เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:36:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องการแข่งขันยิงปืน " มิตติ้งภาคใต้ ครั้งที่ 1 "  (อ่าน 27322 ครั้ง)
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #120 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 07:29:40 PM »

Grin เมื่อกี้ได้รับแจ้งทางโทรศัพท์จากพี่บิลลี่ฯ ว่า หากเมียไม่ใช้ให้ซักผ้า เอ๊ย หากไม่ติดภารกิจอะไรจะมาร่วมแน่นอน  Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin ขอแก้ข่าวครับ ยังไม่ใช่เมียครับแค่แฟนครับ แต่ตอนนี้กำลังจะฆ่าผมครับ เพราะตั้งแต่ซื้อปืนมาก็สนใจมากกว่าเค้าครับ Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue HELP ME Tongue Tongue Tongue Tongue

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #121 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 05:03:07 AM »

ถกเถียงกันเรื่องทางเข้าค่าย....ขนาดคนพื้นที่นะ  Cry  Cry

อย่างท่าน Iron อย่าคิดว่าเป็นการหลงทางสิครับ.....คิดว่าได้ไปสำรวจเส้นทางใหม่ๆ....มีระทึกใจด้วย  Grin  Grin  Grin

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 08:21:29 AM »

ถกเถียงกันเรื่องทางเข้าค่าย....ขนาดคนพื้นที่นะ  Cry  Cry

อย่างท่าน Iron อย่าคิดว่าเป็นการหลงทางสิครับ.....คิดว่าได้ไปสำรวจเส้นทางใหม่ๆ....มีระทึกใจด้วย  Grin  Grin  Grin

Grin Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #123 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 08:33:14 AM »

Grin เค้าเรียกว่า ข่าวลวง ไม่ใช่ ข่าวกรอง จ้า  Grin

เยาะเย้ย พี่ชัชแกถนัดด้านสำรวจเส้นทางใหม่ ๆ อยู่เสมอครับ  วันก่อนโน้นนัดไปซ้อมยิงที่ค่ายหาดใหญ่ พี่ท่านเล่นสำรวจเส้นทางไปจนถึงคลังแสง ดีที่เบรครถได้ทันไม่อย่างนั้นคงต้องหาดินน้ำมันมาอุดรูที่รถเป็นแน่แท้  โดนชก
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #124 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 08:35:47 AM »

Grin เค้าเรียกว่า ข่าวลวง ไม่ใช่ ข่าวกรอง จ้า  Grin

เยาะเย้ย พี่ชัชแกถนัดด้านสำรวจเส้นทางใหม่ ๆ อยู่เสมอครับ  วันก่อนโน้นนัดไปซ้อมยิงที่ค่ายหาดใหญ่ พี่ท่านเล่นสำรวจเส้นทางไปจนถึงคลังแสง ดีที่เบรครถได้ทันไม่อย่างนั้นคงต้องหาดินน้ำมันมาอุดรูที่รถเป็นแน่แท้  โดนชก

Grin Grin Grin ยังกัดพี่ท่านไม่ปล่อยเลยนะ กับเรื่องนี้  โดนชก โดนชก

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #125 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 08:36:39 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin ขอแก้ข่าวครับ ยังไม่ใช่เมียครับแค่แฟนครับ แต่ตอนนี้กำลังจะฆ่าผมครับ เพราะตั้งแต่ซื้อปืนมาก็สนใจมากกว่าเค้าครับ Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue HELP ME Tongue Tongue Tongue Tongue
อ้างถึง

เยาะเย้ย มีอะไรปรึกษาพี่ชัชได้ครับ พี่ท่านถนัดเรื่องนี้เป็นพิเศษ วันก่อนที่ซอกแขนมีรอยฟกช้ำ มาบอกผมกับนายโจว่าเป็นรอยถีบของปืนลูกซอง จนบัดนี้ก็ยังไม่มีใครเชื่อเลยครับว่าจะเป็นรอยถีบของปืน  โดนชก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2005, 08:38:57 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #126 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 03:50:03 PM »

Grin ใกล้ถึงวันมิตติ้งแล้ว เลยเอารายชื่อของท่านที่จะมาร่วมแน่นอนแล้วมาให้ดูกัน  Grin

Cool พรุ่งนี้จะโทรเช็คไปยังสนามว่าในวันนั้นจะมีกระสุนไว้บริการหรือไม่ จะได้ไม่ต้องแข่งยิงแห้งกัน เด้อ  Grin

รายชื่อสมาชิกที่จะมาร่วมพบปะกันล่าสุดที่รวบรวมได้  มีดังนี้

พี่ PU 45
พี่ tossakan
พี่ west
พี่ A111
พี่ Iron
พี่ Bang
พี่ 4444
พี่ tomcat
พี่ sobpong
พี่ billy the kid
พี่ แป้ว  ( นอกเวปบอร์ด )
พี่ Mk_4
พี่ Nirute
พี่ SAVOK CZ 
นาย natjoe

Cheesy ส่วนท่านที่ยังไม่ได้ส่งเบอร์โทรให้กับผม รบกวนส่งให้ด้วยนะครับ เพราะจะได้เอาไว้ใช้ติดต่อในระหว่างเดินทาง และท่านที่ตอนนี้ยังไม่แน่ใจ แต่ภายหลังแน่ใจ รบกวนช่วยแจ้งด้วยนะครับ จะได้เช็คยอดถูกว่ามีกี่คน  Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2005, 04:36:45 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #127 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 04:08:02 PM »

Grin Grin Grin Grin มากันอีกเยอะๆครับ  หอบลูกจูงหลานมาด้วย  น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2005, 04:22:34 PM โดย natjoe » บันทึกการเข้า

บางโพ 5
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #128 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 08:18:27 PM »

Grin ใกล้ถึงวันมิตติ้งแล้ว เลยเอารายชื่อของท่านที่จะมาร่วมแน่นอนแล้วมาให้ดูกัน  Grin

Cool พรุ่งนี้จะโทรเช็คไปยังสนามว่าในวันนั้นจะมีกระสุนไว้บริการหรือไม่ จะได้ไม่ต้องแข่งยิงแห้งกัน เด้อ  Grin

รายชื่อสมาชิกที่จะมาร่วมพบปะกันล่าสุดที่รวบรวมได้  มีดังนี้

พี่ PU 45
พี่ west
พี่ A111
พี่ Iron
พี่ Bang
พี่ 4444
พี่ tomcat
พี่ sobpong
พี่ Mk_4
พี่ Nirute
นาย natjoe

Cheesy ส่วนท่านที่ยังไม่ได้ส่งเบอร์โทรให้กับผม รบกวนส่งให้ด้วยนะครับ เพราะจะได้เอาไว้ใช้ติดต่อในระหว่างเดินทาง และท่านที่ตอนนี้ยังไม่แน่ใจ แต่ภายหลังแน่ใจ รบกวนช่วยแจ้งด้วยนะครับ จะได้เช็คยอดถูกว่ามีกี่คน  Cheesy

ราย Sobpong นะผมไม่แน่ใจว่าได้ไปรึเปล่า  Grinเพราะแกเพิ่งได้ลูกชายเป็นของแกเอง หลงรักขอแสดงความยินดีครับ และน้าขอต้อนรับหลานชายคนใหม่ด้วย หลงรัก
เอ้าแจ้งข่าวดีเผื่อลุงๆทั้งหลายร่วมกันยินดีเร้ว......เฮ้ๆๆ..... หลงรัก

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
west
Jr. Member
**

คะแนน 2

หมากัดไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล

« ตอบ #129 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 08:29:04 PM »

พี่ PU 45
พี่ west
พี่ A111
พี่ Iron
พี่ Bang
พี่ 4444
พี่ tomcat
พี่ sobpong
พี่ Mk_4
พี่ Nirute
นาย natjoe

ราย Sobpong นะผมไม่แน่ใจว่าได้ไปรึเปล่า  Grinเพราะแกเพิ่งได้ลูกชายเป็นของแกเอง หลงรักขอแสดงความยินดีครับ และน้าขอต้อนรับหลานชายคนใหม่ด้วย หลงรัก
เอ้าแจ้งข่าวดีเผื่อลุงๆทั้งหลายร่วมกันยินดีเร้ว......เฮ้ๆๆ..... หลงรัก
ยินดีด้วยนะครับ
sobpong
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #130 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 08:45:47 PM »

Grin Grin   ครับขอบคุณมาก ยืนยันไปครับ  Grin Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #131 เมื่อ: เมษายน 22, 2005, 07:32:14 PM »

อ้างถึง

ขอแสดงความยินดีกับลูกชาย (เข้าใจว่าคนแรก) ของท่าน Sobpong หลังจากนี้เร่งหาน้องสาวให้เป็นเพื่อนพี่ชายด่วน

อายุ วรรโณ สุขัง พลังงงงงงง ........... ฉลาดแข็งแรง เป็นคนดีของสังคม เป็นที่ภาคภูมิใจของ พ่อแม่ ปู่ย่า ตายาย และญาติพี่น้อง  หลงรัก  หลงรัก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #132 เมื่อ: เมษายน 23, 2005, 07:47:48 AM »

Grin เมื่อวานไปสำรวจเส้นทางมาให้แล้ว  Grin อันนี้ข่าวกรองไม่ใช่ข่าวลวง  Grin

Grin หากมาจากหาดใหญ่ พอพ้นสะพานลอยที่ 3 ให้ยูเทรินแล้วเลี้ยวซ้ายที่เชิงสะพานลอยได้เลยจ้า  Grin

Grin หากมาจากเขาพับผ้า ก่อนถึงสะพานลอยที่ 3 ให้เลี้ยวซ้ายที่เชิงสะพานลอยได้เลยเช่นกันจ้า  Grin

Grin สรุปคนในพื้นที่บอกมั่วเอง ต้องขออภัยด้วย เด้อ  Grin อิ อิ อิ คนมาจากเขาพับผ้าได้หลงแน่ ๆ ดันบอกไปได้ว่าสะพานลอยแรก เฮ้อ เบิ้ลหนอเบิ้ล  หัวเราะร่าน้ำตาริน

:Smiley หลงทางยังหาเจอ.....แต่หลงเธอแสนปวดใจ(กลัวแฟนที่กุงเตปจับได้) ใช่มั๊ยครูเบิ้ล Shocked

ตกใจ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  โดนชก

ราย Sobpong นะผมไม่แน่ใจว่าได้ไปรึเปล่า Grinเพราะแกเพิ่งได้ลูกชายเป็นของแกเอง หลงรักขอแสดงความยินดีครับ และน้าขอต้อนรับหลานชายคนใหม่ด้วย หลงรัก

Grin ยินดีด้วยครับ ที่มีลูกชายเป็นของตนเอง  Grin เย้ ดีใจจังจะได้เป็นพี่คนแล้ว ส่วนคนอื่น ๆ เป็นลุง เป็นปู่ กันไปเด้อ โดยเฉพาะนายโจ คงดีใจจังหูนิ ที่ได้เป็นลุง  โดนชก

โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #133 เมื่อ: เมษายน 23, 2005, 11:19:04 AM »

อ้างถึง
ยินดีด้วยครับ ที่มีลูกชายเป็นของตนเอง   เย้ ดีใจจังจะได้เป็นพี่คนแล้ว ส่วนคนอื่น ๆ เป็นลุง เป็นปู่ กันไปเด้อ โดยเฉพาะนายโจ คงดีใจจังหูนิ ที่ได้เป็นลุง 

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  ผมได้เป็นลุงไม่เท่าไร แต่บางคน
ได้เป็นปู่   โดนชก โดนชก

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #134 เมื่อ: เมษายน 23, 2005, 10:09:48 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  ผมได้เป็นลุงไม่เท่าไร แต่บางคน
ได้เป็นปู่   โดนชก โดนชก

ขออนุญาตลบข้อความครับ เดี๋ยวเกิดการเข้าใจผิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2005, 02:42:21 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 14
  พิมพ์