปเชื่อมันได้ยังไงกัน
สรุปแล้ว ใครน่าประนามดีครับ เวปของสนธิ หรือคนวางระเบิดครับ
ด้วยความเคารพ งง ครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 01, 2007, 10:26:10 PM »

อ้างถึง
สรุปแล้ว ใครน่าประนามดีครับ เวปของสนธิ หรือคนวางระเบิดครับ

อืมมมมมม อ่านมาก็เริ่มงงคะ  แต่ถ้าเป็นไวรัส ขอประนามพวกวางระเบิด
และพวกที่อยู่เบื้องหลังการกระทำในครั้งนี้ ขอให้มันโดนกลับคืนเป็นสองเท่า

จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
จะสูง จะต่ำ อยู่ที่เราทำตัว
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 01, 2007, 10:29:08 PM »

เชื่อเถอะครับสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในบ้านเมืองเราศักดิ์สิทธิ์จริงอีกไม่นานเกินรอครับ

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 12:10:03 AM »

ถ้าเป็นเรื่องหวังผลทางการเมืองนี่เลวๆๆๆ     ระเบิดเจตนาให้มีคนเจ็บคนตาย     ไม่สวยแน่ฝรั่งเจ็บอีกใครอยากมาเที่ยวเมืองไทย     

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
tOnz
ถ้าใจคุณอคติ คุณก็อ้างความถูกต้องและเป็นกลางไม่ได้หรอกครับ
Hero Member

คะแนน 4

ต่อด้วย M870

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 03:46:14 AM »

พวกตัวป่วนจริงๆพอมาทำป่วนไว้ เสร็จแล้วมันก็หนีหายไปอ่ะครับ ไม่เห็นโผล่มาเลยสักคน จำลอง สุริยะใส ngo ทั้งหลาย ทุเรศสิ้นดี ไม่รู้ไปเชื่อมันได้ยังไงกัน

ประณามคนก่อเหตุ แต่แค่บอกว่าลิ้มมันตุ๊ดครับ

"มีปัญญาเป็นอำนาจ ยังดีกว่ามีอำนาจแต่ไม่มีปัญญา" ชิบ จิตนิยม
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 09:55:02 AM »

พวกชอบเป็นมือที่ 3 เนี้ย มันน่าจะเด็ดหัวทิ้งจริงๆ เกลียดพวกเบื้องหลัง Angry

จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
จะสูง จะต่ำ อยู่ที่เราทำตัว
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 10:12:42 AM »

ล่าสุดกู้ทีเชียงใหม่ได้อีก1ลูกครับพี่น้อง
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 10:14:02 AM »

ขอแสดงความเสียใจกับญาติผู้เสียชีวิตด้วยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 11:47:36 AM »

ประณามคนก่อเหตุ แต่แค่บอกว่าลิ้มมันตุ๊ดครับ
รับทราบครับ แต่ขอ ติงนิดหนึ่ง กรุณาด่าชื่อตรงๆ ไปเลย แต่อย่าใช้ คำว่า "ลิ้ม"
เพราะเป็น คำหนึ่งของ แซ่ หรือ ตระกูลของหลายๆท่าน เกรงว่าไม่เหมาะสม 
จากเเหตุการณ์ที่มีผลร้ายต่อประเทศไทย ควรจะรักกันมากว่าเดิม และเพิ่มความระวังรอบครอบมากขึ้น
ทำให้คนคิดที่จะทำร้าย ไม่สามารถใช้วิธีเลวเดิมๆกับประเทศของเราได้อีก
ด้วยความเคารพ

อเสวนา จะ พาลานัง
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์