เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:52:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาไงดีครับ  (อ่าน 4315 ครั้ง)
truman
"ถึงม้วยดินสิ้นฟ้ามหาสมุทร ไม่สิ้นสุดความรักสมัครสมาน แม้เกิดในใต้ฟ้าสุธาธาร ขอพบพานพิศวาสมิคลาดคลา"
Sr. Member

คะแนน 24

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 01, 2007, 11:10:32 PM »

Grin Grin Grin Grin........พี่ฟูจับได้แล้วเอามาขังเล่นให้กระต่ายดูเล่นๆสัก2-3วันน่ะ...เผื่อมันอดใจไม่ไหวจะได้ รุมอัดแมวบ้าง.... Grin Grin

C:\Documents and Settings\Nong\My Documents\My Pictures\index.png
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 02:43:35 AM »

...ถ้าจับแมวได้ ส่งไปให้ป้าโมโม่สิครับ เธอรักแมว หลงรัก
Grin Grin Grin

ที่บ้านก็เคยมีนกกระยางแอบมากินปลาทองในบ่อเหมือนกันค่ะ...

หายไปวันละตัวสองตัว...ต้องแอบซุ่มดูอยู่หลายวัน...

สุดท้ายต้องสร้างกรงขังปลาอีกชั้น... ตกใจ

น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 08:21:30 AM »

ดีแล้วครับ.อย่าไปยิงมันเลย.น่าสงสารออก.. หลงรัก หลงรัก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 11:37:35 AM »

ถ้าจับได้แล้ว ตอนเอาไปปล่อย ต้องให้ไกลจริงจริงนะครับ
แมวมันเซ้นส์แรง ตอนพาไป ปิดตาอยู่ในกล่อง มันยังกลับมาได้นะเอ่อ
ตกใจ

แมวมันเก่งเรื่องจริง  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Nam-Cha : รักในหลวง
เป็นได้แค่พระเอกหนังลุง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 02, 2007, 12:20:16 PM »

สั่งสอนก็พอครับ  จับมันให้ได้แล้วเอาน้ำมันรอนสัน หรือเบนซิน ฉีดพ่นใส่ตูดมัน ตอนแรก ๆ มันจะไม่รู้สึกอะไรแต่สักพักมันจะเริ่มร้อนขึ้นเรื่อย ๆ แล้วมันจะวิ่งหนีไม่มาอีกครับ อิอิอิ

ปู่เจ้าสงฆ์/เสด็จพ่อกรมหลวงชุมพร/พ่อวิษณุกรรม น้อมนำมาคุ้มครอง
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์