เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:29:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องการแข่งขันยิงปืน " มิตติ้งภาคใต้ ครั้งที่ 1 "  (อ่าน 27288 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #135 เมื่อ: เมษายน 24, 2005, 02:44:04 PM »

Grin ตอนเช้าโทรไปถามเรื่องกระสุนที่สนามแล้วครับ  ตอนนี้ทุกขนาดมีอยู่ประมาณ 1000 นัด ยกเว้นลูกซองไม่มีสักนัด  Grin

Grin สัปดาห์หน้าค่อยโทรไปถามอีกทีว่ายังมีเหลืออยู่เท่าไร หากมีเหลือไม่พอทางสนามจะได้สั่งมาไว้บริการ  Grin
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #136 เมื่อ: เมษายน 24, 2005, 04:10:56 PM »

ปู่นะพ่อคุณ Sobpong คนเดียวครับ Angry

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #137 เมื่อ: เมษายน 25, 2005, 08:46:12 AM »

ตอนนี้กระสุนวินคลีนมีจำหน่ายแล้วครับ  ท่านใดสนใจรีบไปซื้อหาไว้ได้เลย

ปู่นะพ่อคุณ Sobpong คนเดียวครับ Angry

ขออภัยด้วยครับ ... ลบข้อความที่โพสแล้วครับ  เดี๋ยวเกิดการเข้าใจผิด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2005, 02:44:36 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
sobpong
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #138 เมื่อ: เมษายน 25, 2005, 06:31:19 PM »

:Smiley :Smiley :Smiley
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #139 เมื่อ: เมษายน 25, 2005, 07:54:05 PM »

เกิดอะไรขึ้นเหรอ HuhHuhHuhHuhHuhHuh??/  Huh  Huh  Huh เป็นงง

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140 เมื่อ: เมษายน 26, 2005, 08:22:06 AM »

ถึง  พี่หมู  นราฯ

ประมาณ 2 - 3 วันนี้ผมจะไปทำธุระที่นราฯ ไม่ทราบว่าพี่หมูว่างหรือไม่ จะได้แวะเข้าไปเยี่ยมเยียน โทรหาพี่ไม่ค่อยจะมีสัญญาณนะครับ เลยโพสถามทางเวปแทน

เกิดอะไรขึ้นเหรอ HuhHuhHuhHuhHuhHuh??/  Huh  Huh  Huh เป็นงง

ไม่มีอะไรครับพี่ปู  เกรงว่าข้อความบางข้อความอาจจะทำให้เกิดการเข้าใจผิดได้  ก็เลยลบซะป้องกันข้อผิดพลาดนะครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #141 เมื่อ: เมษายน 26, 2005, 08:52:08 PM »

หลงรัก ได้รับคำยืนยันจาก พี่ E_mail แล้วว่า หากไม่ติดภารกิจใด ๆ จะมาร่วมพบปะเจอะเจอกับเพื่อน ๆ ด้วยครับ  พร้อมทั้งนี้ได้ฝากเบอร์ติดต่อไว้แล้ว เดี๋ยววันนั้นจะแจ้งเบอร์ของพี่เค้าให้ทราบครับ  Grin

Grin วันนี้ไปซ้อมยิงปืนที่สนามสงขลา ได้พบเจอกับเพื่อนใหม่ ชื่อว่า "นายก้าน"  อยู่แถว ๆ ทุ่งรี ถิ่นพี่ 1 นี่เอง จะไปร่วมสนุกกับพวกเราด้วยครับ  Grin คงต้องรบกวน พี่1 หรือ พี่เอก ประสานนัดเจอกันกับ นายก้าน  เพื่อพาไปเจอพี่ชัชในวันนั้นด้วยนะครับ  Grin

Grin วันนี้ไปยืนดูรายชื่อของผู้เข้าแข่งขันยิงปืนที่สนามสงขลา ปรากฎว่ามีชื่อของ พี่ tomcat ติดอยู่ในอันดับรับถ้วยรางวัลด้วย   Grin ส่วนของ พี่แป้ว เผอิญจำชื่อและนามสกุลพี่แป้วไ่ม่ได้เพราะเรียกแต่ชื่อเล่นเสมอ แต่ได้ข่าวว่ารับถ้วยเช่นกัน   Grin ก็ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

Cheesy กระสุนวินคลีนล็อตนี้ไร้ตะกั่วตกค้างเช่นเดิม แต่ไหงเขม่ามากกว่าล็อตก่อนก็ไม่รู้  วัยรุ่นเซ็งเลย Tongue

รายชื่อสมาชิกที่จะมาร่วมพบปะกันล่าสุดที่รวบรวมได้  มีดังนี้  เพิ่มจากเดิม 2 ท่าน

พี่ PU 45
พี่ tossakan
พี่ west
พี่ A111
พี่ Iron
พี่ Bang
พี่ 4444
พี่ tomcat
พี่ sobpong
พี่ billy the kid
พี่ แป้ว  ( นอกเวปบอร์ด )
พี่ Mk_4
พี่ Nirute
พี่ SAVOK CZ 
พี่ E_mail
นาย natjoe
นายก้าน ( นอกเวปบอร์ด )
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #142 เมื่อ: เมษายน 28, 2005, 07:33:15 PM »

เรียน ครูเบิ้ล และสมาชิกทุกท่านครับ

ผมอาจไม่ได้ไปร่วมงาน เพราะแว่วว่าจะต้องไปทำธุระไม่ กรุงเทพฯ ก็ ชลบุรี ในช่วงดังกล่าว
แล้วจะแจ้งยืนยันเป็นทางการอีกครั้ง.......เสียดายมากๆครับ ภาวนาให้แคล้วคลาด อยากพบปะทุกท่านครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143 เมื่อ: เมษายน 28, 2005, 11:58:39 PM »

ตกใจ มันไม่จริง  มันไม่จริง  มันไม่จริงใช่ไหม  Cry 

ภาวนาให้ภารกิจนั้น ๆ ไม่ตรงกับมิตติ้งด้วยเช่นกันครับ  แต่ถ้าติดภารกิจจริง ๆ ไม่เป็นไรครับ ทำภารกิจที่ได้รับมอบหมายให้สำเร็จก่อนดีกว่า 

พวกเราคนกันเองทั้งนั้น เอาไว้โอกาสหน้าก็ได้ ถึงไม่ได้เจอตัวก็สามารถเป็นเพื่อนกันได้ครับ  มีการมีงานก็ขอให้บอกหากไม่ติดภารกิจใด ๆ ก็ยินดีไปร่วมกันอยู่แล้ว  ผ่านไปจังหวัดไหนที่มีเพื่อน ๆ อยู่ก็แวะเยี่ยมเยี่ยนทักทายเพื่อนฝูงกันได้ครับ
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #144 เมื่อ: เมษายน 30, 2005, 04:11:02 PM »

เริ่มนับถอยหลังยิ่งใกล้วันนัดหมายยิ่งคันไม้คันมือ เลยแอบไปซ้อมใต้น้ำที่หมู่เกาะอาดัง จ.สตูล Grin Grin Grin ซะ 3 วัน เจอแตนทะเลเลยกลับกลายเป็นคันตามตัวแทน แต่คุ้มค่าสวยมากครับ Shocked Shocked Shocked
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #145 เมื่อ: เมษายน 30, 2005, 09:45:54 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน โอ้ย ... โอ๊ย .... โอ๊ย .... จะบ้าตาย

เห็นที ...... ต้องผิด .. ระเบียบ ... ตอนแก่นี่เอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2005, 01:03:30 AM »

Grin วันนี้ก่อนขนของกลับมาพัทลุง พี่แป้วโทรมาว่าให้ตามไปที่สนามสงขลา จะอวดปืนตัวใหม่นะ  พี่สารวัตรฯ ไปด้วย  ได้ข่าวว่าสองท่านนี้ไปแอบซุ่มมาเป็นอย่างดี  ปืนใหม่พี่แป้ว ไม่รู้รุ่นไหน คงต้องถามพี่สารวัตรฯ เอาแล้วกัน แต่งซะจนไม่เหลือเค้าเดิมเลย  ส่วนของพี่สารวัตรฯ นั้น ก็โมมาฟิตเปรี๊ยะสำหรับงานนี้ด้วยเช่นกัน  ดู ๆ แล้ว ที่โหล่คงจะไม่มีใครได้แน่นอนนอกจากผม  Grin อ้อ กระสุนยังไม่ได้เช็คให้ทีจ้า  ต่อเช้าค่อยเช็คกับทางสนามให้นะ วันนี้เมาแล้ว ไม่ไหว  Grin

เริ่มนับถอยหลังยิ่งใกล้วันนัดหมายยิ่งคันไม้คันมือ เลยแอบไปซ้อมใต้น้ำที่หมู่เกาะอาดัง จ.สตูล Grin Grin Grin ซะ 3 วัน เจอแตนทะเลเลยกลับกลายเป็นคันตามตัวแทน แต่คุ้มค่าสวยมากครับ Shocked Shocked Shocked

แตนไชนินะสวย  เยาะเย้ย  โดนชก  Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน โอ้ย ... โอ๊ย .... โอ๊ย .... จะบ้าตาย

เห็นที ...... ต้องผิด .. ระเบียบ ... ตอนแก่นี่เอง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ เข้าใจครับพี่ปู ตอนนี้ช่วยกันภาวนาว่าให้ธุระของพี่ปูเลื่อนไปไม่ตรงกับวันมิตติ้งทีเถิด  Wink

เมื่อตะกี้ได้รับข้อความของสมาชิก 1 ท่าน ว่าติดเวรด้วยเช่นกัน วันมิตติ้งจะแจ้งให้ทราบนะครับ  ตอนนี้รอเบอร์โทรของพี่เค้าอยู่ เผื่อพวกเราผ่านไปแถวนั้นจะได้แวะเยี่ยมเยียน  Cheesy

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2005, 01:19:42 AM »

Grin เพิ่งรู้ว่าพี่ชัชหายไปไหน  ที่แท้ซุ่มไปทำโลโก้ใหม่นี่เอง  สุดยอดเลยท่านพี่  Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2005, 04:51:06 AM »

Grin เพิ่งรู้ว่าพี่ชัชหายไปไหน  ที่แท้ซุ่มไปทำโลโก้ใหม่นี่เอง  สุดยอดเลยท่านพี่  Grin

Grin Grin เพิ่งกลับมาถึงหาดใหญ่ ก็เย็นวันศุกร์แล้วครับ โดนลูกค้าตามตัวกันจ้าละหวั่น  Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #149 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2005, 08:31:17 AM »

Grin สอบถามไปทางสนามแล้วได้ความว่า ขณะนี้ เวลานี้  Grin

38  มี 2000 นัด , 9  มี 2000 นัด , 11 มี 1000 - 1500 นัด ... 22 คงมาไม่ทัน สงสัยต้องหิ้วกันมาเอง ส่วนลูกซองจะมาถึงวันศุกร์ แต่ทางที่ดีหิ้วมาด้วยจะดีกว่าครับ

งานนี้ผมได้ 38 กับกระสุนให้ไปยิงทิ้งเล่นอีก 1 กล่อง ของน้าชายไปลองด้วย  น้ำลายหก รู้สึกจะยิงยังไม่เกิน 5 นัด เก็บอย่างเดียว อนาคตคงไม่ต้องซื้อปืนแพงแน่ ๆ เลยเรา  เยาะเย้ย  น้ำลายหก
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 14
  พิมพ์