เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 11:20:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แง๊ง๊ง๊ง๊ Krico พังซะแล้ววววว มาช่วยกันวิเคราะห์หน่อย  (อ่าน 2817 ครั้ง)
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 06:39:14 PM »

ของนังซับใน..เป็นแบบลูกเลื่อน ครับ..คุณพร้อม

ทีนี้พอซ่อม....ขารั้งปลอก..เสร็จแล้ว

ก็ต้องหาสปริง ตัวใหม่มาเปลี่ยน...ด้วยครับ

มิดเวย์...มีอะไหล่...จำพวกนี้หรือเปล่าครับ
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 06:43:46 PM »

....โธ่เอาลุงมาทรมาณ  ปลอกแตกเสียวแก๊สพุ่งสวนใส่ตา  เสียงดังมาก ตกใจ  ตัวนี้ยิงศูนย์เปิดโคตะระแม่น   แต่ยังไงก็สู้ลายสก๊อตผมไม่ได้  Grin อิอิใกล้จะแพ้แกล้งทำพัง ว่างมาแก้ตัวใหม่นะลุง........ Grin

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 06:48:54 PM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2008, 05:30:08 PM โดย ชัช » บันทึกการเข้า
ETR
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 20, 2007, 12:15:17 AM »

ผมก็มียังงี้อยู่กระบอกหนึ่ง แต่ไม่ค่อยได้ยิง ชิ้นที่พังสงสัยต้องให้ช่างทำขึ้นมาใหม่ครับ ลองติดต่อครูสังเวียนดูครับ เคยได้ยินว่าครูแกเคยโมฯสปริงหลายๆแบบมาแล้ว Wink
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 20, 2007, 03:01:32 AM »

ของนังซับใน..เป็นแบบลูกเลื่อน ครับ..คุณพร้อม

ทีนี้พอซ่อม....ขารั้งปลอก..เสร็จแล้ว

ก็ต้องหาสปริง ตัวใหม่มาเปลี่ยน...ด้วยครับ

มิดเวย์...มีอะไหล่...จำพวกนี้หรือเปล่าครับ

กะว่าจะลองลุยเองก่อนหละครับ ถ้าไม่ไหวก็ไปขโมยอะไหล่จากพี่ซับไม่ก็พี่จอย  Grin  Grin

....โธ่เอาลุงมาทรมาณ ปลอกแตกเสียวแก๊สพุ่งสวนใส่ตา เสียงดังมาก ตกใจ ตัวนี้ยิงศูนย์เปิดโคตะระแม่น แต่ยังไงก็สู้ลายสก๊อตผมไม่ได้ Grin อิอิใกล้จะแพ้แกล้งทำพัง ว่างมาแก้ตัวใหม่นะลุง........ Grin

แหมมผมกำลังจะขึ้นนำได้แล้วเชียว ถ้าไม่พังซะก่อนน๊ะน้องลายสก๊อตนั่งคอตกแน่ๆ  Grin ซ่อมเสร็จเมื่อไรจะมาขอท้าดวลใหม่ ปลอกลูกซองไม่เอาล่ะ เอาปลอก 11มม. เลยดีกว่า  ตกใจ  โดนชก

เหล็กชุบแข็งมาไม่ได้อบคืนไฟเลยเปราะไปหน่อยครับ......แต่เครื่องมือพร้อมซ่อมไม่ยาก

จากโรงงานเค้าก็น่าจะคืนไฟมาแล้วไม่ใช่หรอครับพี่ชัช  Huh

ผมก็มียังงี้อยู่กระบอกหนึ่ง แต่ไม่ค่อยได้ยิง ชิ้นที่พังสงสัยต้องให้ช่างทำขึ้นมาใหม่ครับ ลองติดต่อครูสังเวียนดูครับ เคยได้ยินว่าครูแกเคยโมฯสปริงหลายๆแบบมาแล้ว Wink

ขอบคุณครับ  :-*

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 20, 2007, 06:01:42 AM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2008, 05:29:18 PM โดย ชัช » บันทึกการเข้า
yuth24
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 20, 2007, 07:03:18 AM »

เขียนถึงรุ่นนี้กันแล้ว พี่ๆท่านใดทราบมั่งครับว่าพอจะหาแมคกาซีน หรือจะสั่งทำได้จากไหนครับ ตัวนี้เพื่อนซี้ผม
อยู่บ้านนอกมีใช้อยู่ครับ ยิงได้สองระบบ แต่ทุกวันนี้แมคหาย ยัดลูกยิงทีละนัด สงสารเขาจับใจ  Embarrassed Embarrassed ขอบคุณครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์