เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 04:37:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 20
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอดูปืน(เฉพาะที่เป็นสุดรักสุดหวง)ได้ใหมครับ.....  (อ่าน 46181 ครั้ง)
U-THAIPOOL
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

เมื่อศัตรูคาดไม่ถึง โอกาสก็เป็นของเรา

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 08, 2005, 08:58:12 PM »

Cool   Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Uploaded with ImageShack.us
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 08, 2005, 11:16:55 PM »

เห็นปืนคุณขวัญ แล้วผมคิดถึงโฆษณาทีวี  Yellow Pages โทร.....อะไร 88 น๊า....

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 08, 2005, 11:41:35 PM »

...ถ้าคุณ axolot ตั้งกระทู้เนี้ย ผมว่าเป็นเรื่องเลยง่ะ Grin Grin

...คุณเจ้าของกระทู้ขอดูเฉพาะ "สุดรักสุดหวง" แต่ผู้การมะขิ่นเล่นโชว์ทั้งกรุเลยนะครับ แหม ดูท่าทางจะรักจะหวงไปหมดนะ เสธ. นะ Grin Wink Cool
ง่า........ผมทำไมอ่าคับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินพอดีช่วงนี้เคลียดๆๆเรื่องงานเรื่องเรียนอ่าคับเลยหาอะไรอ่านเล่นๆๆแก้เบื่อไปเจอก็เลยนำมาฝากพี่ๆๆอ่า.แง้ๆๆๆๆๆๆๆ Cry Cry Cry Cry Cryวันหลังมะเอามาโฟสละ.แต่ใครที่ผมมีmsnก็มีส่งไปให้เรื่อยๆๆอ่าแบบนั้นอ่าบางทีก็เด็ดก่านั้น

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
arty
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 08, 2005, 11:54:20 PM »

ไม่อ่ะครับอายพี่ๆ น้าๆ อาๆ ป๋าๆ
b@ll - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 04:34:25 AM »

มีแค่2กระบอกเองครับ

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 04:36:19 AM »

พี่ก๊าบบบบบบบบบบไอ้ลูกข้างๆๆปืนนะแค่ยกขึ้นมาก็เสียวจะแย่ละก๊าบบบบบบบบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 04:56:10 AM »

มีแค่2กระบอก  แต่ไอ้ลูกข้างๆนั่น น่ากลัวกว่าที่มีอยู่แค่2อีกนา หัวเราะร่าน้ำตาริน

SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 05:12:14 AM »

มีแค่2กระบอก แต่ไอ้ลูกข้างๆนั่น น่ากลัวกว่าที่มีอยู่แค่2อีกนา หัวเราะร่าน้ำตาริน
  เอาไว้เป็นตัวเลือกสุดท้ายรึป่าว ยิงหมดทั้งสองกระบอกแล้วยังไม่โดนคนร้าย เลยเอาไอ้ลูกข้างๆยกทุ่มซะเลย โดนชก

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 08:09:11 AM »

Shocked โอโฮ  ชนวนกระทบแตกครบเครื่องเลย  Shocked

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 08:14:38 AM »

เอาไว้เป็นตัวเลือกสุดท้ายรึป่าว ยิงหมดทั้งสองกระบอกแล้วยังไม่โดนคนร้าย เลยเอาไอ้ลูกข้างๆยกทุ่มซะเลย โดนชก

ถ้าโดนศรีษะจังๆ ไม่พิการก็เลี้ยงไม่โตแล้วเจ้าคะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

I am dying... -*-

SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 08:44:09 AM »

จ้ากกกกกก..... เยาะเย้ย เยาะเย้ย ผมไม่ได้ขอดูไอ้ท่อยู่ข้างๆ ครับ....ผมไม่เกี่ยว ..ผมไม่รู้...หนไม่เห็น...

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 08:55:54 AM »

จ้ากกกกกก..... เยาะเย้ย เยาะเย้ย ผมไม่ได้ขอดูไอ้ท่อยู่ข้างๆ ครับ....ผมไม่เกี่ยว ..ผมไม่รู้...หนไม่เห็น...
ทุกคน..........หมอบ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 10:48:27 AM »

ทุกคน..........หมอบ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

เพื่อนผมเคยเล่าว่า มีผู้พันท่านหนึ่ง ออกรบแถวชายแดน ช่วงที่มีปัญหาเรื่องบุกรุกดินแดนกันนะครับ แล้วท่านผู้พันเนี่ย ยืนส่องกล้องอยู่บนเนิน ข้างหลังท่านมีต้นไม้ใหญ่อยู่ แล้วมีฝ่ายตรงข้ามยิงไอ้ลูกแบบนี้มาทางท่านพอดี ตกใจ ตกใจ ทุกคนนึกว่าไม่รอดซะแล้ว ปรากฏ ลูกไปปักอยู่กับต้นไม้หลังท่าน ห่างจากหัวท่านไปไม่มาก แล้วไม่ระเบิด  ตกใจ ตกใจ จนทุกวันนี้ยังไม่มีคนไปดึงลูกนั้นออกมาจากต้นไม้เลยครับ แบบบว่า เสียววววว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

We can either find the way or make one.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #58 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 11:07:54 AM »

เพื่อนผมเคยเล่าว่า มีผู้พันท่านหนึ่ง ออกรบแถวชายแดน ช่วงที่มีปัญหาเรื่องบุกรุกดินแดนกันนะครับ แล้วท่านผู้พันเนี่ย ยืนส่องกล้องอยู่บนเนิน ข้างหลังท่านมีต้นไม้ใหญ่อยู่ แล้วมีฝ่ายตรงข้ามยิงไอ้ลูกแบบนี้มาทางท่านพอดี ตกใจ ตกใจ ทุกคนนึกว่าไม่รอดซะแล้ว ปรากฏ ลูกไปปักอยู่กับต้นไม้หลังท่าน ห่างจากหัวท่านไปไม่มาก แล้วไม่ระเบิด ตกใจ ตกใจ จนทุกวันนี้ยังไม่มีคนไปดึงลูกนั้นออกมาจากต้นไม้เลยครับ แบบบว่า เสียววววว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอาง่ายๆๆคับแค่พี่ๆๆในเวปนี้ละคับท่านใดผมก็จำไม่ได้ที่มาเล่าให้ฟังเล่นๆๆในเวปว่าซ้อมยิงโดนนำลูกเก่าเก็บจากคลังไปซ้อมเพื่อทำลายกระสุนทิ้งรู้สึกที่สระบุรีมั้งคับ....แล้วมันไม่ออกเค้าก็นับถอยหลังก่อนรินนับๆๆอยู่ก็ตูมออกไป........พอนัดต่อไปมันเกิดไม่ลั่นอีกต้องคอยรินออก..........ตอนรินก็มีเสียงสวดมนตลอด....ขอบอกว่าเรื่องนี้เอาไปเล่าให้ใครๆๆเค้าฟังนี้ฮาแตก....กันเลยคับพี่...ขำกันอีตรงสวดมนนี้ละคับ  ถึงเรื่องจริงมันจาขำไม่ออกก็เหอะคับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #59 เมื่อ: มีนาคม 09, 2005, 12:35:16 PM »

กระบอกนี้หวงครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 20
  พิมพ์