เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:32:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องการแข่งขันยิงปืน " มิตติ้งภาคใต้ ครั้งที่ 1 "  (อ่าน 27301 ครั้ง)
The Kingdom Of Gun
คนจะงามงามที่จิต
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #105 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 01:34:58 PM »

อ่านดูแล้วน่าสนุกนะครับ

เป็นไปไม่ได้ ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #106 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 03:05:18 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin วันนี้ไปพัทลุงมา มองดูทางเข้าสนามยิงปืน มาเห็นตอนกลับแล้วเพราะขาไปร้านค้าบังทางเข้านะครับ
วันที่ 7 พ.ค. นี้เขียนป้ายบอกไว้ก่อนซัก 100 ม. ด้วยนะครับเผื่อบางคนไม่ทราบจะได้ไม่เลยนะครับ(มาจากตรัง) Grin Grin Grin Grin Grin Grin
ผมคิดว่าถ้าไม่ติดถารกิจอะไรคงไปแน่  ครับ ประมาณต้นเดือน พ.ค.คงให้คำตอบที่แน่นอนได้ครับ Wink Wink Wink Wink Wink

Grin ไปดูลาดเลากันแล้วเหรอเนี่ย  Grin

สืบทราบมาว่า ทางเข้าค่าย ตรงปากทางเป็นวัดหรือโรงเรียนอะไรสักอย่าง มีป้ายเล็กๆ (เล็กมาก) ก่อนถึงทางเข้าถ้ามาจากตรัง
ให้สังเกตุด้านซ้ายมือมีบ้านสองชั้นหลังคาซีแพคสีเขียวหยก ถัดไปบ้านชั้นเดียว 3-4 ห้อง หลังคาสีฟ้า เลยไปสัก 50 เมตรก็จะ
ถึงทางเข้า............... Grin Grin Grin

ไม่ทราบข้อมูลถูกต้องหรือไม่ครับ........วานบอก ........... เอ๊ะ !! พรุ่งนี้วันที่ 7 พ.ค. แล้วใช้ไม๊ ฮิ ฮิ ตื่นเต้น (บ้านนอกจริงๆ) Grin Grin Grin

Grin ที่สืบเนี่ยจะไปซุ่มเพื่อตัดกำลังกันหรือเปล่าครับ แหม มาละเอียดยิบเลย  Grin

Grin ที่พี่ ๆ บอกมานะถูกหมดครับ ถ้ามาจากสี่แยกเอเชีย เมื่อถึงสะพานลอยที่ 2 ก็ยูเทรินกลับแล้วเลี้ยวซ้ายเข้าไปในค่ายฯได้เลย  Grin

Grin หากมาจากตรังพอลงเขาพับผ้าแล้ว ถ้าจำไม่ผิดสะพานลอยแรกเลี้ยวซ้ายได้เลย จ้า Grin

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #107 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 05:22:08 PM »

รายชื่อสมาชิกล่าสุดที่รวบรวมได้  มีดังนี้ พี่ PU 45 , พี่ tossakan , พี่ west , พี่ A111 , พี่ IRON , พี่ babor , พี่ 4444 , พี่ tomcat , พี่ sobpong , พี่ billy the kid , พี่ E_mail , พี่ แป้ว  ( นอกเวปบอร์ด ) , พี่ Mk_4  ส่วนที่ยังไม่แน่ใจก็ พี่ Nirute กับ พี่ SAVOK CZ   รวมรวมโดยน้องโจขอครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก

บางโพ 5
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #108 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 09:57:30 PM »

Cheesy Cheesy รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้ง ชนะร้อยครั้ง  Grin  Grin (เหลนศิษย์ขงเบ้งมาเอง)
ข้าพเจ้ามิได้ซุ้มสืบดอก เพียงแต่ไม่อยากแพ้ผู้ใด  Grin  Grin อยากชนะ แต่ถึงแพ้ก็ชนะเพราะได้ดื่มเยอะ

ตอนนี้คนหลังบ้านทราบข่าวแล้ว กึ่งสนับสนุน กึ่งคัดค้าน แต่ก็เตรียมยาประจำตัวไว้ให้แล้ว .... ดีจริงๆ อยากมีแบบนี้อีก 3 คน  Cheesy

SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #109 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 11:06:54 PM »

;
 Grin ที่พี่ ๆ บอกมานะถูกหมดครับ ถ้ามาจากสี่แยกเอเชีย เมื่อถึงสะพานลอยที่ 2 ก็ยูเทรินกลับแล้วเลี้ยวซ้ายเข้าไปในค่ายฯได้เลย Grin

Grin หากมาจากตรังพอลงเขาพับผ้าแล้ว ถ้าจำไม่ผิดสะพานลอยแรกเลี้ยวซ้ายได้เลย จ้า

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
 นายเบิ้ลนะนายเบิ้ล ผมว่าสะพานลอยที่ 3 จากแยกเอเซีย นา  เยาะเย้ยเที่ยวก่อนจัดโครงการผมเทิร์นตรงสะพานที่2 งงแทบตาย ไม่เจอทางเข้า Tongue

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #110 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 09:14:09 AM »

Grin ของที่พี่ชัชและพี่เอกสั่งปรากฎว่าแห้วครับ ร้านแถวหลังวังปิดเพราะเป็นช่วงสงกรานต์  Grin

;
 Grin ที่พี่ ๆ บอกมานะถูกหมดครับ ถ้ามาจากสี่แยกเอเชีย เมื่อถึงสะพานลอยที่ 2 ก็ยูเทรินกลับแล้วเลี้ยวซ้ายเข้าไปในค่ายฯได้เลย Grin

Grin หากมาจากตรังพอลงเขาพับผ้าแล้ว ถ้าจำไม่ผิดสะพานลอยแรกเลี้ยวซ้ายได้เลย จ้า

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
 นายเบิ้ลนะนายเบิ้ล ผมว่าสะพานลอยที่ 3 จากแยกเอเซีย นา  เยาะเย้ยเที่ยวก่อนจัดโครงการผมเทิร์นตรงสะพานที่2 งงแทบตาย ไม่เจอทางเข้า Tongue

ตกใจ  Huh เหรอครับ ถ้าอย่างนั้น สงสัยพี่อู๊ดต้องมานับใหม่ในวันนั้นแล้วล่ะว่าใครนับถูกกันแน่  เยาะเย้ย

รายชื่อสมาชิกล่าสุดที่รวบรวมได้ มีดังนี้ พี่ PU 45 , พี่ tossakan , พี่ west , พี่ A111 , พี่ IRON , พี่ babor , พี่ 4444 , พี่ tomcat , พี่ sobpong , พี่ billy the kid , พี่ E_mail , พี่ แป้ว ( นอกเวปบอร์ด ) , พี่ Mk_4 ส่วนที่ยังไม่แน่ใจก็ พี่ Nirute กับ พี่ SAVOK CZ รวมรวมโดยน้องโจขอครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

ตกใจ ไอ๋หย๋า  เรียกตัวเองว่า น้องโจ เจ็บหัวแหม็ด  โดนชก

Cheesy Cheesy รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้ง ชนะร้อยครั้ง Grin Grin (เหลนศิษย์ขงเบ้งมาเอง)
ข้าพเจ้ามิได้ซุ้มสืบดอก เพียงแต่ไม่อยากแพ้ผู้ใด Grin Grin อยากชนะ แต่ถึงแพ้ก็ชนะเพราะได้ดื่มเยอะ

ตอนนี้คนหลังบ้านทราบข่าวแล้ว กึ่งสนับสนุน กึ่งคัดค้าน แต่ก็เตรียมยาประจำตัวไว้ให้แล้ว .... ดีจริงๆ อยากมีแบบนี้อีก 3 คน Cheesy

Grin จะมาแย่งที่สุดท้ายกับผมเหรอครับ อิ อิ อิ  โดนชก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #111 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 11:19:52 AM »

Grin ช่วยพี่ปูทำงานโดยการไปหาเสียง เอ๊ย ประชาสัมพันธ์ ที่เวปเพื่อนบ้านแล้วจ้า  Grin เผื่อใครสนใจจะได้มากันเยอะ ๆ สนุกดี  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #112 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 04:14:50 PM »

Grin เมื่อกี้ได้รับแจ้งทางโทรศัพท์จากพี่บิลลี่ฯ ว่า หากเมียไม่ใช้ให้ซักผ้า เอ๊ย หากไม่ติดภารกิจอะไรจะมาร่วมแน่นอน  Grin

Grin เบอร์โทรของสมาชิกตอนนี้ผมมีหมดแล้ว เหลือแต่ของพี่ปูคนเดียว  Grin ท่านใดต้องการด่วนรบกวนช่วยแจ้งด้วยนะครับจะส่งไปให้ทางข้อความส่วนตัว หรือหากไม่รีบค่อยไปเอาที่หน้างานพร้อมกับลายเซ็นต์ได้เลย  Grin

Grin ส่วนนายโจ ไม่ต้องให้ลายเซ็นต์ก็ได้ แค่เปลี่ยนเป็นเบอร์สาว ๆ ให้พี่ ๆ เพื่อน ๆ สักเบอร์สองเบอร์ก็จะน่ารักมากเลยล่ะ  น้ำลายหก
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #113 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 04:18:40 PM »

อ้างถึง
ส่วนนายโจ ไม่ต้องให้ลายเซ็นต์ก็ได้ แค่เปลี่ยนเป็นเบอร์สาว ๆ ให้พี่ ๆ เพื่อน ๆ สักเบอร์สองเบอร์ก็จะน่ารักมากเลยล่ะ

ขอใช้สิทธิ์พาดพิงขอรับ ท่านประธาน  ข้อความที่เห็นข้างต้น ไม่มีมูลความจริง  ลำพังกระผมตัวคนเดียวก็แทบจะไม่พออยู่แล้ว

จะหาจากใหนไปให้ท่านพี่ๆเล่าขอรับ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #114 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 04:26:21 PM »

ขอใช้สิทธิ์พาดพิงขอรับ ท่านประธาน  ข้อความที่เห็นข้างต้น ไม่มีมูลความจริง  ลำพังกระผมตัวคนเดียวก็แทบจะไม่พออยู่แล้ว

จะหาจากใหนไปให้ท่านพี่ๆเล่าขอรับ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกใจ ลำพังกระผมตัวคนเดียวก็แทบจะไม่พออยู่แล้ว หลักฐานมัดแน่นเลยนิ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #115 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 06:09:44 PM »

อ้างถึง

Grinจริงครับ  ครั้งแรกผมไปถูก ครั้งที่ 2 ผมนับสะพานที่สอง เลยไปหลงอยู่ในป่ายางซะครึ่งชั่วโมง
ครั้งที่ 3 ผมนับ 2แล้วเลยไปอีก 1 เลยเข้าไปได้ไม่หลง  Grin Grin
Nirute
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

si vis pacem para bellum

« ตอบ #116 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 09:29:06 PM »

Grin วันศุกร์ออกจากนราธิวาส ตอนบ่ายๆ พ้นพัดลุงไปนอนตรัง ตื่นเช้าซัดติ่มซัม กาแฟ And หมูย่าง แล้วบึ่งมาพัดลุงเข้าสนามยิงปืน รู้จักกับพี่และผองเพื่อน ยิงปืนสัก 3 นัดก็พอ นอกนั้นนั่งดูเพื่อน พร้อมซดเบียร์กระป๋องเย็นๆ (ที่พกมาด้วย)
 Grin พอเลิกแล้ว เราก็ยกพวกไปนอนตรังกันดีกว่าเนอะ เพราะตรังหมวยเยอะ กว่าพัดลุง
 Grin ที่ว่ามาทั้งหมด วงเล็บเปิด ถ้าได้ไป วงเล็บปิด
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #117 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 09:46:10 PM »

คิดถึงร้าน "สายเดี่ยว" ขายติ่มซำตอนเช้าที่ตรัง  หลงรัก  หลงรัก

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #118 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 07:53:06 AM »

อ้างถึง

Grinจริงครับ  ครั้งแรกผมไปถูก ครั้งที่ 2 ผมนับสะพานที่สอง เลยไปหลงอยู่ในป่ายางซะครึ่งชั่วโมง
ครั้งที่ 3 ผมนับ 2แล้วเลยไปอีก 1 เลยเข้าไปได้ไม่หลง  Grin Grin
ถ้าผมจำไม่ผิดจากสี่แยกพัทลุงทางไปตรัง จะเจอสถานีวิทยุอยู่ทางขวามือก่อนแล้วถัดไปจะเป็นสะพานลอยที่มีวัด ไป U Turnข้างหน้าเลี้ยวซ้ายมีป้ายค่ายอภัยบริรักษ์ ถ้ามาจากตรังลงเขาพับผ้ามา สะพานลอยแรกเลี้ยวซ้ายครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #119 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 08:20:43 AM »

Cool ได้ข่าวแว่ว ๆ ว่าจะมีโครงการ 2 หากข่าวไม่ผิดพลาดโครงการ 2 จะใกล้ ๆ กับที่พวกเรานัดมิตติ้งกัน ถ้าเป็นอย่างนั้นเพื่อนเราคงจะมาไม่ได้ 1 คนครับ เพราะต้องลงมาทีเดียวตอนโครงการ 2 เลย ไม่อย่างนั้นขอบตาเหมือนหมีแพนด้าแน่นอน  Grin เพราะไม่มีข้ออ้างจะบอกกับ ผบ. ว่าอย่างไร แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องดูวันใกล้ ๆ ค่อยว่ากันครับ หากวันนั้นไปครบก็ครบ หากวันนั้นไปไม่ครบก็ไม่ครบครับ  เยาะเย้ย

ตกใจ อายจัง นับเลขไม่ถูก  Grin หมายถึงผมนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin วันศุกร์ออกจากนราธิวาส ตอนบ่ายๆ พ้นพัดลุงไปนอนตรัง ตื่นเช้าซัดติ่มซัม กาแฟ And หมูย่าง แล้วบึ่งมาพัดลุงเข้าสนามยิงปืน รู้จักกับพี่และผองเพื่อน ยิงปืนสัก 3 นัดก็พอ นอกนั้นนั่งดูเพื่อน พร้อมซดเบียร์กระป๋องเย็นๆ (ที่พกมาด้วย)
 Grin พอเลิกแล้ว เราก็ยกพวกไปนอนตรังกันดีกว่าเนอะ เพราะตรังหมวยเยอะ กว่าพัดลุง
 Grin ที่ว่ามาทั้งหมด วงเล็บเปิด ถ้าได้ไป วงเล็บปิด

Grin มาให้ได้ล่ะกัน วงเล็บจะได้ไม่ปิด ว่าปรือว่าตามกันนิ ค่อยว่ากันวันนั้น  Grin

คิดถึงร้าน "สายเดี่ยว" ขายติ่มซำตอนเช้าที่ตรัง หลงรัก หลงรัก

Grin นี่ซิประชาสัมพันธ์ของแท้  โดนชก สืบหาสาวเดี่ยวนะครับ ไม่ใช่สืบหาสนาม  โดนชก

อ้างถึง
ถ้าผมจำไม่ผิดจากสี่แยกพัทลุงทางไปตรัง จะเจอสถานีวิทยุอยู่ทางขวามือก่อนแล้วถัดไปจะเป็นสะพานลอยที่มีวัด ไป U Turnข้างหน้าเลี้ยวซ้ายมีป้ายค่ายอภัยบริรักษ์ ถ้ามาจากตรังลงเขาพับผ้ามา สะพานลอยแรกเลี้ยวซ้ายครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Grin อย่างน้อย ๆ ก็บอกถูกอย่างนึงครับ พี่เอกยืนยันแล้วว่าลงจากเขาพับผ้ามา สะพานลอยแรกเลี้ยวซ้าย ได้เลย  Grin อิ อิ นับเลขถูกแล้ว  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2005, 08:50:33 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 14
  พิมพ์