เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:28:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อันตรายจากการยิงปืนในรถ  (อ่าน 6606 ครั้ง)
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 05:05:38 PM »

S&W 911 First Response นี่ ร้านลายแทงก็น่าจะมีขายนะครับ.......... ส่วนแบบที่คุณ Enola Gay แนะนำ ไม่ทราบว่าซื้อที่ไหนครับ ผมก็อยากได้สักอันเหมือนกัน........... ราคาทั้งสองแบบน่าจะไม่หนีกันมากครับ

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 05:07:12 PM »

เก็งผิดที่แรกนึกว่าพี่ซํบฯของผมจะตั้งกระทู้หักหลัง อันตรายจากการยิงปืนในรถ........คือทำให้เสียเงินเปลี่ยนกระจก.......แต่ผิดคาดครับ สาระ ครับสาระรู้มาแล้วมาบอกกัน ขอบคุณครับ

เปิดกระทู้นี้มาอ่านตอนแรกผมก็รู้สึกผิดคาดมากเหมือนกันครับ........... ผิดหวังในตัว ท่านซัพ มากๆ

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 05:13:46 PM »

ว่าแล้ว มีสาระทีไร เพื่อนเซ็งกันเป็นแท้ว.....
(สงสัยต้องส่งเทียบเชิญชักชวนน้องไวรัส มาเยี่ยมชมกระทู้)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 05:15:34 PM »

S&W 911 First Response นี่ ร้านลายแทงก็น่าจะมีขายนะครับ.......... ส่วนแบบที่คุณ Enola Gay แนะนำ ไม่ทราบว่าซื้อที่ไหนครับ ผมก็อยากได้สักอันเหมือนกัน........... ราคาทั้งสองแบบน่าจะไม่หนีกันมากครับ

รู้สึกไม่มีนะคับพี่เอ็ม...

ผมไปก่อนปีใหม่...

ว่าจะหาซักอัน...

แต่ม่ายมี...Grin
nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 08:09:37 PM »

เอาเป็นว่า พรุ่งพี่ซับ ติดรถไปกับผม พี่ซับจะยิงใครนอกรถผมไม่ว่า Shocked

แต่ ต้องทำตามพี่มะขิ่นนะครับ

เอามือยื่นออกนอกรถด้วยนะ Grin Grin Grin

Grin
ถ้าเป็น357 ยิงนอกรถสองนัดก็วิ้งเหมือนกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2007, 04:38:58 AM โดย nars » บันทึกการเข้า

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 08:24:31 PM »

หลงรักเป็นกรณีศึกษา....ขอบคุณครับ

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์