เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 12:24:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โคลท์ โกลด์คัพ NRA  (อ่าน 4375 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 01:46:49 PM »

สวยครับคุณwest

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 03:46:09 PM »

สวยทั้งปืนทั้งกล่องเลยครับ กล่องไม้ดูคลาสิคมากๆเลยนะครับ อิจฉาเจ้าของแฮะ   Smiley
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 03:54:18 PM »

สวยมากครับ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 04:05:41 PM »

Grin จากเป้าทดสอบ ผมว่าหากเอามาให้ผมลองยิง รับรองเจ้าของเคืองแน่ครับพี่ วันก่อนโน้นนนนนนน ลองยิงเบเออร์ของพี่ CD ปรากฎว่าฮากันทั้งสนาม  Grin คนอื่นยิงกันเค้าอยู่ในวงดำ แต่เรายิงเกือบหลุดเป้า 5555555  Grin หลังจากนั้นไม่ยิงปืนใครอีกเลย ยิงแต่ปืนเอง อิ อิ อิ กลัวโดนเตะฐานทำให้เสียชื่อปืนเรือนแสน  Cheesy

อย่าไปคิดมากครับ  วันนั้นยิงไม่ดี  วันต่อ ๆ ไปเดี๋ยวก็ยิงได้ดีขึ้นครับ ซ้อมมือบ่อย ๆ ก็แล้วกัน

เพราะแบบนี้หละครับที่ทำให้คนชอบปืน ขยาดหรือเกิดความกลัวในการยิงปืนในที่ชุมชน(ต่อหน้านักยิงปืนคนอื่น ๆ) เพราะอายคนอื่นเขาตรงที่เอาฝีมือการยิงของตนเองไปเทียบกับคนอื่นเขา  อันที่จริงน่าจะเป็นการดีเสียอีกที่จะได้รู้ว่าเราต้องปรับปรุงการยิงของเราตรงไหนบ้าง คนที่ดูอยู่รอบข้างก็ไม่ควรไปหัวเราะเยาะ ควรจะแนะนำจุดบกพร่องจากการยิง

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 08:15:44 PM »

น้ำลายหก คุณนาคิน ไม่ทราบว่าอยู่ทางนู้น จะพอหาได้มั้ยครับ สภาพแบบนี้ เคยเห็นในเวปเหมือนกันแต่มักจะบอกว่าสภาพดี ไม่ใช่ 100% เหมือนตัวนี้ น้ำลายหก

Ah ..... I   live   here   ,   in   Bangkok  ,  Thailand  ,  krub .

Actually  ,  so   many   limited   or   special   production   guns   are   owned   by   Thai   gunlovers .   Someday   they   may   sell   to   the   others .   Just   keep   waiting  ,  looking   and   collecting   money   for   them .    Wink     น้ำลายหก

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 08, 2005, 07:21:32 PM »

Grin จากเป้าทดสอบ ผมว่าหากเอามาให้ผมลองยิง รับรองเจ้าของเคืองแน่ครับพี่ วันก่อนโน้นนนนนนน ลองยิงเบเออร์ของพี่ CD ปรากฎว่าฮากันทั้งสนาม  Grin คนอื่นยิงกันเค้าอยู่ในวงดำ แต่เรายิงเกือบหลุดเป้า 5555555  Grin หลังจากนั้นไม่ยิงปืนใครอีกเลย ยิงแต่ปืนเอง อิ อิ อิ กลัวโดนเตะฐานทำให้เสียชื่อปืนเรือนแสน  Cheesy

55555......ผมก็เหมือนกันแหละครู

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 08, 2005, 07:30:21 PM »

งาม งาม งาม มากๆๆ.................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 08, 2005, 08:11:04 PM »

.....สวยงามมากๆครับ.....

top.korat
หนูรักแม่
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 08, 2005, 08:15:32 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จุนเจือ"พ่อ แม่"จุนเจือพี่น้อง จุนเจือญาติ ก่อนจุนเจือผู้อื่น
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 08, 2005, 09:13:39 PM »

คุณtop.korat ต้องเอาโลโก้ใส่ในช่องตรงกลาง(move)...(move)  รูปจะออกมาแบบนี้ครับ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2005, 09:16:00 PM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 02:36:02 AM »

น้ำลายหก เห็นภาพที่คุณบีเก็บมาฝากแล้วน้ำลายหกเลยคับ... น้ำลายหก
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 02:41:04 AM »

ทางทางเจ้าของจะหวง+ถนอมน่าดูชมเพราะสภาพปืน+กล่องสมบูรณ์มากๆขอบคุณคับที่นำมาให้ชมเห็นแย้วมะน่าเชื่อปืนตั้งกะปี1971ก่อนผมเกิดอีก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 04:00:20 AM »

สวยงามมากครับ แต่ซื้อของแพงแล้วไม่ได้ใช้เสียดายเงินครับ
เหมือนคนเช่าบูชาพระองค์ละหลายล้านบาทแต่เก็บเอาใว้ที่ธนาคาร ซื้อของถูกแต่ได้ใช้คุ้มค่าดีกว่าครับ
ผมอาจคิดไม่ค่อยเหมือนคนอื่นนะครับ
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 05:22:40 AM »

ผมก็เหมือนคุณบุญ ไม่มีของแพง มีแต่ปืนถูกๆเต็มบ้าน บางกระบอกก็เอามายิงเล่นเละเทะ บางกระบอกก็เก็บซะอย่างดี

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
west
Jr. Member
**

คะแนน 2

หมากัดไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 12:18:52 PM »

เห็นพิมพ์แต่ภาษาอังกฤษล้วนๆ นึกว่าอยู่อเมริกา ทำไมไม่คุยเป็นภาษาไทยละครับ  Grin
quote author=Nakin link=topic=2886.msg68527#msg68527 date=1110201344]
น้ำลายหก คุณนาคิน ไม่ทราบว่าอยู่ทางนู้น จะพอหาได้มั้ยครับ สภาพแบบนี้ เคยเห็นในเวปเหมือนกันแต่มักจะบอกว่าสภาพดี ไม่ใช่ 100% เหมือนตัวนี้ น้ำลายหก

Ah ..... I   live   here   ,   in   Bangkok  ,  Thailand  ,  krub .

Actually  ,  so   many   limited   or   special   production   guns   are   owned   by   Thai   gunlovers .   Someday   they   may   sell   to   the   others .   Just   keep   waiting  ,  looking   and   collecting   money   for   them .    Wink     น้ำลายหก

อ้างถึง
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์