เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:23:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โคล์ท คอมแบท คอมมานเดอร์  (อ่าน 4649 ครั้ง)
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2007, 11:00:25 AM »

แหมหนูซิลว่าซะเสียเลย เฉพาะด้ามก็เป็นพันเชียวนะคร้าบ อิๆๆๆๆ
เคยเห็นแต่ด้ามแพชสีดำล้วนครับ ไม่เคยเห็นด้ามลายแบบนี้ โทษทีครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
KCharng
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2007, 11:21:50 AM »

คุณ superman007 ใช้  HK USPC เหมือนกันเลย Smiley
I'm sam
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2007, 11:29:04 AM »

ขอดูด้วยคนครับ

Discovery
phi
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2007, 06:10:23 PM »

เห็นแล้วน้ำลายไหล  อยากได้มั่ง น้ำลายหก
at75
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2007, 06:50:16 PM »

ออฟฟิตเซ่อ ขายต่อให้ผมก็ได้ครับ พี่ แล้วค่อยไปซื้อ คอมมานเด้อ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เหะๆล้อเล่นนะคระบ อย่าโกรธ น้องนะครับพี่

ขายไม่ได้ครับพี่ at75 เพราะซื้อมาเมื่อสิบกว่าปีก่อนราคาถูกกว่า คอมแบท คอมมาเดอร์ ครับ
โกรธไม่ได้เพราะเหมือนพี่เหมือนน้องกันในเว๊บแห่งนี้ ขอบคุณครับ
ด้วยความเคารพ

ขอบคุณครับพี่ ที่ไม่โกรธ ผมแค้กระเซ้าเย้าแหย่พี่เล่นๆครับ เพราะถ้าขายจริงๆ ผมคงซื้อไม่ไหวอ่ะครับ เพราะเดี๋ยวนี้ปืนราคา แพงจริงๆ แล้วดูพี่รักปืน มากๆ เป้นผมผมก้คงไม่ขายครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
  แต่ตลาดปืนบ้านเราแปลก จริงๆ นะครับ เมื่อก่อน ปืน 1911 คอมแพ๊ค กับ คอมมานเดอร์ นี่ ขาย ราคาใกล้เคียว กับตัวฟูลเลย ไปๆมาๆ ราคากลับตาลปัตจริงๆ ครับ Huh Huh Huh

อยากได้แต่ตัดใจไม่ซื้อเพราะมีออฟฟิซเซอร์ส .45 อยู่แล้วครับ

ออฟฟิตเซ่อ ขายต่อให้ผมก็ได้ครับ พี่ แล้วค่อยไปซื้อ คอมมานเด้อ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เหะๆล้อเล่นนะคระบ อย่าโกรธ น้องนะครับพี่

ก็เอาดิ...ราคามือสองประมาณ 90000 บ.น่ะครับ อิ อิ

เหะ ครูดำจะขายจริงป่าว เดี๋ยวผมขายรถ ไปซื้อ จริงๆนะ อิอิอิ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2007, 07:42:21 PM »

อยากได้แต่ตัดใจไม่ซื้อเพราะมีออฟฟิซเซอร์ส .45 อยู่แล้วครับ

ก็เอาดิ...ราคามือสองประมาณ 90000 บ.น่ะครับ อิ อิ

เหะ ครูดำจะขายจริงป่าว เดี๋ยวผมขายรถ ไปซื้อ จริงๆนะ อิอิอิ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อ่ะ....อยากได้ ออฟฟิเซอร์จริงๆ PM เลยเดี๋ยวจัดให้....ได้ขายรถแน่ๆ..... Grin Grin
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์