เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 05:26:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !!!!!! เลิกแล้วครับ !!!!!!  (อ่าน 14135 ครั้ง)
Charlie
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2004, 02:47:33 PM »

ขอเอาใจช่วยครับพี่   Smiley   พ่อผมเลิกบุหรี่ได้เพราะเคยสูบอยู่บนเตียงแล้วเผลอหลับ     ปรากฎว่าบุหรี่ไหม้นิ้วแล้วตกลงที่นอนแต่ดับได้ทันพ่อเลยพยายามเลิก    แต่ที่เลิกได้เด็ดขาดเพราะบุหรี่ขึ้นราคาครับ   Grin

ความสำเร็จไม่ได้เป็นของผู้แข็งแรงที่สุดหรือก้าวร้าวดุดันที่สุด
แต่เป็นของผู้ที่เข้าใจสถานการณ์ของตนดีที่สุด  และรู้ว่าตนเองมีทางเลือกอย่างไรบ้าง
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2004, 03:29:00 PM »

ขอเอาใจช่วยครับพี่   Smiley   พ่อผมเลิกบุหรี่ได้เพราะเคยสูบอยู่บนเตียงแล้วเผลอหลับ     ปรากฎว่าบุหรี่ไหม้นิ้วแล้วตกลงที่นอนแต่ดับได้ทันพ่อเลยพยายามเลิก    แต่ที่เลิกได้เด็ดขาดเพราะบุหรี่ขึ้นราคาครับ   Grin

ด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่ครับ แต่ผมอยากบอกว่าคุณพ่อคุณ Charlie ท่านคิดถูกทุกประการครับ Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2004, 04:04:15 PM »

ตายแล้วเรามาช้าอีกแล้ว Shocked Undecided
ตอนแรกอ่านหัวข้อคิดว่าพี่นาจาเลิกกับเด็กคนนั้นซะอีก...อิๆ Cheesy ล้อเล่นน่า Wink(ยังไม่เลิกช่ายป่ะ) Grin
ยินดีด้วยค่ะที่พยายามเลิก แล้วขอให้เลิกบุหรี่ให้ได้นะคะ เป็นกำลังใจให้เสมอ
ตัวโอไม่เคยสูบจริงๆจังๆเลย เคยแต่ต่อบุหรี่ให้เพื่อนเพราะอยากรู้ว่าทำไมเค้าต้องสูบกัน Huh(ทุกวันนี้ยังสงสัยอยู่เลย...จริงๆนะ Undecided)

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2004, 05:57:21 PM »

ต้องเด็ดขาดนะครับพี่นาจา เพราะเมื่อวันอาทิตย์ผมเห็นนะ  Undecided

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #64 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2004, 06:04:36 PM »

เอ๊ะ พี่อ๋องครับ
เลี้ยงลูกกรอกรึป่าวครับ
เพราะวันก่อนผมคุยกะท่านโคด้า เรื่องที่ร้านปืนที่จุดผมแยกทางกะท่านโคด้า(ในกระทู้เรื่องลูกซองที่คุยกันเรื่องมารีนแม็กนั่ม)
ท่านอ๋องก็ทราบว่าร้านไหน
วันนี้มาแอบๆทราบเรื่องพี่นาจาอีกแน่ะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #65 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2004, 06:20:39 PM »

ตายแล้วเรามาช้าอีกแล้ว Shocked Undecided
ตอนแรกอ่านหัวข้อคิดว่าพี่นาจาเลิกกับเด็กคนนั้นซะอีก...อิๆ Cheesy ล้อเล่นน่า Wink(ยังไม่เลิกช่ายป่ะ) Grin

Grin ระวังอาซ้อ มาอ่านเจอนะ   เดี๋ยววงแตกหรอกฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ Grin Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Charlie
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2004, 06:54:06 PM »

ด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่ครับแต่ผมอยากบอกว่าคุณพ่อคุณ Charlie ท่านคิดถูกทุกประการครับ Grin Grin
รู้สึกว่าจะเป็นเหตุการณ์นี้นะครับที่ทำให้พ่อต้องเสียนิ้วก้อยขวาข้อสุดท้ายไป   Shocked

ความสำเร็จไม่ได้เป็นของผู้แข็งแรงที่สุดหรือก้าวร้าวดุดันที่สุด
แต่เป็นของผู้ที่เข้าใจสถานการณ์ของตนดีที่สุด  และรู้ว่าตนเองมีทางเลือกอย่างไรบ้าง
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #67 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2004, 06:59:59 PM »

เอ๊ะ พี่อ๋องครับ
เลี้ยงลูกกรอกรึป่าวครับ
เพราะวันก่อนผมคุยกะท่านโคด้า เรื่องที่ร้านปืนที่จุดผมแยกทางกะท่านโคด้า(ในกระทู้เรื่องลูกซองที่คุยกันเรื่องมารีนแม็กนั่ม)
ท่านอ๋องก็ทราบว่าร้านไหน
วันนี้มาแอบๆทราบเรื่องพี่นาจาอีกแน่ะ

เรื่องพี่นาจานั่น เพราะอยู่ที่สนามแข่งด้วยกันทั้งวัน จึงเห็นครับ
ส่วนเรื่องพี่ coda ซื้อมารีนแม็กนั่มร้านไหน  พี่ coda โทรคุยกับผมครับ
ถ้าลูกกรอกมีจริง  อยากเลี้ยงเพื่อใช้ภาระกิจอื่นจะดีกว่า  ฮิ ...ฮิ... ใช้ให้คุ้มเลย... Tongue

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #68 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2004, 07:24:25 PM »

Grin Grin Grin อิอิ เครียด และอยากรู้ว่ามันยังเหมือนเดิมเปล่า อิอิ  Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #69 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2004, 07:56:02 PM »

เอ๊ะ...พี่นาจาแอบไปสูบเมื่อไหร่...ผมแช่งไว้นะ...ถ้าสูบขอให้ปืนแจม...แจมจริงๆ...ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ Grin

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #70 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2004, 08:03:14 PM »

..............ยินดีด้วยครับ  ท่านพี่       อย่าได้หวนคืนไปคีบมันอีกนะครับ.............

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #71 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2004, 08:19:53 PM »

Cheesy ขอบคุณครับเฮียไพโรจน์ อิอิ ไม่เจอเฮียนานเลย สบายดีนะครับ Cheesy Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #72 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2004, 09:12:19 PM »

Grin Grin Grin อิอิ เครียด และอยากรู้ว่ามันยังเหมือนเดิมเปล่า อิอิ  Grin Grin

แล้วมันเหมือนเดิมหรือเปล่าเจ้าคะ...กำลังคิดว่าถ้าพี่นาจาเลิกได้ จะซื้อมาให้อาเจ๊กดื่มบ้าง Wink

I am dying... -*-

...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #73 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2004, 10:12:40 PM »

เรื่องพี่นาจานั่น เพราะอยู่ที่สนามแข่งด้วยกันทั้งวัน จึงเห็นครับ
ส่วนเรื่องพี่ coda ซื้อมารีนแม็กนั่มร้านไหน  พี่ coda โทรคุยกับผมครับ
ถ้าลูกกรอกมีจริง  อยากเลี้ยงเพื่อใช้ภาระกิจอื่นจะดีกว่า  ฮิ ...ฮิ... ใช้ให้คุ้มเลย... Tongue

คุณอ๋องระวังไปเจอลูกกรอกประเภทกรอกข้าวกรอกน้ำให้ทั้งวันยังไม่พอนะครับ  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #74 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2004, 04:49:36 AM »

คุณอ๋องระวังไปเจอลูกกรอกประเภทกรอกข้าวกรอกน้ำให้ทั้งวันยังไม่พอนะครับ  Grin

Shocked Shocked Shocked

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์