เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 01:21:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Phuket IPSC Open Level 3 Championship 2005  (อ่าน 13677 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 09, 2005, 09:55:39 AM »

น้ำทะเลครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ครั้งสุดท้ายคุณหนุ่มลงทะเลเมื่อไร  Grin Grin Grin ไปว่ายด้วยกันไหม (ไม่ใช่ที่จ้าวสมุทรนะ, โพเซดอน)

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 09, 2005, 11:06:17 AM »

น้ำทะเลครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ครั้งสุดท้ายคุณหนุ่มลงทะเลเมื่อไร  Grin Grin Grin ไปว่ายด้วยกันไหม (ไม่ใช่ที่จ้าวสมุทรนะ, โพเซดอน)

ผมเป็นโรคกลัวน้ำครับ หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 25, 2005, 10:25:34 AM »

มีท่านใดทราบหรือไม่ครับว่า  แม็ชท์นี้  มีถ้วยรางวัลประเภทใดบ้าง?  ประเภทละกี่รางวัล?

มีการแยกถ้วยของสมาชิกสมาคม  ออกต่างหากหรือไม่?   (หรือเป็นถ้วยรวม?)

.....วานบอกทีเน้อ...จักได่ฮู้ตั๋วล่วงหน้าว่าจะสมัครรุ่นหยังก๋า Grin

เอาคร่าวๆนะครับคุณ BSW จะมีถ้วยรวม Over All อันดับ 1-3, ในแต่ละประเภท Division  แล้วก็มี Senior, Junior, Lady อีกอย่างละถ้วย ส่วนนักกีฬาไทยของสมาคม ก็จะมี Class ละ 3 อันดับสำหรับ Open และ Class ละ 1 อันดับสำหรับ Standard ส่วน Production และ Revolver คิดว่าถ้ามี นักกีฬาเกิน 5 คน ก็ Division ละ 3 รางวัล ถ้าไม่ถึง ก็ 1 รางวัล

ผลสรุปไม่ได้เป็นเช่นนี้ครับ... Huh  รุ่น standard ไม่ใช่ class ละ 1 อันดับ Huh      class  GM และ M รวมกัน  แจกให้ 1 รางวัล....  Huh

class A และ B รวมกัน แจกให้ 1 รางวัล.. Huh     ....หุหุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2005, 10:31:25 AM โดย BSW » บันทึกการเข้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 27, 2005, 02:12:50 PM »

มีท่านใดทราบหรือไม่ครับว่า  แม็ชท์นี้  มีถ้วยรางวัลประเภทใดบ้าง?  ประเภทละกี่รางวัล?

มีการแยกถ้วยของสมาชิกสมาคม  ออกต่างหากหรือไม่?   (หรือเป็นถ้วยรวม?)

.....วานบอกทีเน้อ...จักได่ฮู้ตั๋วล่วงหน้าว่าจะสมัครรุ่นหยังก๋า Grin

เอาคร่าวๆนะครับคุณ BSW จะมีถ้วยรวม Over All อันดับ 1-3, ในแต่ละประเภท Division  แล้วก็มี Senior, Junior, Lady อีกอย่างละถ้วย ส่วนนักกีฬาไทยของสมาคม ก็จะมี Class ละ 3 อันดับสำหรับ Open และ Class ละ 1 อันดับสำหรับ Standard ส่วน Production และ Revolver คิดว่าถ้ามี นักกีฬาเกิน 5 คน ก็ Division ละ 3 รางวัล ถ้าไม่ถึง ก็ 1 รางวัล

ผลสรุปไม่ได้เป็นเช่นนี้ครับ... Huh  รุ่น standard ไม่ใช่ class ละ 1 อันดับ Huh      class  GM และ M รวมกัน  แจกให้ 1 รางวัล....  Huh

class A และ B รวมกัน แจกให้ 1 รางวัล.. Huh     ....หุหุ

ยินดีด้วยครับพี่...ที่ชนะได้ถ้วย Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 27, 2005, 05:11:08 PM »

ยินดีด้วยครับพี่...ที่ชนะได้ถ้วย Cheesy

ขอบพระคุณมากครับ....ชนะแบบเฉียดฉิว    แต่ว่า  เรื่องถ้วยรางวัล..ไม่มีนะครับ Angry รับแจ้งมาว่า  เอา Class A กับ Class B มารวมกัน  แล้วแจกให้

เพียง 1 รางวัล  ( class A  แข่ง 2 คน ส่วน class  B  แข่ง 3 คน )  Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed 
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 27, 2005, 08:01:13 PM »

ขอบพระคุณมากครับ....ชนะแบบเฉียดฉิว    แต่ว่า  เรื่องถ้วยรางวัล..ไม่มีนะครับ Angry รับแจ้งมาว่า  เอา Class A กับ Class B มารวมกัน  แล้วแจกให้

เพียง 1 รางวัล  ( class A  แข่ง 2 คน ส่วน class  B  แข่ง 3 คน )  Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed 

อ้าว...ขนาดที่ 1 คลาส B ไม่มีถ้วยให้เหรอครับ เป็นไปได้ไงเนี่ย....แล้วคนที่อยู่คลาส B ทั้งหมด ก็ยิงฟรีซิครับ....ไม่น่าจะเป็นไปได้  Huh Huh Huh

...เป็นผมทำใจไม่ถูกเหมือนกัน.... :Smiley :Smiley

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2005, 08:15:02 PM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 29, 2005, 10:46:24 PM »

คุยเรื่องนี้คงถกกันนานครับ  และไม่ใช่เพิ่งมาคิดกันแม็ชนี้  คิดมาสองปีแล้วและเพิ่งจะได้ทำ
เอาเป็นว่า ผมถือว่าเป็นความผิดส่วนหนึ่ง ที่ไม่ได้ประกาศถ้วยรางวัลเฉพาะนักกีฬาไทยล่วงหน้า
แม้เรื่องถ้วยเป็นสิทธิขาดของผู้จัด  แต่ก็มีเหตุผลที่มาที่ไป  ไว้สนทนากันซึ่งหน้าจะอธิบายให้ฟังครับ

พี่นาจาขอให้คิดในทางปฏิบัติด้วยว่า เราไม่ทราบหรอกว่าจะมีนักกีฬาคลาสใด ลงแข่งจำนวนเท่าใดล่วงหน้า
แม็ชภูเก็ต เช้าวันอาทิตย์ที่ ๒๔ จึงจะทราบ 

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 30, 2005, 04:36:36 AM »

คุยเรื่องนี้คงถกกันนานครับ  และไม่ใช่เพิ่งมาคิดกันแม็ชนี้  คิดมาสองปีแล้วและเพิ่งจะได้ทำ
เอาเป็นว่า ผมถือว่าเป็นความผิดส่วนหนึ่ง ที่ไม่ได้ประกาศถ้วยรางวัลเฉพาะนักกีฬาไทยล่วงหน้า
แม้เรื่องถ้วยเป็นสิทธิขาดของผู้จัด  แต่ก็มีเหตุผลที่มาที่ไป  ไว้สนทนากันซึ่งหน้าจะอธิบายให้ฟังครับ

พี่นาจาขอให้คิดในทางปฏิบัติด้วยว่า เราไม่ทราบหรอกว่าจะมีนักกีฬาคลาสใด ลงแข่งจำนวนเท่าใดล่วงหน้า
แม็ชภูเก็ต เช้าวันอาทิตย์ที่ ๒๔ จึงจะทราบ 

เข้าใจ และรับทราบครับ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2005, 05:21:21 AM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 30, 2005, 08:20:47 AM »

ขอยกตัวอย่างอันนึงนะครับ สมาคมเตรียมถ้วย Revolver ไว้ ก็ต้องเอากลับไปเพราะไม่มีนักกีฬาสมัครลงยิงในเช้าวันที่ 24 ถ้าจะไม่ให้มีข้อครหาเรื่องนี้ คงต้องรับสมัครนักกีฬา พร้อมเก็บเงินล่วงหน้า จัดสควอชให้เรียบร้อยตั้งแต่ก่อนแข่ง เพื่อจัดถ้วยรางวัลตามจำนวนนักกีฬาเลย ซึ่งก็คงทำได้เฉพาะแมชท์นานาชาติเท่านั้น

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 11:27:33 AM »

....OK ครับ.. Smiley
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 10:13:09 PM »

ถ้านักกีฬาสมัครแต่เนิ่นๆ (อาจจะยังไม่ต้องจ่ายค่าสมัครก็ได้ แต่ขอให้เป็นสัญญาใจกันหน่อยว่าลงแข่งแน่นอน) ทางผู้จัดคงจะทำงาน และจัดถ้วยรางวัลได้ง่ายกว่านี้เจ้าคะ

I am dying... -*-

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์