เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 05:31:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานสิงห์ดำสัมพันธ์ เย็นวันเสาร์นี้  (อ่าน 3495 ครั้ง)
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 08:59:19 AM »

สิงห์ดำคนหน้าตาดีเยอะน๊า Grin

กะจะให้น้าต๊อกชวนไปงานด้วยอะดิ๊  คิก คิก คิก คิก

แซวข้ามปีเลยครับพี่ปู..........อิอิ

ตอนนั้นเจ๊โอยังสาวอยู่ครับพี่ปู............^^

Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 09:35:05 AM »

ไหนๆกระทู้กลับมาใหม่....

เสาร์นี้ใครไปบ้างครับ......

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 10:08:11 AM »

วันจ่ายพอดีนะครับอีกวันเป็นวันไหว้  คุณต๊อก  คุณปู  คุณไดเมียวถ้าได้ไปช่วยกรุณาถ่ายรูปมาฝากด้วยนะครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 12:32:17 PM »

วันจ่ายพอดีนะครับอีกวันเป็นวันไหว้  คุณต๊อก  คุณปู  คุณไดเมียวถ้าได้ไปช่วยกรุณาถ่ายรูปมาฝากด้วยนะครับ

ยังไม่แน่จะได้ไปหรือเปล่าครับ....รุ่นผมนัดรวมรุ่นกันวันนั้นพร้อมกันเลย...

เพื่อนผมมันพยายามเอารุ่นน้องล่อผมอยู่........

บอกให้มาดูน้องๆรุ่นปัจจุบัน.....มันบอกจะแนะนําให้รู้จัก...หลานๆ !!!!

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 01:03:29 PM »

อ้าวกระทู้เก่าจริงๆด้วย ....... ขออภัยครับไม่ได้มองวันที่ตั้งกระทู้

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 02:48:36 PM »

ยังไม่แน่จะได้ไปหรือเปล่าครับ....รุ่นผมนัดรวมรุ่นกันวันนั้นพร้อมกันเลย...

เพื่อนผมมันพยายามเอารุ่นน้องล่อผมอยู่........

บอกให้มาดูน้องๆรุ่นปัจจุบัน.....มันบอกจะแนะนําให้รู้จัก...หลานๆ !!!!

ผมก็รุ่นน้อง ช่วยล่ออีกคนครับ...

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 02:49:28 PM »

อ้าวกระทู้เก่าจริงๆด้วย ....... ขออภัยครับไม่ได้มองวันที่ตั้งกระทู้

เสาร์ 24 นี้มีอีกแล้วครับพี่

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
som36
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 03:04:21 PM »

สวัสดีพี่ๆ ทุกท่าน ไม่คิดว่าเจอพวกพี่ๆ ในชุมชนนี้ ผมรุ่น 36 ครับ
ด้วยความเคารพ
โต
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 07:28:17 PM »

พรุ่งนี้มีงานพอดีครับ....ทันเวลาเป๊ะ

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 07:41:33 PM »

สวัสดีพี่ๆ ทุกท่าน ไม่คิดว่าเจอพวกพี่ๆ ในชุมชนนี้ ผมรุ่น 36 ครับ
ด้วยความเคารพ
โต

ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณโต ผมรุ่น สามสิบเอ็ดปกครองครับ  รัฐศาสตร์ชอบยิงปืนเพิ่มมาอีกคนแล้วในบอร์ดนี้ Cheesy

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์