เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 03:25:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ของขวัญงานแต่ง  (อ่าน 10404 ครั้ง)
berm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 10:24:44 AM »

จัดงานแต่งงานมีค่าใช้จ่ายมากพอสมควร ส่งเช็คของขวัญน่าจะมีประโยชน์กับเพื่อนครับ
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 10:29:06 AM »

จัดงานแต่งงานมีค่าใช้จ่ายมากพอสมควร ส่งเช็คของขวัญน่าจะมีประโยชน์กับเพื่อนครับ

เห็นด้วยครับ 

ยกเว้นว่ารู้ใจกันจริงๆ ถึงจะเลือกของถูกใจผู้รับ  (ก็คงไม่มาถามกันดอก  Cheesy)

....ตามล่า...อีตอแหล
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 11:35:02 AM »

สำหรับผม... ของขวัญที่คิดว่า "ทรงคุณค่า" ที่สุด... และเราจะเอาไว้ให้ลูกหลานดูได้... ก็คือ การ์ดแต่งงานครับ... ใส่กรอบสวยๆ... มอบให้ ผมว่ามันจะเป็นของขวัญที่หาซื้อที่ไหนไม่ได้นะครับ
Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 12:05:29 PM »

...หายากครับ  ของถูกใจทั้งผู้ให้และผู้รับ  ง่ายที่สุดแต่อาจไม่ประทับใจสุดๆ  คือใส่ซองหรือเช็คของขวัญครับ   Smiley

...อย่างว่าแหละครับ  ของบางอย่างมีคนเอามาให้เพียบ  เต็มบ้านบ่าว-สาว  เราให้ไปซ้ำอีกก็ไม่ประทับใจ  แต่รู้ทางกันจริงๆ จะเลือกได้ตรงเป้า  Cheesy

ใช่ครับเดาได้ยาก....ใส่ซองหรือเช็คของขวัญน่าจะดีสุด Grin

Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 12:06:14 PM »

สำหรับผม... ของขวัญที่คิดว่า "ทรงคุณค่า" ที่สุด... และเราจะเอาไว้ให้ลูกหลานดูได้... ก็คือ การ์ดแต่งงานครับ... ใส่กรอบสวยๆ... มอบให้ ผมว่ามันจะเป็นของขวัญที่หาซื้อที่ไหนไม่ได้นะครับ

อันนี้ก็ดีครับ เพราะเจ้าตัวมักจะไม่มีเวลาไปทำ Smiley

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 12:57:37 PM »

ตอนงานผมก็ได้เหมือนกันคับ...

แต่เพื่อนแฟนผมเขาทำเป็นนาฬิกาด้วย...

คือใส่ตัวเลข และเครื่องนาฬิกา ประกอบกับส่วนของการ์ดแต่งงาน...

สวยดี ใช้งานได้ด้วย ผมไม่เคยทำให้ใครซักที แต่ชอบไอเดียน่ะคับ... Grin
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2007, 02:18:51 PM »

ตอนงานแต่งของเพื่อนๆ... ส่วนใหญ่เขาจะใช้ถ่ายรูปจากเว็ดดิ้งสตูดิโอ... บางคนหมดไปหลายหมื่น... แต่ของผม เอารูปไปจ้างเขาวาด... เป็นภาพล้อเลียน... ค่าวาด 500+ใส่กรอบหลุยส์ 1,000 ประหยัดค่าใช้จ่ายไปอื้อ... แถมสวยแปลกตา... ไม่ซ้ำใคร... สวยนานด้วยครับ... เพราะภาพถ่าย นานๆ ไป มันชักจะไม่เหมือนตัวจริง...
boyBboy
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 23, 2007, 10:48:41 PM »

อย่าเลยหวาดเสียวคับ 
 หลงรัก
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 23, 2007, 11:01:06 PM »

ตอนน้องเมียแต่งงาน ผมให้ของขวัญห้องฮันนีมูนสวีน3วัน2คืนที่รีสอร์ทตจว.+บัตรเติมน้ำมันครับ

...หายากครับ  ของถูกใจทั้งผู้ให้และผู้รับ  ง่ายที่สุดแต่อาจไม่ประทับใจสุดๆ  คือใส่ซองหรือเช็คของขวัญครับ   Smiley

...อย่างว่าแหละครับ  ของบางอย่างมีคนเอามาให้เพียบ  เต็มบ้านบ่าว-สาว  เราให้ไปซ้ำอีกก็ไม่ประทับใจ  แต่รู้ทางกันจริงๆ จะเลือกได้ตรงเป้า  Cheesy

ถูกต้อง นึกถึงคราวของตัวเอง....ไม่ได้งก แต่มันเป็นเองจริงครับ  Cheesy

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 23, 2007, 11:05:11 PM »

อื่ม..............ผมมาสังเกตุการณ์.................ครับ
อุ๊ยตาย..นึกว่ามาจากสนามบินภูเก็ต..ไม่ได้เจอซะนาน..ผมมาสังเกตุการณ์ครับ..อิอิ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์