เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:23:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องการแข่งขันยิงปืน " มิตติ้งภาคใต้ ครั้งที่ 1 "  (อ่าน 27352 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 01, 2005, 10:42:38 AM »

อยากขอเชิญมือเก่า เก๋ากึ๊ก ไปช่วยเป็นพี่เลี้ยง และแนะนำด้วยครับ

แต่ห้ามลงแข่งนะ หรือแข่งได้แต่ห้ามรับรางวัล ..........  Grin  Grin  Grin

Grin ถ้าไม่รังเกียจมาแข่งที่โหล่กับผมเอาไหมพี่ อิ อิ  Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากไป แต่ติดงาน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ขอให้ทุกท่านสนุกสนานนะครับ จะรอชมผลงาน พร้อมยลโฉมเทห์ของท่านๆทั้งหลายทางบอร์ด ครับ Grin Grin

Grin เสียดายครับ เพราะงานนี้รู้สึกจะมากันเยอะมากกว่าทุกครั้ง แต่ไม่เป็นไรครับคงมีโอกาสได้เจอกันแน่นอน  Grin

Grin ไปแน่นอนนายเบิ้ล นัดลุงอู๊ดยัง ส่วนพี่ก่อนลงไปจะโทร.ให้ไปรับที่เดิมนะน้องชาย Grin ส่วนสถานที่พักค่อยว่ากัน อิอิ...อีกอย่างยิงเสร็จน่าจะมีการ สังสรรค์เล็กน้อยพี่ว่านะพอเป็นพิธีเพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์(ตอนสังสรรค์ไม่ต้องพกปืนไปนะ เหล้าห้ามเข้าใกล้ดินปืน Grin) อย่าลืมนัดลุงอู๊ดด้วยละ น้ำลายหก น้ำลายหก อ้ออีกอย่างคงไม่กล้าแข่ง เอาไปไว้ยิงเล่นกันสนุกๆเนอะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Grin ได้เลยพี่ชาย ไปรับแน่นอนไม่ต้องเป็นห่วงจะโทรเช็คเป็นระยะเหมือนเช่นเคย  Wink ส่วนลุงอู๊ดยังไม่ได้คุยกันเลย เดี๋ยวจะโทรไปถามดูครับว่ามาได้ไหม เห็นว่ายุ่ง ๆ กับโครงการ 2 อยู่นะ ถ้าลุงอู๊ดแกว่างแล้วตุกติกไม่มา ค่อยส่งคนไปอุ้มให้มาสนุกด้วย จ้า  Grin ส่วนลุงหมู ( Nirute) เห็นว่าจะเช็คเวลาก่อนแต่อย่างไรอยากมาร่วมสนุกด้วย ตอนนี้ลุงเค้าไม่ค่อยได้เข้าเวป กำลังเห่อกล้องใหม่อยู่นะ  Grin เสร็จแล้วมีงานเลี้ยงแน่นอน ค่อยลงขันกันไปนั่งโม้ดูสาว ๆ เมืองลุงที่ร้านไหนสักแห่ง ส่วนปืนนั้นผมรับฝากไว้เองแล้วค่อยมาไถ่คืน อิ อิ อิ น้ำลายหก

เมื่อวาน post ไม่ผ่าน ผมตอบรับยืนยันอีก 1 เสียงครับ คิดว่าจะไม่ติดภาระกิจอะไร สนามพัทลุงครับบรรยกาศดี ขอเสนอการแข่งยิงปืนลูกซองยาว, ปืน .22 ติดลำกล้อง, ปืนสั้น หรือพี่แป้วอาจจะมีรายการพิเศษอีก ปืนสั้น VS ปืน .22 ติดลำกล้อง Huh 5555

Grin ได้เลยพี่เอก  Grin อยากให้สาวอิสลาเอลมาร่วมด้วยจัง ต้องประสานไปที่พี่แป้วใช่ไหมพี่  Huh  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 01, 2005, 10:52:44 AM »

Grin เป็นนิมิตรหมายที่ดีจังเลย พวกเรารวมตัวกันได้เยอะ หากมีการมีงานที่บ้านใคร จะได้ไปร่วมบุญร่วมกุศลกัน  Grin คบกันที่ใจไม่ได้คบหาที่วัตถุ ดีใจจังหูนิ  Grin

Grin ส่วนผมตอนแรกข่าวแว่ว ๆ มาว่าเค้าจะย้ายให้ไปทำงานแถว 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้ แล้วต่อมาแว่วมาอีกว่าไม่ให้ย้ายไปที่นั่นแล้ว แต่จะให้ย้ายไปนครศรีฯแทน แต่ข่าวไม่แว่วและแน่นอนที่สุดก็คือเค้าให้ย้ายกลับไปทำงานที่เมืองลุงบ้านเกิดแล้ว จ้า  Grin
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 01, 2005, 05:12:48 PM »

......  Grin เสร็จแล้วมีงานเลี้ยงแน่นอน ค่อยลงขันกันไปนั่งโม้ดูสาว ๆ เมืองลุงที่ร้านไหนสักแห่ง ส่วนปืนนั้นผมรับฝากไว้เองแล้วค่อยมาไถ่คืน อิ อิ อิ น้ำลายหก

อ้างถึง

......  Grin งานนี้มีค้าง ....... แน่เลย.....   ค้างคืน ... เมาค้าง. Grin Cheesy

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 01, 2005, 07:39:01 PM »

ลูกเรียน ม.อ. หรือครับ .... Grin

Grin อยู่ มอ. 2 คนครับ คนโตปี 4 เศรษฐศาสตร์ คนที่สอง ปี 3 วิทยาศาสตร์
      ส่วนคนเล็กข้ามฟากไป มช. นู่นแนะ เริ่มปี 1 วิทยาศาสตร์ .... ลูกมากอบอุ่นดี  Grin Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #64 เมื่อ: เมษายน 04, 2005, 11:44:47 PM »

ข่าวไม่แว่วและแน่นอนที่สุดก็คือเค้าให้ย้ายกลับไปทำงานที่เมืองลุงบ้านเกิดแล้ว จ้า Grin

แหะ แหะ ........... บ้านครูเบิ้ลเงียบมาก........เงียบจนน่าขี้ขลาด..........แล้วเอ้......... Shocked Shocked Shocked

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: เมษายน 06, 2005, 08:34:33 AM »

Grin เมื่อคืนได้คุยโทรศัพท์กับพี่บี ยืนยันแน่นอนแล้วว่ามาได้แน่ ๆ ไม่เบี้ยวนัด  Grin ส่วนลุงอู๊ดแกส่งข้อความมาบอกว่า "สาว่าอีไปฉัดใครสักคน ฐานเรียกลุง" เป็นอันแน่นอนด้วยเช่นกันว่าพี่อู๊ด (ไม่กล้าเรียกลุง) ไม่เบี้ยวนัดด้วยเช่นกัน  Grin จะมีก็แต่ลุงหมู มาไม่ได้เพราะติดภารกิจแต่โทรมาบอกว่าเสียดายที่ไม่ได้ไปร่วมสนุกกัน  Grin

Grin งานนี้มีค้าง ....... แน่เลย.....   ค้างคืน ... เมาค้าง. Grin Cheesy

Grin อย่ารีบกลับกันล่ะวันนั้น  Grin

แหะ แหะ ........... บ้านครูเบิ้ลเงียบมาก........เงียบจนน่าขี้ขลาด..........แล้วเอ้......... Shocked Shocked Shocked

ตกใจ อ๊อ อย่าให้ระเบิดมาลงพัทลุงหล่าวต๊ะ พี่ปู แค่เท่สงขลามันตูมขึ้นมา เวลานี้ไปไหนมาไหนผมติดกระสุนสำรองเพียบเลย กะว่าถ้าอีเอาชีวิตผมคงต้องใช้ฝีมือกันหน่อย  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 12:33:52 PM »

Grin พี่ชัชครับ รบกวนแจ้งกติกาแข่งขันด้วยนะครับ น่าจะเอากติกาแบบกันเองนะครับ ไม่เน้นแข่งแบบเอาเป็นเอาตาย เดี๋ยวมันไม่สนุก  Grin

Grinตอนนี้ผมมาเพ่นพ่านอยู่แถว ๆ บางกอก มาเป็นเด็กเตปอยู่นะครับ  Grin ส่วนรางวัลเปลี่ยนจากถ้วยมาเป็นเหล้าสักขวดดีไหม ใครชนะจะได้รับเกีรยติเปิดขวดเหล้าดื่มกัน ไม่ซีเรียสดี  Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 01:08:18 PM »

Grin  Grin ....... ดีนิ........แพ้ก็ได้.........ชนะก็ได้........เสียแต่ค่ามันรถกะลูกสูน  Grin  Grin

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 04:54:07 PM »

7 พ.ค. เหรอครับ  น่าสนครับ Smiley  แต่ต้องเช็ควันดูอีกที  ถ้ามีเวลาว่างคงได้เจอะเจอกับสมาชิกครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก

รายการแบบนี้หายาก  แต่ยังไม่ยืนยันการเข้าร่วมนะครับ  เพราะภารกิจไม่แน่นอน  เอาเป็นว่าถ้าได้ไปคงเจอกันที่สนาม

ถ้าไม่เห็นเงา แปลว่างานนี้นายโจ อดเมาอีกแล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 08:35:42 PM »

Grin งานนี้เอาง่ายๆตามประสาเพื่อนๆพี่ๆน้องๆครับ คุยกันไปคุยกันมาคงไม่เน้นถ้วยครับ เอาเป็นว่าใครชนะจ่ายค่าเหล้าครับ จ๊ากๆๆ  Grin Grin Shocked Shocked

Grin ปืนซีแซดลูกกรดแต่งไกล้จะเสร็จแล้วครับ วันนั้นจะได้ไปลองกลุ่มกระสุนกัน ถ้าไม่แม่นจะได้โทษคนยิง อิอิอิ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2005, 08:40:34 PM โดย Iron » บันทึกการเข้า
west
Jr. Member
**

คะแนน 2

หมากัดไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล

« ตอบ #70 เมื่อ: เมษายน 11, 2005, 08:12:18 PM »

Grin กระผม นายบ้าบอ ณ เมืองลุง Grin ขึ้นมาเป็นเด็กเตปก็เลยมาเพ่นพ่านที่บ้านคุณลุง west และขอใช้ล็อกอินซะเลย  Grin

Grin ตอนนี้กำลังเมากับลุง west อยู่ที่บ้านของลุง west  Grin ลุง west ฝากบอกคิดถึงลุงอู๊ดด้วยจ้า  หลงรัก

Grin ผมและลุง west กำลังคุยกันว่าหลังจากยิงปืนกันเสร็จแล้วจะมีการนั่งพูดคุย + ดื่มสุราตามประสาปักษ์ใต้คนจนกันหรือไม่  น้ำลายหก

Grin เพราะบางคนเดินทางมาไกล น่าจะยิงเสร็จแล้วมีการแลกเปลี่ยนประสบการณ์ พูดคุย แสดงความคิดเห็น ฉันท์มิตรชาวใต้เพื่อเพิ่มความแน่นแฟ้นของเพื่อน ๆ  Wink เดี๋ยวนอนค้างอยู่คนเดียวที่พัทลุง มันคงเหงาน่าดู พวกเราน่าจะนั่งเมาเป็นเพื่อนคลายเหงาเค้าดีไหม น้ำลายหก

Grin รบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ ลงมติว่าจะเมากันหรือไม่ และหากเมาจะเริ่มตั้งแต่กี่โมงถึงกี่โมง  Grin

หลงรัก ขอรับรองว่าข้อความข้างต้น ผมเป็นคนเขียนเอง โดยยืมล็อกอิน ลุง west ไม่ได้มีการแอบอ้างชื่อใด ๆ ทั้งสิ้นครับ  Grin
west
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #71 เมื่อ: เมษายน 11, 2005, 09:08:04 PM »

Grin บ้าบอคนเดิม ยืมล็อกอินโพสอีกครั้ง  Grin

Grin เจอรูปนี้ในคอมฯ เลยโพสมาให้เซฟกัน รูปครั้งก่อนที่พี่ชัชโพสไม่มีพี่ชัชอยู่ในรูป จ้า  Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
west
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #72 เมื่อ: เมษายน 11, 2005, 09:20:30 PM »

Grin บ้าบอคนเดิมอีกแล้วจ้า  Grin

Grin ลุง west เสนอว่า ยิงปืนที่พัทลุงเสร็จแล้ว ไปเมากันที่สงขลาจะดีไหม เพราะทีมงานอยู่ที่นั่นกันหลายคนจะได้เดินทางสะดวก ... เมาเสร็จแล้วพักบ้านผมที่สงขลาได้เลยครับ ผมอยู่คนเดียว ยินดีต้อนรับด้วยความเต็มใจยิ่ง  Grin

Grin ลุง PU45 จะได้แวะเยี่ยมลูกสะดวกด้วย ... พี่ชัช พี่เอก พี่ 1 พี่อู๊ด พี่แป้ว พี่ tomcat พี่ 444 จะได้เดินทางสะดวก ... ส่วนผมได้เปลี่ยนบรรยากาศ  Grin

หลงรัก รบกวนเสนอแนะด้วยครับ หลงรัก
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #73 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 08:32:02 AM »

Grin บ้าบอคนเดิมอีกแล้วจ้า  Grin

Grin ลุง west เสนอว่า ยิงปืนที่พัทลุงเสร็จแล้ว ไปเมากันที่สงขลาจะดีไหม เพราะทีมงานอยู่ที่นั่นกันหลายคนจะได้เดินทางสะดวก ... เมาเสร็จแล้วพักบ้านผมที่สงขลาได้เลยครับ ผมอยู่คนเดียว ยินดีต้อนรับด้วยความเต็มใจยิ่ง  Grin

Grin ลุง PU45 จะได้แวะเยี่ยมลูกสะดวกด้วย ... พี่ชัช พี่เอก พี่ 1 พี่อู๊ด พี่แป้ว พี่ tomcat พี่ 444 จะได้เดินทางสะดวก ... ส่วนผมได้เปลี่ยนบรรยากาศ  Grin

หลงรัก รบกวนเสนอแนะด้วยครับ หลงรัก
สำหรับผมได้ทั้งนั้นครับ แต่นาย 1 ผมไม่ทราบไม่ทราบว่าอยากดูสาวๆ พัทลุงหรือเปล่า 5 5 5 5 5 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #74 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 09:39:23 AM »

ขออภัยพี่บี และ นายเบิ้ลด้วยครับผม  ที่ต้องกลับเลย ไปร่วมสังสรรค์กันต่อไม่ได้ 

ยกยอดไว้งวดหน้านะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 14
  พิมพ์