เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 12:26:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนสอบถามเกี่ยวกับ e.mail  (อ่าน 1683 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 04:14:18 PM »

e.mail ผมถูกบล็อคครับ Huh ตกใจ ไม่ทราบว่าเกิดขึ้นได้อย่างไร เปิดเข้าไปแล้ว พาสเวิด ผมใส่ถูกต้อง ข้อมูลแจ้งว่าผมกำลังถูกใครบางคนเปิด หรือใช้อีเมล์ผมอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ทราบว่า มีท่านใดมีความรู้เรื่องนี้บ้างหรือเปล่า ปวดหัวจริงๆ ครับ ผมจำเป็นต้องใช้ด้วย เพราะมีข้อมูลสำคัญอยู่ในนั้น ได้ส่งอีเมล์ขอความช่วยเหลือไปแล้ว แต่เห็นบอกว่าประมาณ 72 ชม
 จะแจ้งให้ทราบ เพราะถึงเวลานั้นคงจะแย่แน่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ... ขอขอบคุณเพื่อน ๆ ล่วงหน้าครับ
แต่ก่อนผมก็ใช้ฮอทเมล์ ช่วงหลังๆผมไม่ได้เปิด เลยโดนบล็อค อาจจะเป็นไปได้มั้ยครับ

aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 04:54:21 PM »

ผมต้องใช้เมล์เขียน+ตอบทุกวันๆหนึ่งๆหลายครั้ง และต้องใช้ทั้งภาษาไทย+ญี่ปุ่นแต่เดียว ฮอทเมล์ติ้งต่องเข้าทุกวันครับ   บางวันก็เป็นภาษาต่างดาวหมด
ที่ปวดหัวหนักกว่านั้นคือ  ตอบกลับไม่ได้  เขียนใหม่ไม่ได้  ดูได้อย่างเดียว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  เรื่องพาสเวร์ด  ถ้าลืมคงต้องทำกันนาน...ไม่รู้ทุกวันนี้ยังแบบเดิมไหม  ผมเคยแก้ไข  ใช้เวลาราวๆครึ่งวัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขอเอาใจช่วยครับ 

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
Τσρ Κσρ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

สูงสุด คืนสู่สามัญ

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 08:37:11 PM »

ขอให้จัดการได้ไวไว ข้อมูลไม่เสียหายนะครับ   :Smiley

Ability is Nothing Without Opportunity. 

Napoleon Bonaparte
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์