เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 06:30:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รอจดทะเบียนกับน้องG19 แต่ดันแอบไปมีกิ๊กอายุ90 น้องกล๊อกจะโกรธมั้ยน๊า  (อ่าน 5352 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 10:27:45 PM »

ปืนในฝันพี่เซ็กส์ดี...ชอบแบบนุ่งผ้าถุง
แต่ไปนอนกอด...ปืนแบบกระโปรงสั้น ๆ ใส่ถุงน่อง สาว office โด่...คริ คริ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 10:29:04 PM »

ปืนในฝันพี่เซ็กส์ดี...ชอบแบบนุ่งผ้าถุง
แต่ไปนอนกอด...ปืนแบบกระโปรงสั้น ๆ ใส่ถุงน่อง สาว office โด่...คริ คริ
รักน้องโย่งใจจะขาด อยากเจอจัง
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 10:32:22 PM »

ปืนในฝัน ซักวันต้องหาให้ได้  ดีใจด้วยครับท่านแมวบ้า  ข้างล่างให้ดูเล่นๆ
http://www.sarcoinc.com/erma22.html

ขอบคุณครับพี่เจษ Grin ....ของ luger ก็มีทำด้วยหรอครับเนี่ยแปลกจริงๆ ไหนๆก็ไหนๆแล้วของทราบความเห็นพี่เจษหน่อยครับว่าทำไมฝรั่งเค้าต้องเล่นชุดkit กันด้วย ทั้งๆที่ลูกก็หาได้ง่ายและถูก โหลดเองก็ได้ ปืนก็ไม่แพง ??

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 10:37:52 PM »

ปืนในฝัน ซักวันต้องหาให้ได้ ดีใจด้วยครับท่านแมวบ้า ข้างล่างให้ดูเล่นๆ
http://www.sarcoinc.com/erma22.html

ขอบคุณครับพี่เจษ Grin ....ของ luger ก็มีทำด้วยหรอครับเนี่ยแปลกจริงๆ ไหนๆก็ไหนๆแล้วของทราบความเห็นพี่เจษหน่อยครับว่าทำไมฝรั่งเค้าต้องเล่นชุดkit กันด้วย ทั้งๆที่ลูกก็หาได้ง่ายและถูก โหลดเองก็ได้ ปืนก็ไม่แพง ??
ชุด kit ที่เห็นเป็นของเก่า ผลิตโดยบริษัท Erma ครับ  ผลิตออกมานานแล้ว   เหตุผลก็คงเหมือนกับทำไมคนถึงใช้ conversion unit ของ Glock , 1911 , ฯล มั้งครับ   ลูกหาง่ายและอัดเองได้จริงครับ 
แต่ปืนหาไม่ง่ายและแพง เพราะเป็นของสะสมที่นิยม และสภาพดีๆหายากเพราะคนที่มี  ก็ไม่ขายครับ  ราคาปืนรุ่นนี้สภาพดีๆ ซื้อ สุดยอดปืนเมืองไทย Les Baer ได้สองกระบอกครับ  ผมไม่ได้ดูรายละเอียดของปืนท่านแมว  ตกลงตัวอะไหล่ match หมดหรือป่าวครับ 
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 10:43:53 PM »

ปืนในฝัน ซักวันต้องหาให้ได้ ดีใจด้วยครับท่านแมวบ้า ข้างล่างให้ดูเล่นๆ

ชุด kit ที่เห็นเป็นของเก่า ผลิตโดยบริษัท Erma ครับ ผลิตออกมานานแล้ว เหตุผลก็คงเหมือนกับทำไมคนถึงใช้ conversion unit ของ Glock , 1911 , ฯล มั้งครับ ลูกหาง่ายและอัดเองได้จริงครับ
แต่ปืนหาไม่ง่ายและแพง เพราะเป็นของสะสมที่นิยม และสภาพดีๆหายากเพราะคนที่มี ก็ไม่ขายครับ ราคาปืนรุ่นนี้สภาพดีๆ ซื้อ สุดยอดปืนเมืองไทย Les Baer ได้สองกระบอกครับ ผมไม่ได้ดูรายละเอียดของปืนท่านแมว ตกลงตัวอะไหล่ match หมดหรือป่าวครับ

เท่าที่ผมดูจากตัวเลขก็ match กันทุกชิ้นเลยครับ อ้อมีสงสัยอย่างครับผมเคยเห็นบางตัวจะมีเลขกำกับที่ตัวปลดชุดบนอ๊ะครับ แต่ตัวของผมนี้ไม่มีเลขกำกับมาครับ.... ข้อเสียอย่างอื่นน่าจะเป็นว่ามีขุมสนิมพอสมควรครับ.....

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 10:44:36 PM »

Luger Navy 1908 Finest Navy Luger We've Ever Seen! 9mm. All matching 98% Navy very small chip on left grip at top, some minor discoloration to straw on lower half of safety. This gun is beautiful! R15481 $6250.00
glock19
มีศีล ... มีสมาธิ ... มีสติ ... จะมีปัญญา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 39

glock19

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 10:45:45 PM »

ขอบคุณครับ   ผมว่าแล้วไม่มี แต่ไม่บอกว่าเพราะอะไร  เลยไม่ต้องเผาตำราทิ้ง
สนใจอยากได้ซองหนัง LUGER P08 รุ่น NAVY ไหมครับ ปี 1917 ตรงปีกันพอดีครับ  ว่างๆ จะลงรูปให้ดู

Glock19
glock19
มีศีล ... มีสมาธิ ... มีสติ ... จะมีปัญญา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 39

glock19

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 10:49:03 PM »

Luger Navy 1908 Finest Navy Luger We've Ever Seen! 9mm. All matching 98% Navy very small chip on left grip at top, some minor discoloration to straw on lower half of safety. This gun is beautiful! R15481 $6250.00

ผมมี MAUSER C96 รุ่น CARBINE ลำกล้องยาว 16 นิ้ว หมายเลขประจำปืน 700 เศษๆ ไม่ทราบว่าราคาที่ USA เท่าไรครับ   ขอรบกวนด้วยครับ

Glock19
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 10:58:13 PM »

ผมมี MAUSER C96 รุ่น CARBINE ลำกล้องยาว 16 นิ้ว หมายเลขประจำปืน 700 เศษๆ ไม่ทราบว่าราคาที่ USA เท่าไรครับ ขอรบกวนด้วยครับ
แล้วแต่สภาพและผลิตที่ไหนครับ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 11:01:17 PM »

ชุด kit ที่เห็นเป็นของเก่า ผลิตโดยบริษัท Erma ครับ ผลิตออกมานานแล้ว เหตุผลก็คงเหมือนกับทำไมคนถึงใช้ conversion unit ของ Glock , 1911 , ฯล มั้งครับ ลูกหาง่ายและอัดเองได้จริงครับ
แต่ปืนหาไม่ง่ายและแพง เพราะเป็นของสะสมที่นิยม และสภาพดีๆหายากเพราะคนที่มี ก็ไม่ขายครับ ราคาปืนรุ่นนี้สภาพดีๆ ซื้อ สุดยอดปืนเมืองไทย Les Baer ได้สองกระบอกครับ ผมไม่ได้ดูรายละเอียดของปืนท่านแมว ตกลงตัวอะไหล่ match หมดหรือป่าวครับ

เท่าที่ผมดูจากตัวเลขก็ match กันทุกชิ้นเลยครับ อ้อมีสงสัยอย่างครับผมเคยเห็นบางตัวจะมีเลขกำกับที่ตัวปลดชุดบนอ๊ะครับ แต่ตัวของผมนี้ไม่มีเลขกำกับมาครับ.... ข้อเสียอย่างอื่นน่าจะเป็นว่ามีขุมสนิมพอสมควรครับ.....
ทำผิวใหม่ซิครับ   ปกติแล้วของเก่าของโบราณ  จะไม่นิยมทำผิวใหม่  แต่ก็ขึ้นอยู่กับว่าเก่าแค่ไหน  แต่ในกรณีนี้ถ้าเป็นของผม  ผมจะทำผิวใหม่
jutichote
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 11:42:02 PM »

เรื่องทำผิวใหม่อย่านำไปทำนะครับปืนจะหมดราคาทันทีครับ   ไว้เดิม ๆ นะดีแล้วครับ ยินดีด้วยครับผมอิจฉาจริง ๆไว้ไป  กทม.  จะขอชมหน่อยครับ  เป็นบุญตาครับ
ณัฐพนธ์
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 08, 2007, 07:30:43 AM »

Grin Grinเบื่อเลี้ยงยายแก่ๆบอกนะครับ;D Grin
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 08, 2007, 07:46:52 AM »

ลูกหลานยายไปไหนหมด.คงทิ้งยายไม่มีคนดูแล..ให้ผมดูแลยายก็แล้วกันนะครับ.. Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 08, 2007, 07:47:20 AM »

...................คิดถึงยาย นอนไม่ค่อยหลับ Grin ......

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 08, 2007, 10:15:45 AM »

...ยินดีด้วยครับ.... น้ำลายหก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์