เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:32:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องการแข่งขันยิงปืน " มิตติ้งภาคใต้ ครั้งที่ 1 "  (อ่าน 27304 ครั้ง)
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #165 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 12:48:26 PM »

หลังจากได้รับทราบทางหน้าไมค์และหลังไมค์ ว่าเพื่อน ๆ ที่จะมาร่วมงานไม่ได้มีดังนี้
ส่วน พี่ PU45 (ปู) ยังไม่แน่ครับว่าจะสามารถมาได้หรือไ่ม่

กะลังช้ายวิชามารอยู่คร๊าบบบบบบบ ......... แต่ไม่แน่ใจว่าจะสำเร็จหรือไม่ ?? Wink Wink Wink Wink Wink

ขอให้สำเร็จนะครับ พามาด้วยจะได้รู้จักกันครับ
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #166 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 03:21:22 PM »

จาไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆ...........จะขออาศัยติดรถปลัดSobpongไปกินเหล้าด้วยคน...... นะขอไปด้วยนะ....นะ.....นะ......นะ..... :Smiley :Smiley :Smiley

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #167 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 03:53:00 PM »

ขออภัยพี่น้องผองเพื่อนด้วยครับ พรุ่งนี้คนในครอบครัวผมจะยกขบวนกันไปเที่ยวเก็นติ้งกันหลายคนเพราะเลื่อนรายการกับบ.ทัวร์ไว้ตั้งแต่ช่วงก่อนสงกรานต์ตอนนี้ชนเพดานเลื่อนออกไปอีกไม่ได้แล้ว จะกลับมากันอีกทีก็วันจันทร์ ผมเลยต้องอยู่โยงเฝ้าร้านกับคุณพ่อกันสองคน Embarrassed ตอนแรกกะว่าช่วงเช้าวันเสาร์จะรีบๆเคลียร์งานให้เสร็จๆช่วงบ่ายค่อยบึ่งรถตามไปเฮฮาด้วย แต่ตอนนี้หมดสิทธิ์แล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2005, 03:54:33 PM โดย E_mail » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 04:38:06 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อ่านที่เพื่อนๆ คุยกันด้วยอาการตาร้อน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก

Grin ไม่พรื่อ ไว้โอกาสหน้าก็ได้พี่นุ้ย ถึงแม้จะนานไปสักหน่อย คงจะได้เจอกันกับเพื่อน ๆ  แต่หากมีการมีงาน ค่อย ว. มาบอกด้วยแล้วกัน เบอร์ ว. มีแล้วนิ  แล้วจะส่งเบอร์ ว. ของท่านอื่น ๆ ไปให้นะครับ จะได้ยกพลกันไปล้มทับ  Grin

ขอให้สำเร็จนะครับ พามาด้วยจะได้รู้จักกันครับ

Grin พวกเราเรียบร้อยจะตายไปเนอะพี่เอกเนอะ  พี่เชื่อถามพี่ชัชได้ครับ  อย่างวันที่พี่ชัชพาพี่ผู้หญิงมามิตติ้งด้วย พวกเราก็เรียบร้อยจนพี่ผู้หญิงไว้ใจ มิตติ้งเมื่อไรไม่มีปัญหา  เยาะเย้ย จนถึงบัดนี้ก็ยังเรียบร้อยไม่มีที่ติกันเหมือนเดิมนิ   หลงรัก

จาไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆ...........จะขออาศัยติดรถปลัดSobpongไปกินเหล้าด้วยคน...... นะขอไปด้วยนะ....นะ.....นะ......นะ..... :Smiley :Smiley :Smiley

Grin เครื่องดื่มเตรียมไว้เรียบร้อยแล้วครับ น้ำลายหก

ขออภัยพี่น้องผองเพื่อนด้วยครับ พรุ่งนี้คนในครอบครัวผมจะยกขบวนกันไปเที่ยวเก็นติ้งกันหลายคนเพราะเลื่อนรายการกับบ.ทัวร์ไว้ตั้งแต่ช่วงก่อนสงกรานต์ตอนนี้ชนเพดานเลื่อนออกไปอีกไม่ได้แล้ว จะกลับมากันอีกทีก็วันจันทร์ ผมเลยต้องอยู่โยงเฝ้าร้านกับคุณพ่อกันสองคน Embarrassed ตอนแรกกะว่าช่วงเช้าวันเสาร์จะรีบๆเคลียร์งานให้เสร็จๆช่วงบ่ายค่อยบึ่งรถตามไปเฮฮาด้วย แต่ตอนนี้หมดสิทธิ์แล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกใจ  เสียดายจัง แต่ไม่เป็นไรครับพี่จ้าว  ไว้โอกาสหน้าก็ได้  มีการมีงานอย่าลืม ว. มาบอกด้วยนะครับ คิดว่าคงยกโขยงไปแน่นอน  Wink เดี๋ยวเบอร์โทรของเพื่อน ๆ ค่อยส่งไปให้เมื่อเสร็จมิตติ้งนะครับ  Grin
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #169 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 04:40:46 PM »

ดีใจจังหูมาได้แล้ว หิ หิ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #170 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 05:10:59 PM »

อย่าลืมถ่ายรูปสาวๆมาเยอะๆนะครับ Grin เน้นซูมที่รุ่นต่ำกว่าปี3มาเผื่อผมด้วยนะเอ้อ จะสาวเภสัชฯหรือพยบ.ก็มิรังเกียจ น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #171 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 12:36:43 PM »

Grin นายวุฒิ (Mk.4) เช็คข้อความด้วย ... มาถึงเมื่อไร ว. มาที่เบอร์ที่ให้ไว้นะ  Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 12:43:08 PM »

รายชื่อสมาชิกที่จะมาร่วมพบปะกันล่าสุดที่รวบรวมได้  มีดังนี้

พี่ PU 45    - - - - - - - > ยังไม่แน่ว่าจะมาได้ไหม
พี่ tossakan - - - - - - - - > มาได้
พี่ west      - - - - - - - - > ติดภารกิจ
พี่ A111     - - - - - - - - >  มาได้
พี่ Iron      - - - - - - - - >  มาได้
พี่ Bang    - - - - - - - - >  มาได้
พี่ 4444   - - - - - - - - >  ติดภารกิจ
พี่ tomcat  - - - - - - - - > มาได้
พี่ sobpong  - - - - - - - - > มาได้
พี่ billy the kid  - - - - - - - - > ติดภารกิจ
พี่ แป้ว  ( นอกเวปบอร์ด )  - - - - - - - - > มาได้
พี่ Mk_4  - - - - - - - - >  มาได้
พี่ Nirute  - - - - - - - - >  ติดภารกิจ
พี่ SAVOK CZ  - - - - - - - - > มาได้
พี่ E_mail  - - - - - - - - > ติดภารกิจ
นาย natjoe  - - - - - - - - > มาได้ไหมจ๊ะ
นายก้าน ( นอกเวปบอร์ด )  - - - - - - - - > มาได้
น้อง babor - - - - - - - - > มารออยู่แล้วจ๊ะ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #173 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 12:50:27 PM »

พยายามแล้ว แต่...มาร...ไม่ยอมให้ใช้วิชา
เอาเป็นว่าไม่น่าจะมาได้    ยกเว้นมีปาฏิหารย์   จะโผล่มาในบัดดล Cry Cry Cry เสียใจจริงๆครับ Undecided Undecided Undecided

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #174 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 07:39:22 PM »

Grin พลามพ้นเสียแล้วหล่าวคนนึง ... พี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกท่านครับ ต่อเช้าผมกับนายวุฒิค่อยนั่งดื่มน้ำผลไม้รอมิตติ้งกันนะครับ อิ อิ อิ ล่วงหน้าก่อนไม่ว่ากันเด้อ น้ำลายหก
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #175 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 07:47:27 PM »

ถึงวันนี้แล้ว ให้คำตอบเลยครับ ว่าไปไม่ได้อ่าครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  อยากไปใจจะขาด แต่ทางนี้ก็ขาดไม่ได้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ลงใต้เมื่อไร จะแจ้งให้ทราบครับ จะได้หยุดงานเลี้ยงกัน  น้ำลายหก น้ำลายหก

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 08:43:46 PM »

ถึงวันนี้แล้ว ให้คำตอบเลยครับ ว่าไปไม่ได้อ่าครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  อยากไปใจจะขาด แต่ทางนี้ก็ขาดไม่ได้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ลงใต้เมื่อไร จะแจ้งให้ทราบครับ จะได้หยุดงานเลี้ยงกัน   น้ำลายหก น้ำลายหก

เยาะเย้ย หมายถึงถ้าท่านกลับมาใต้นิ ก็ห้ามเลี้ยงรับกันใช่ไหม เพราะท่านบอกว่า จะได้หยุดงานเลี้ยงกัน    โดนชก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #177 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 08:50:28 PM »

จะได้หยุดงานเลี้ยงกัน    โดนชก

อดแน่ๆเลยนาย Natjoe  Grin Grin Grin

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #178 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 08:52:42 PM »

จะได้หยุดงานเลี้ยงกัน    โดนชก

อดแน่ๆเลยนาย Natjoe  Grin Grin Grin

อ่า แค่คิดก็รู้แล้ว  ว่าหนืดๆๆๆๆ นายเบิ้ล  โดนชก โดนชก

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #179 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 08:54:33 PM »

อ้าว พี่ปูโดนด้วยเหรอเนี่ย  โดนชก เค้าบอกให้เราหยุดงานเลี้ยงเองนี่นา อุตส่าห์ตั้งใจจะเลี้ยงซะหน่อย เนอะพี่ปูเนอะ  เยาะเย้ย
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14
  พิมพ์