เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 11:09:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตีหัวเรืออากาศตรีวัยเกษียร ขณะจอดรถเสียข้างทาง  (อ่าน 4710 ครั้ง)
countrypolice
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2007, 01:43:54 PM »

เพื่อนแบบนี้ไม่เคยทิ้งเพื่อน...
แต่เพื่อนคนนี้บางทีก็จำเพื่อนตัวเองไม่ได้นะครับ

เรารักพระเจ้าอยู่หัว
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2007, 02:25:05 PM »

.......... Tongue ไม่ไหวครับ สังคมตอนนี้ ..........ผมก็เคยรถเสีย ทางเลี่ยงเมืองชลบุรี ราวๆ เที่ยงคืน กลัวแทบแย่ ดีที่โบกรถได มีคนเขาใจดีลากพาไปส่งปั้มครับ ถึงปั้มผมถามเขาว่าพี่ไม่กลัวผมจี้ปล้น พี่เหรอ แถวนี้มีข่าวแบบนี้บ่อยจะตาย เขาบอกไม่กลัวเพราะมีเพื่อน มาด้วยเป็น เอ็ม 36 พร้อมเปิดชายเสื้อขึ้นให้ผมเห็น ส่วนผมมอกแล้วก้พูดว่า สวยครับ ผมก็มีเพื่อนเหมือนกัน ถึงได้กล้าโบก รถพี่... :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley

ถูกใจ   Grin

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
sopon7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2007, 02:32:08 PM »

ใครไม่คบเพื่อนแบบนี้... ถือว่าประมาทครับ...
เพื่อนแบบนี้ไม่เคยทิ้งเพื่อน...
ถูกใจ....ครับ
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2007, 03:37:00 PM »

ได้แต่ฝากความหวังไว้กับ ผบตร.คนใหม่

อย่าไปคาดหวังมากครับ อัตตาหิ อัตตโนนาโถ

คนที่คิดว่า เก่งเป็นเทวดาอยู่คนเดียว ทำงานไม่ได้ดีหรอก

การจอดรถปัสสาวะ ก็ควรที่จะระมัดระวังและดูให้ดีด้วย

ไม่งั้นมีเจ้าที่แรง โดนตีและชิงเอารถไป
เห็นด้วยครับ ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์