เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 10:22:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดอย่างไรกับเหตุการณ์ระเบิดที่ กทม.  (อ่าน 2706 ครั้ง)
paisan2
ไม่มีคำว่าหมดหวังตราบใดที่ยังมีลมหายใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 73

เรารักในหลวง

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 01, 2007, 02:09:24 PM »

คนทำเป็นพวก ขี้ขลาด โรคจิต  Angry

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 01, 2007, 02:46:23 PM »

ไอ้พวกที่ทำเนี่ยต้องจับตอนให้หมด
truman
"ถึงม้วยดินสิ้นฟ้ามหาสมุทร ไม่สิ้นสุดความรักสมัครสมาน แม้เกิดในใต้ฟ้าสุธาธาร ขอพบพานพิศวาสมิคลาดคลา"
Sr. Member

คะแนน 24

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 12:03:26 AM »

Angry Angry......เลวมาก..ไอ้คนที่ทำมันน่าเอากระโปรงมาใส่...ทำร้ายผู้บริสุทธิ....เวรกรรมจะตามทันมันเอง.... Angry Angry

C:\Documents and Settings\Nong\My Documents\My Pictures\index.png
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 07:36:24 AM »

ปีใหม่ปีนี้..หมดสนุกเลย.เกิดเหตุการณ์แบบนี้ Angry

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
คูณ 3 superแก๊งค์
Sr. Member

คะแนน 40

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 08:23:34 AM »

คนทำเป็นพวก ขี้ขลาด โรคจิต Angry

เห็นด้วยครับ  พวกนี้แค่...หม...ลอบกัด

***....จงมีและใช้ธรรมะ    เป็นเครื่องมือ เป็นอาวุธ ....***
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 08:55:44 AM »

ได้บทสรุปแล้วครับ.........

เมื่อวานนี้ หน.รบ.ออกมาแถลงข่าวบอกว่า เป็นที่แน่ชัดว่าผู้ก่อการนี้เป็นพวกไม่หวังดีต่อบ้านเมืองครับ .... ชัดเจนเลย

Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 09:06:43 AM »

พวกนี้นะ มันต้องตายแบบทรมาร จับได้นะ เสียบหัวประจาน เกลียดมัน Angry

จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
จะสูง จะต่ำ อยู่ที่เราทำตัว
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 09:16:40 AM »

พวกนี้นะ มันต้องตายแบบทรมาร จับได้นะ เสียบหัวประจาน เกลียดมัน Angry

วิรัตน์ อะน่ากลัว จังเลย เอาตัวเสียบด้วยจะน่ารักขึ้นนะ

คำด่าสำหรับพวกนี้คงจะไม่มีแล้วครับ เพราะมันเกินที่จะด่าไปแล้ว

saha
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 11:40:50 AM »

รัฐดูแลให้ความปลอดภัยกับประชาชนไม่ได้แล้วหรือ......
    แล้วต่อไปนี้จะมีกฎหมายไว้บังคับใช้กับใคร....

....ปืนไม่มีดีหรือเลว  อยู่ที่คนใช้ว่าเป็นคนเลวหรือคนดี....
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 12:36:02 PM »

อ้างถึง
วิรัตน์ อะน่ากลัว จังเลย เอาตัวเสียบด้วยจะน่ารักขึ้นนะ

คำด่าสำหรับพวกนี้คงจะไม่มีแล้วครับ เพราะมันเกินที่จะด่าไปแล้ว

แหมพี่กำลังสำรองgUnbOy  คนกำลังอินกับเหตุการณ์ (แต่เปลี่ยนชื่อนู๊อีกแหละ

จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
จะสูง จะต่ำ อยู่ที่เราทำตัว
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 01:15:23 PM »

ขอแสดงความเสียใจกับญาติของผู้เสียชีวิตครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ENOLA GAY
Hope for the Best, Prepare for the Worst
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 140

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 04:32:47 PM »

ขอแสดงความเสียใจต่อผู้สูญเสียทุกท่าน และเป็นกำลังใจให้เจ้าหน้าที่ทุกท่านด้วยครับ

เรื่องประนามคงไม่ต้องพูดถึง เชื่อได้ว่าชั่วโมงนี้คนไทย(แท้ๆ)ทุกคนร่วมกันประนามอยู่แล้วครับ อยากให้ใครซักคนจัดพิธีสาปแช่งแบบไสยศาสตร์สุดๆ เชิญเกจิอาจารย์ทั้งไทยทั้งเขมร แล้วเชิญชวนประชาชนไปท้องสนามหลวง ถ่ายทอดสด ร่วมกันทำพิธีสาปแช่งให้เป็นข่าวดังออกไปทั่วโลกเลย (มีเจ้าหน้าที่ของรัฐฯรักษาความปลอดภัยอย่างเต็มที่) หวังผลเชิงจิตวิทยา ทั้งข่มศัตรูและร้อยใจคนไทย เผลอๆหากไสยศาสตร์มีจริง การรวมใจคนมากๆน่าจะเร่งให้เกิดผลได้รุนเเรงดี
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 05:23:21 PM »

ขอแสดงความเสียใจต่อผู้สูญเสียทุกท่าน และเป็นกำลังใจให้เจ้าหน้าที่ทุกท่านด้วยครับ

เรื่องประนามคงไม่ต้องพูดถึง เชื่อได้ว่าชั่วโมงนี้คนไทย(แท้ๆ)ทุกคนร่วมกันประนามอยู่แล้วครับ อยากให้ใครซักคนจัดพิธีสาปแช่งแบบไสยศาสตร์สุดๆ เชิญเกจิอาจารย์ทั้งไทยทั้งเขมร แล้วเชิญชวนประชาชนไปท้องสนามหลวง ถ่ายทอดสด ร่วมกันทำพิธีสาปแช่งให้เป็นข่าวดังออกไปทั่วโลกเลย (มีเจ้าหน้าที่ของรัฐฯรักษาความปลอดภัยอย่างเต็มที่) หวังผลเชิงจิตวิทยา ทั้งข่มศัตรูและร้อยใจคนไทย เผลอๆหากไสยศาสตร์มีจริง การรวมใจคนมากๆน่าจะเร่งให้เกิดผลได้รุนเเรงดี
กรณีนี้  ผมไม่เชื่อถือในไสยศาสตร์เท่ากับลูกปืนครับ

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
นายอันตราย
สงบจิต สงบใจ
Hero Member

คะแนน 26

ขอบคุณครับ

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 08:41:05 PM »

อื่ม............ยิงมันทิ้งไปซะ ทำใมมันยากเย็นจริง ๆ
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 08:48:05 PM »

....... ผมว่าผู้กระทำการเขาเข้มแข็งขึ้นทุกวัน  แต่ฝ่ายที่ตามกำจัดพูดไม่ค่อยจะชัดขึ้นทุกครั้ง ........  ไม่มีคำพูดอื่นแล้ว  ถ้าเป็นนักเลงบ้านนอกก็เหมือนกับมีคนเอาดาบมาจ่อคอหอยแล้วไม่พูดอะไรสักคำ  ได้แต่มองหน้าแบบหยาม ๆ ..........

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์