เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:35:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องการแข่งขันยิงปืน " มิตติ้งภาคใต้ ครั้งที่ 1 "  (อ่าน 27317 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 28, 2005, 09:52:06 AM »

ขอรบกวนอีกนิดครับ

ขอทราบเรื่องการแข่งขันปืนสั้น รูปแบบ จำนวนกระสุน (รายละเอียดทั้งหมดครับ)

สรุปเป็นวันเสาร์ที่ 7 พ.ค.48  ณ ค่ายบริรักษ์ฯ จ.ตรัง เวลา 09.00 น. ยืนยันนะครับ

Grin ไม่ทราบเหมือนกันครับ เพราะไม่เคยแข่ง  Grin แต่เท่าที่คุย ๆ กันไม่เกิน 1 กล่องแน่นอน เพราะเราจำกัดชุดยิง เนื่องจากมือใหม่กันทั้งนั้น Grin วัน เวลา สถานที่ ตามที่ ลุงปู เข้าใจนั้นแหละครับ แต่เป็น จ.พัทลุง ไม่ใช่ จ.ตรัง จ้า  Grin

Grin สถานที่นั้น ลุง savok_cz กับ ลุง sobpong นั้นได้บอกรายละเอียดไปแล้วนะครับ ว่าแต่ว่า ลุง sobpong อยู่จังหวัดไหนครับ ถ้าร่วมสนุกกันได้จะดีมาก ๆ เลยครับ  Grin

ต่ออีกหน่อย
ต้องมีอุปกรณ์อะไรบ้างสำหรับปืนสั้น........เพราะผมไม่มีอะไรเลย ซองนอก เข็มขัด ฯลฯ ยกเว้นตัวปืนกะแม๊กกาซีน
ส่วนกระสุนจริงมีร้อยกว่านัด จะไปอุดหนุนกระสุนซ้อมที่ค่ายฯครับ หลงรัก

Grin ลุงปู มีครบแล้วครับ เพราะเราแข่งขันกันแบบมิตรภาพ สร้างความคุ้นเคย ส่วนการแข่งขันค่อยมาคุยกันในวันนั้นเพื่อสรุปอีกที  Wink ส่วนเวลาไม่ทราบเหมือนกันครับ คงแล้วแต่สะดวกของทุกท่านกระมัง เรียกง่าย ๆ ว่ามาก่อนแล้วค่อยสรุปกัน เด้อ  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 29, 2005, 12:18:03 PM »

Grin จริง ๆ อยากจะมิตติ้งครั้งนี้ได้ร่วมกับ ลุงมะเอ็ม ในวันที่ 9 เม.ย นี้ด้วยนะครับ ติดแต่ว่าเพิ่งไปซ้อมยิงกันมาเลยไม่สามารถรวบมาเป็นวันเดียวกันได้  Grin

Grin ลุงปูจะมาถึงเช้าวันเสาร์เลย หรือว่าจะมาก่อนครับ ผมจะได้เคลียร์วันและเวลาให้ว่าง ไว้รอต้อนรับ  Wink

Grin ลุงมะเอ็ม พาสาว ๆ มาด้วยหรือเปล่า วันที่ 9 นี้  Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 29, 2005, 07:09:25 PM »

คาดว่ามาหัวรุ่งวันเสาร์ ร่วมกิจกรรมเสร็จ ก็เข้าไปพักที่หาดใหญ่

จะได้เยี่ยมลูกที่ มอ. ด้วย ส่วนจะเลยไปยะลากะโกลกนั้นยังไม่แน่เพราะไม่ค่อยกล้าเสี่ยง

ขาดการติดต่อแบบพบหน้ากันปีนี้เป็นปีที่ 3 แล้วละครับ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 29, 2005, 07:12:40 PM »

เกลียดนัก  Angry  Angry  เรียกออกมาได้ว่า ".........ลุง............." ฮึ  Angry  Angry  Angry

sobpong
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 29, 2005, 10:04:31 PM »

อ้างถึง

Grin สถานที่นั้น ลุง savok_cz กับ ลุง sobpong นั้นได้บอกรายละเอียดไปแล้วนะครับ ว่าแต่ว่า ลุง sobpong อยู่จังหวัดไหนครับ ถ้าร่วมสนุกกันได้จะดีมาก ๆ เลยครับ Grin

Cheesy คนตรังครับ  แต่ว่าหวางนี้นอนเสียวเล่นอยู่สายบุรีครับ   พันปรือจะพยายามว่างไปให้ได้ขอรับ  Grin
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 30, 2005, 06:34:44 AM »

อยากทราบวัน เวลาที่แน่นอน และขนาดปืนที่ใช้ยิงแข่งขันกันนะครับ เพราะผมอยู่จังหวัดใกล้ๆถ้าว่าง ก็อย่างไปลองบ้างครับ

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 30, 2005, 08:34:14 AM »

เกลียดนัก Angry Angry เรียกออกมาได้ว่า ".........ลุง............." ฮึ Angry Angry Angry

Grin  Grin  Grin

Cheesy คนตรังครับ  แต่ว่าหวางนี้นอนเสียวเล่นอยู่สายบุรีครับ   พันปรือจะพยายามว่างไปให้ได้ขอรับ  Grin

Grin สงสัยต้องรู้จักกับลุง เอ๊ย พี่คนหนึ่งที่โพสกระทู้นี้ด้วยแน่ ๆ เลยอยู่สายบุรีเหมือนกัน  Grin

อยากทราบวัน เวลาที่แน่นอน และขนาดปืนที่ใช้ยิงแข่งขันกันนะครับ เพราะผมอยู่จังหวัดใกล้ๆถ้าว่าง ก็อย่างไปลองบ้างครับ

Grin วันเสาร์ที่ 7 พ.ค. 48 เวลา 09.00 เป็นต้นไปครับ  Grin ปืนนี้ยังตกลงกันไม่ได้ว่าจะเป็นขนาดใด เรียกว่าใครมีขนาดไหนก็เอาขนาดนั้นมา แล้วค่อยมาคุยกันครับว่าจะเอาปืนของกลางหรือของตัวเอง  Grin แต่ประเภทปืนเท่าที่ทราบก็มี ปืนสั้น ปืนยาว .22  ปืนลูกซอง ครับ  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 07:33:37 AM »

Grin ขณะนี้จำนวนท่านที่จะเข้าร่วมแข่งขันในวันเสาร์ที่ 7 พ.ค. 48 ทั้งที่แจ้งผ่านหน้าไมค์และหลังไมค์มีรายนามดังต่อไปนี้ Grin
พี่ tossakan  พี่ 4444  พี่ west  พี่ Iron  พี่ A111  น้อง babor  พี่แป้ว ( ไม่ใช่สมาชิกเวป อวป. )
พี่tomcat  พี่ PU45  พี่ sobpong  พี่ billy the kid พี่ E_mail นาย Mk.4

ส่วน พี่ Nirute ส่งข้อความเข้ามือถือว่า " แข่งไม่ได้ ยิงไม่ถูก มือไม่ถึง อายคน " แหม ! พูดมาได้ทำอย่างกับพวกเรายิงแม่นนักหนา  Grin ส่วน นาย Mk.4 บอกว่ามีถ้วยบ๊วยหรือไม่ หนอยยยยย จะมาแย่งเราได้ไง  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2005, 07:43:19 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 03:39:59 PM »

ตกลงคิดว่าจะไปครับถ้าไม่มีภารกิจอะไรมารบกวน ผมมี .38 3นิ้ว และฝีมือไม่ค่อยได้เรื่อง

นะครับ  แล้วค่าใช้จ่ายละครับประมาณเท่าไหรครับ

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 03:44:18 PM »

อย่าคิดถึงเรื่องฝีมือในการยิงดีหรือไม่ดีเลยครับ มาพบมาพูดคุยคบหากันที่ใจดีกว่าครับ สบายใจกว่ากันเยอะเลย  Grin

กระสุนที่ใช้สำหรับการแข่งผมว่าไม่น่าจะเกินอย่างละกล่องครับ  ปืนสั้น 1 กล่อง ปืนยาว .22 1 กล่อง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 06:53:20 PM »

อยากขอเชิญมือเก่า เก๋ากึ๊ก ไปช่วยเป็นพี่เลี้ยง และแนะนำด้วยครับ

แต่ห้ามลงแข่งนะ หรือแข่งได้แต่ห้ามรับรางวัล ..........  Grin  Grin  Grin

ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 08:15:06 PM »

คาดว่ามาหัวรุ่งวันเสาร์ ร่วมกิจกรรมเสร็จ ก็เข้าไปพักที่หาดใหญ่

จะได้เยี่ยมลูกที่ มอ. ด้วย ส่วนจะเลยไปยะลากะโกลกนั้นยังไม่แน่เพราะไม่ค่อยกล้าเสี่ยง

ขาดการติดต่อแบบพบหน้ากันปีนี้เป็นปีที่ 3 แล้วละครับ

ลูกเรียน ม.อ. หรือครับ ....  Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
Drt2502
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

"มีแล้วไม่ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี"

« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 10:41:26 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากไป แต่ติดงาน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ขอให้ทุกท่านสนุกสนานนะครับ จะรอชมผลงาน พร้อมยลโฉมเทห์ของท่านๆทั้งหลายทางบอร์ด ครับ Grin Grin

To be leader is not only " Instructiion " It's " Responsibility "
west
Jr. Member
**

คะแนน 2

หมากัดไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล

« ตอบ #58 เมื่อ: มีนาคม 31, 2005, 11:00:00 PM »

Grin ไปแน่นอนนายเบิ้ล นัดลุงอู๊ดยัง ส่วนพี่ก่อนลงไปจะโทร.ให้ไปรับที่เดิมนะน้องชาย Grin ส่วนสถานที่พักค่อยว่ากัน อิอิ...อีกอย่างยิงเสร็จน่าจะมีการ สังสรรค์เล็กน้อยพี่ว่านะพอเป็นพิธีเพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์(ตอนสังสรรค์ไม่ต้องพกปืนไปนะ เหล้าห้ามเข้าใกล้ดินปืน Grin) อย่าลืมนัดลุงอู๊ดด้วยละ น้ำลายหก น้ำลายหก อ้ออีกอย่างคงไม่กล้าแข่ง เอาไปไว้ยิงเล่นกันสนุกๆเนอะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 01, 2005, 07:59:17 AM »

เมื่อวาน post ไม่ผ่าน ผมตอบรับยืนยันอีก 1 เสียงครับ คิดว่าจะไม่ติดภาระกิจอะไร สนามพัทลุงครับบรรยกาศดี ขอเสนอการแข่งยิงปืนลูกซองยาว, ปืน .22 ติดลำกล้อง, ปืนสั้น หรือพี่แป้วอาจจะมีรายการพิเศษอีก ปืนสั้น VS ปืน .22 ติดลำกล้อง Huh 5555
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 14
  พิมพ์