เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:12:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตหยุดการตั้งกระทู้และรบกวนท่าน วมต.ลบด้วยครับ  (อ่าน 4095 ครั้ง)
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 12:25:45 PM »

Grinบ้านเราอบอุ่นนะครับ Grin
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 12:29:29 PM »

พระปิดตาในโลโก้ของคุณบุญของวัดอะไรครับ...อยากทราบจริงๆครับ

คุยกันเรื่องพระดีกว่า.. Grin Grin

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
makoto
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 12:31:59 PM »

มิได้พาลนะครับ แต่ถ้ามีเจ้าหน้าที่บ้านเมืองสังเกตการณ์เวปเราอยู่ การประกาศขายชิ้นส่วนสำคัญของอาวุธปืนที่ผิดกฏหมายซึ่งนำไปก่อคดีแล้วทำให้ติดตามจับได้ยาก เช่น แม็ก ลำกล้อง การขายโอนลอยปืน อุปกรณ์แต่งปืนทั้งที่ผลิตเองและนำเข้า ผิดตามพระราชบัญญัติอาวุธปืนทั้งสิ้นครับ คิดว่าโทษรุนแรงมากด้วย อยากให้มีการกำหนดกฏที่เข้มแข็งมากขึ้นด้วยครับ
wee
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 12:38:14 PM »

เมื่อหลายวันก่อนผมลงขอแบ่งกระสุนลงเสร็จก็ดูแล้วว่าก็อยู่ แต่ตอนเช้าอ๊าวหายไปไหน
ผมเองก็ไม่เข้าใจมันผิดหรือครับจึงได้ลบ(ถ้าผิดจริงผมขอโทษด้วยครับ)แต่เห็นเค้าลง
ขายลำกล้องกันแต่ไม่เห็นโดนลบเลย
mETEr
จงภูมิใจเถิด ที่เกิดเป็นไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7

รักเธอ ประเทศไทย

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 12:41:12 PM »

Smiley ใจเย็นๆ ค่อยๆคุยกัน ด้วยความเคารพครับ  Wink

เกิดมา ต้องตอบแทนคุณแผ่นดิน
makoto
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 12:49:57 PM »

Smiley ใจเย็นๆ ค่อยๆคุยกัน ด้วยความเคารพครับ Wink
   ไม่มีใครใช้อารมณ์หรอกครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน ใช้เหตุผลกันทุกคน คนหวังดีหาของถูกมาฝากโอนลบกระทู้ คนสั่งของผิดกฎหมายสั่งมาผิดบ้อยบ่อยต้องเอามาขายประจำ หัวเราะร่าน้ำตาริน
mETEr
จงภูมิใจเถิด ที่เกิดเป็นไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7

รักเธอ ประเทศไทย

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 01:00:08 PM »

Smiley ครับ อาจจะเกิดข้อผิดพลาดในระบบก้อได้นะครับ  Wink

เกิดมา ต้องตอบแทนคุณแผ่นดิน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 01:06:32 PM »

เสียดายไม่เห็นข้อความกระทู้ที่หาย

makoto
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 01:07:36 PM »

ขออนุญาตจบกระทู้นี้ละกัน จริงๆก็ยังไม่ทราบเลยว่าโดนลบหรือเกิดจากความผิดพลาดของระบบ ยังใงไว้เป็นการติดต่อส่วนตัวกับท่าน วมต.นะครับ เดี๋ยวไปไกล
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 01:15:37 PM »

Each day i have to delete,move so many offtopic thread that try to selling in sontana board  About your thread i just saw that there is a selling thread in sontana board then i delete the that thread and forget to check that you are an approved user already. I am sorry that i delete it instead of just move it to selling board krub
ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 01:18:07 PM »

Sorry typing in english krub i am outside my office
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 01:22:35 PM »

Each day i have to delete,move so many offtopic thread that try to selling in sontana board About your thread i just saw that there is a selling thread in sontana board then i delete the that thread and forget to check that you are an approved user already. I am sorry that i delete it instead of just move it to selling board krub
Sorry typing in english krub i am outside my office
อิอิ ใครรู้ช่วยแปลด้วยครับ ท่าน วมต. อยู่ต่างประเทศ ไม่ได้อยู่ในออฟฟิต (ผมแปลถูกป่าวเนี้ย) Grin Grin

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 01:23:06 PM »

ในที่สุดก็จบด้วยดีนะครับ Grinคนกันเองทั้งนั้นครับ Grin
ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 01:29:58 PM »

Each day i have to delete,move so many offtopic thread that try to selling in sontana board About your thread i just saw that there is a selling thread in sontana board then i delete the that thread and forget to check that you are an approved user already. I am sorry that i delete it instead of just move it to selling board krub
อิอิ ใครรู้ช่วยแปลด้วยครับ ท่าน วมต. อยู่ต่างประเทศ ไม่ได้อยู่ในออฟฟิต (ผมแปลถูกป่าวเนี้ย) Grin Grin
no krub i answering web from mobile phone krub Grin
makoto
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 17, 2007, 01:29:59 PM »

แปลออกแต่ประโยคหลัง ใครช่วยทีครับ ภาษาอังกฤษอ่อนแอจริงๆครับ
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์