เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:16:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ของขวัญงานแต่ง  (อ่าน 10411 ครั้ง)
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 12:03:03 PM »

Grin Grin Grinไงร้อนไหม๊พี่ Grin Grin Grin
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 12:48:07 PM »

แซ้+เทียน+ชุดหนังครับ     เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ผมตั้งใจซื้อให้เพื่อนสนิทเป้นของขวัญวันแต่งงานจริงๆๆนะเนี้ย

...ขออนุญาตครับ "แส้" ครับ  Smiley

สงสัยตอนพิมพ์ นายอ้นคงมือสั่นๆครับพี่ เทียนก็ร้อน ชุดหนังก็ถอดยากครับ

Cheesy

...555 แสดงว่าเอามาลองใช้ก่อนให้เพื่อน Grin Grin

ประมวลเหตุการณ์ดูแล้ว ดูเหมือนจะเป็นอย่างนั้นนะครับพี่แก้ว

อย่างไรก็ดี ผมว่าเรารอเจ้าตัวมาอธิบายดีกว่าครับ ...

Grin Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 12:50:09 PM »

Grin Grin Grinไงร้อนไหม๊พี่ Grin Grin Grin

ต้องถามเพิ่มด้วยว่า อึดอัดไหม

Cheesy

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 01:59:45 PM »

ต้องถามเพิ่มด้วยว่า อึดอัดไหม

Cheesy
ขอบคุณครับพี่แก้ว  แส้ครับ............

นังต่อฉันแต่งรอหล่อนนั้นละ รีบกลับบ้านได้แล้ว หายหัวไปไหนหลายวันละย่ะ  บ้านช่องไม่รู้จักกลับ   เค้าเหงานะตัวเอง  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 02:07:38 PM »

5555....

เอ่...ตากี๋โทรหาแต่มัยสาวรับหนอ...

หุหุหุหุ

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 02:09:58 PM »

ขออภัยท่าน จขกท ครับ

เท่าที่ผ่านมาสำหรับผม คิดว่าเช็คของขวัญดูจะกลางๆดีที่สุดครับ
ถ้าเป็นเพื่อนสนิทๆกัน ภาพวาดใส่กรอบสวยๆ ไปบ้านเค้ากี่ทีรูปเรา
ก็ยังแขวนอยู่

Cheesy

หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 02:43:59 PM »

แส้+เทียน+ชุดหนังครับ     เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ผมตั้งใจซื้อให้เพื่อนสนิทเป็นของขวัญวันแต่งงานจริงๆๆนะเนี้ย

ขาดกุญแจมือกับหมวกไหมพรหมแบบไอ้โม่งครับ.. Cheesy

แต่ถ้าจะให้ดีแนะนำให้ใช้เทียนพรรษาไปเลย ..ครับ  Grin Grin
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 02:48:48 PM »

แส้+เทียน+ชุดหนังครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ผมตั้งใจซื้อให้เพื่อนสนิทเป็นของขวัญวันแต่งงานจริงๆๆนะเนี้ย

ขาดกุญแจมือกับหมวกไหมพรหมแบบไอ้โม่งครับ.. Cheesy

แต่ถ้าจะให้ดีแนะนำให้ใช้เทียนพรรษาไปเลย ..ครับ Grin Grin

5555

Cheesy Cheesy Cheesy
ลืมนึกถึงกุญแจมือไปได้งัย นายอ้น

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 04:14:51 PM »

เค้าใช้ปลอกข้อมือแบบหนังกันย่ะ
ต่ออย่าลืมถุงน้องตาข่ายด้วยละกานนนนนนน

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 04:25:32 PM »

เท่าที่เคยให้ๆๆมาเป็นปลอกหมอนครับ    พิมพ์ศิลข้อกาเม ลงไปบนปลอกหมอน    เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

นังต่อมัวแต่มานั่งตอบกระทู้  หาคนแต่งด้วยได้ยัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 04:28:27 PM โดย ขุนช้างตกมันส์ (animal) » บันทึกการเข้า

sniperkid
Sr. Member

คะแนน 4

ทำไมตอนเรียนไม่มีครูน่ารักอย่าง

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 10:32:28 PM »

ผมว่าแส้เริ่มมาแรงกว่าเช็คของขวัญแล้วเนี่ย รึว่ากำลังอินเทรนช่วงนี้ Grin

อืม ไม่ได้เข้าเวปนานละเห็นราคาปืนแล้วแทบเป็นลม
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 10:41:20 PM »

เนสกาแฟ+คอฟฟี่เมท  ..ให้...บอกด้วยความอบอุ่นและจริงใจ
mimi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2007, 11:41:04 PM »

แชมเปญซักขวดเปนไงอ่ะคะ  เห็นแขกที่โรงแรมมาฝากให้คู่ฮันนีมูนบ่อยๆ Smiley
นายอันตราย
สงบจิต สงบใจ
Hero Member

คะแนน 26

ขอบคุณครับ

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 03:31:32 AM »

อื่ม..............ผมมาสังเกตุการณ์.................ครับ
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 07:51:26 AM »

พัดลมค่ะ...
เป็นของขวัญที่ดาว..ซื้อให้เพื่อนประจำ
ทั้งขึ้นบ้านใหม่..เตียงใหม่.. Grin

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์