เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 09:28:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เช็คบ.อินเทคฯ  (อ่าน 34102 ครั้ง)
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 04:01:59 PM »

ถ้ารวมๆกันเเจ้งความมีผู้เสียหายหลายราย  อย่างนี้เข้าข่ายหลอกลวงประชาชนไหมครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 04:14:03 PM »

ทั้งอาญา และ แพ่ง คนขาย และ บริษัท Huh

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 04:22:23 PM »

ถ้ารวมๆกันเเจ้งความมีผู้เสียหายหลายราย อย่างนี้เข้าข่ายหลอกลวงประชาชนไหมครับ
แล้วพี่เป็กซ์ก็ปัดความรับผิดชอบไปตามระเบียบ Huh
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 04:26:15 PM »

ถ้ารวมๆกันเเจ้งความมีผู้เสียหายหลายราย อย่างนี้เข้าข่ายหลอกลวงประชาชนไหมครับ

น่าสนครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 04:27:41 PM »

น่าสนครับ Grin Grin Grin

ช่ายย Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 04:31:36 PM »

ฟ้องร่วมกันทำอย่างไรโทนี่  Grin Grin Grin ช่วยชี้แจงหน่อยครับ Grin Grin Grin  เผื่อมีพวกร่วมฟ้องด้วย

เพราะเห็นว่าถ้าฟ้องรายเดียวไม่กี่หมื่นมันไม่คุ้มแต่ถ้าฟ้องหลายๆรายรวมกันอาจจะคุ้ม

คุณอั๋นผมส่ง PM ไปแล้วนะครับ

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 04:34:20 PM »

อุ๊บส์!!!....เราคิดอะไรออกปายยยยยย....จุดประเด็นอีกเเล้วตรู หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 04:38:26 PM »

แล้วพี่เป็กซ์ก็ปัดความรับผิดชอบไปตามระเบียบ Huh

Cool สงสัยต้องมีมีตติ้งแน่ๆ :Smiley รวมพลคนรัก อินเทค Cool ได้เพื่อน เสียเพื่อน ก็งานนี้แหล่ะครับ Cool

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 04:39:12 PM »

โทรหาพี่เค้าซิ..
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 04:44:23 PM »

ฟ้องร่วมกันทำอย่างไรโทนี่ Grin Grin Grin ช่วยชี้แจงหน่อยครับ Grin Grin Grin เผื่อมีพวกร่วมฟ้องด้วย

เพราะเห็นว่าถ้าฟ้องรายเดียวไม่กี่หมื่นมันไม่คุ้มแต่ถ้าฟ้องหลายๆรายรวมกันอาจจะคุ้ม

คุณอั๋นผมส่ง PM ไปแล้วนะครับ

ก็เป็นโจทก์ร่วมน่ะครับ แถมคดีเช็คไปด้วย

แพ่ง+อาญา

เช็คหลายใบก็ ต่างกรรมต่างวาระอยู่นะครับ

รวมๆ กันแล้วคงหลายปี Grin Grin Grin

เหมือนเณรแอร์ครับ ต่างกรรมต่างวาระ รวมๆ ไปก็โดนไปเจ็ดร้อยกว่าปี Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
Kwang Vungtau
กลับมาอีกครั้ง...ยั่งยืน มั่นคง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ใจมันรัก...ลืมไม่ลง

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 04:44:42 PM »

Smileyไม่ได้เข้า Web มานาน ไปๆ มาๆ ไทย-เวียดนาม...พอได้รับข่าวเรื่องนี้
ก็นึกขึ้นได้ว่า...เราก็อยู่ในกลุ่มเสียว...ด้วยนี่นา

เอ้า...ครับ เอาไง...เอากัน จะคุย...จะเคลียร์ หรือ จะอะไร...ยังไง
เอาด้วยครับ... Smiley

คนไทยด้วยกัน...คุยกันด้วย...ภาษาไทย...น่าจะจบได้สวยครับ  Undecided Undecided Undecided

ตัวอยู่เวียดนาม...ใจอยู่ไทยเสมอ
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 04:49:03 PM »

คราวนี้ก็เรื่อง ย้าวยาว สิครับ เอาไงดีครับคุณอั๋น Huh
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 04:57:30 PM »

เห็นมีเรื่องไม่ได้ทะเบียนปืนด้วยใช่ไหมครับ Grin Grin Grin  ใครเช็คเด้ง ใครไม่ได้ทะเบียนปืนก็แจ้งกันมาหน่อยครับ Grin Grin Grin  จะได้ว่ากันรอบเดียว

อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 05:02:58 PM »

Cool สงสัยต้องมีมีตติ้งแน่ๆ :Smiley รวมพลคนรัก อินเทค Cool ได้เพื่อน เสียเพื่อน ก็งานนี้แหล่ะครับ Cool
ร่วมลงชื่อด้วยคนครับผม

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 06:28:25 PM »

โทรหาพี่เค้าซิ..
โทรหาแล้วครับ  Wink พี่เป็กซ์ก็แนะนำให้แจ้งความครับ แล้วเราจะรวมตัวกันแจ้งความเมื่อไหร่ครับ Wink
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 16
  พิมพ์