เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:33:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 172 173 174 [175] 176 177 178 ... 876
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ของกินบ้านเฮา(อาหารอีสาน)  (อ่าน 1388287 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2610 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2007, 09:15:02 PM »

Grin Grin Grin  อยากกินสะเดานำปลาหวานจัง   หลงรัก  จิ้มกับปลานิลนึ่ง   น้ำลายหก  บีบมะนาวนิดๆ น้ำลายหก  ขมอำลำๆ   หลงรัก  เปรี๊ยวประแล่มๆ   น้ำลายหก  อ้ายๆอยากกินบ่......  ไปหาซื้อกินเองเด้อ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย 

... บ่แซ่บ ... สำม่าม่าข้อยดอก ... ซองละ 6 บาท ... พู้นเด้อ ... สิบอกไห่ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #2611 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2007, 09:20:14 PM »

ลองมาม่าใส่แจ่วบองเด้อแซบเติบ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #2612 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2007, 09:25:05 PM »

Grin Grin Grin  อยากกินสะเดานำปลาหวานจัง   หลงรัก  จิ้มกับปลานิลนึ่ง   น้ำลายหก  บีบมะนาวนิดๆ น้ำลายหก  ขมอำลำๆ   หลงรัก  เปรี๊ยวประแล่มๆ   น้ำลายหก  อ้ายๆอยากกินบ่......  ไปหาซื้อกินเองเด้อ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย 

... บ่แซ่บ ... สำม่าม่าข้อยดอก ... ซองละ 6 บาท ... พู้นเด้อ ... สิบอกไห่ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ป๊าดดิโธ่....มาม่าซอง 6 บาทบ่ออ้าย  ตกใจ ข้อยคือบ่ฮู้เรื่องนำเลย   ปกติข้อยมีนำปลาขวดเดียว  กินได้เป็นเดือนๆเลย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #2613 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2007, 09:40:07 PM »

ลองมาม่าใส่แจ่วบองเด้อแซบเติบ

Grin Grin Grin ... ม่าม่าแห้ง ... แหม่นบ่ครับเฮียเล็ก ...  Grin Grin Grin

Cheesy Cheesy Cheesy ... ถ่าแหม่น ... เคยกินอยู่ครับ ... ล่องเฮือ ... ซิดเบ็ดอยู่ของ ... มื้อนั้นบ่ได่เตรียมหยังไป ... ปลากะบ่ได่ ... บ่มีจักโต ... ข้าวกะยังบ่ได่หุง ... ได้สูตรนี่แหล๋ว ... เอาโตรอด ...   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #2614 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2007, 09:40:47 PM »

ที่บ้านอดๆอยากๆ...สิไปทำงานอิหยังดีน้อ...
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #2615 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2007, 09:47:25 PM »

ที่บ้านอดๆอยากๆ...สิไปทำงานอิหยังดีน้อ...
Grin Grin ค้ามาม่าครับดีกว่าครับอ้าย เยี่ยม  เพราะขั้นแรกผมเห็น อ้าย lek  กับ สหายเล็ก  ก็กำลังปรึกษากันเรื่องมาม่า  อีกทั้งมองอนาคต  อนางอแล้ว  ผมว่ามีโอกาสสูงครับที่มนุษย์จะกินมาม่ามากขึ้น   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย "น้ำมันแพง" เศร้า
ปล.  สังเกตสีแดง  กับน้ำเงินครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #2616 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2007, 10:00:38 PM »

... เลี้ยงปลาเขียวมรกต ... ขายบ่อ้าย ... เบิ่งในเว็บเพิ่นว่าราคาดีขนาด ... ส่งจีน/เวียตนาม/ญี่ปุ่น ... พู้นครับ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #2617 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2007, 10:04:38 PM »

Grin Grin ค้ามาม่าครับดีกว่าครับอ้าย เยี่ยม  เพราะขั้นแรกผมเห็น อ้าย lek  กับ สหายเล็ก  ก็กำลังปรึกษากันเรื่องมาม่า  อีกทั้งมองอนาคต  อนางอแล้ว  ผมว่ามีโอกาสสูงครับที่มนุษย์จะกินมาม่ามากขึ้น   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย "น้ำมันแพง" เศร้า
ปล.  สังเกตสีแดง  กับน้ำเงินครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

... มูลค่าเพิ่มมันน้อย ... เก็บไว้โดนกะบ่ได่ดอก ... จักมด ... จักหนู ... จักแมงสาบ ... มันสิเมี้ยนเอา ... บ่ดีดอก ...  Tongue Tongue Tongue 

NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #2618 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2007, 10:09:00 PM »

ว่าสิมาหากะบ่เห็น เศร้า
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #2619 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2007, 10:11:30 PM »

Grin Grin ค้ามาม่าครับดีกว่าครับอ้าย เยี่ยม  เพราะขั้นแรกผมเห็น อ้าย lek  กับ สหายเล็ก  ก็กำลังปรึกษากันเรื่องมาม่า  อีกทั้งมองอนาคต  อนางอแล้ว  ผมว่ามีโอกาสสูงครับที่มนุษย์จะกินมาม่ามากขึ้น   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย "น้ำมันแพง" เศร้า

... มูลค่าเพิ่มมันน้อย ... เก็บไว้โดนกะบ่ได่ดอก ... จักมด ... จักหนู ... จักแมงสาบ ... มันสิเมี้ยนเอา ... บ่ดีดอก ...  Tongue Tongue Tongue 
จังซั่น  ก็ค้า "ปืน" ครับ  ปืนนี่แหล่ะครับ  ขึ้นยังกำดอกเห็ดเลยอ้าย เยี่ยม

พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #2620 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 07:43:27 AM »

พี่ๆๆ ครับ.. ผมอยากได้สูตรเห็น   ต่อนใต้ น้ำ นะครับ  ไผ๋ มีสูตรเด็ด บอกแหน่ครับ ....ขอบคุณหลาย  ... ไหว้

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2621 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 09:13:49 AM »

พากันกินมาม่า  สงสัยสิแพงเงินไว่ซื้อลูกปืน  บ้านเฮามันอึดมันอยากกะไปหาเจาะน้ำมันแถวซาอุฯตี้ล่ะมาขาย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 196

« ตอบ #2622 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 09:16:55 AM »

พากันกินมาม่า  สงสัยสิแพงเงินไว่ซื้อลูกปืน  บ้านเฮามันอึดมันอยากกะไปหาเจาะน้ำมันแถวซาอุฯตี้ล่ะมาขาย
สวัสดีครับพี่แป๋ง ไหว้ ไหว้ ไหว้  ไปไงมาไงครับพี่.....ไม่ค่อยเจอพี่เลยช่วงนี้ครับ....ไปติดผู้สาวอยู่ทางไหนน้อครับอ้าย คิก คิก คิก คิก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2623 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 09:21:33 AM »

บ่ค่อยว่างเข้าเวบท้าว  งานหลายไปหายิงปืนเล่นกะพ้องนั้น  สาวทางได๋สิมามีไห่ติด  มีพุเดียวกะพอแฮงแล้ว

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #2624 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2007, 09:24:47 AM »

สวัสดีครับพี่แป๋ง ไหว้ ไหว้ ไหว้  ไปไงมาไงครับพี่.....ไม่ค่อยเจอพี่เลยช่วงนี้ครับ....ไปติดผู้สาวอยู่ทางไหนน้อครับอ้าย คิก คิก คิก คิก

... เว้าดี ๆ นำ ... เฮียแป๋งเด้อ ... จิ๊กโก๋ ขนาดเด้นั่นน่ะ ... เว้าบ่ถืกคิงราว ... ราวไล่เต้ซะ ... พู้นได๋ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 172 173 174 [175] 176 177 178 ... 876
  พิมพ์