เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 02:37:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนกระบอก.ที่รัก/ที่หวง.ที่สุด ของคุณ .....  (อ่าน 10402 ครั้ง)
sigsax
Hero Member

คะแนน 206

ขึ้นลำแล้วลดนก

« เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 08:45:21 PM »

Cheesy  ถ้าคุณมีปืน มากกว่า ๑ กระบอก แน่นอน คุณก็ต้องมีกระบอกที่สุดโปรด
สุดรัก .. สุดหวง  ..ที่สุด  ที่คุณเลือกไว้ในใจอยู่ ๑ กระบอก

คุณจะพาเอามันไปซ้อม ยิงในสนามบ่อยๆ   /..หรือว่า  /..เอาเก็บรักษาไว้ ( ไม่ค่อยยิง )
เพราะกลัวมันจะชำรุดพังไว    แล้วเอาตัวอื่นๆไปยิงแทน ....

แบบว่าสงสัยนะครับ  .. Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ขอบคุณครับที่เข้ามาแจม สนุกๆกัน ...  Shocked Shocked Shocked

SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 08:59:15 PM »

ถ้าเลือกตามที่มีและจำเป็นต้องขายตามลำดับ ผมค่อนข้างชอบและขอเก็บไว้ คือ WIN 94 คานเหวี่ยง แต่เป็นกระบอกรองสุดท้ายครับ
 ( อีกกระบอกสำหรับใช้งานเป็นกระบอกสุดท้าย แต่อาจจะไม่ชอบมากก็ได้ครับ )  ผมชอบเอามานั่งลูบๆ คลำเช็ดน้ำมัน ยกขึ้นเล็ง เช็ดและปัด.. แล้วเก็บครับ   Cheesy Cheesy

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 09:11:53 PM »

Sphinx2000Pได้มาจากผู้ใหญ่ท่านหนึ่งในราคาแบบพี่ให้น้อง  ถูกมือ ถูกใจ ถูกจริต ชอบมากๆ โปรดปรานสุดๆต้องหาเรื่องพกแทบทุกวันจนเป็นความเคยชินเหมือนกับที่ต้องใส่แว่น .....

ไม่เคยคิดจะขาย แต่ตอนนี้มันไม่อยู่แล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน
เก่ง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 09:23:51 PM »

หลงรักหวงที่สุดตอนนี้ก็ sti edge ละคับ....ก็ไม่ให้หวงได้ไง..ยอมขาย.45ไป 2 กระบอก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินก็เพื่อมันละค๊าบบ น้ำลายหก

"ปืน"คือเพื่อนแท้ ไม่เคยทิ้งเรา ถ้าเราไม่ทิ้งมัน
goldmatch II
Sr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 09:33:34 PM »

monolith  ครับ
คือว่ากำลังจะได้ตัวนี้
หวงไว้ล่วงหน้าครับ

beer66
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

เมื่อไหร่จะเบื่อเสียที

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 09:36:39 PM »

Grin Grinตอนนี้ต้องซิกพี228 ตัวเดียวกับท่านเจ้าของกระทู้ครับ Grin Grin

BLUE ZONE66
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 09:42:59 PM »

Smiley นี่เลยครับกระบอกนี้รักเท่า ๆ กัน กับ BERETTA 92FS STAINLESS เลยครับแต่ที่ภูมิใจกับกระบอกนี้มากเพราะนอนไม่หลับเฝ้าใฝ่ฝันหามาอยู่ร่วม 2 เดือนกว่าจะได้มา ได้มาก็ไม่คิดจะขาย ตั้งใจเอาไว้ว่าจะเป็นปืนครูของลูกสาวผมครับรักจริง ๆ กระบอกเนี๊ย  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

SMITH&WESSON M14 - 7
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2007, 09:45:13 PM โดย KARN » บันทึกการเข้า

นายอันตราย
สงบจิต สงบใจ
Hero Member

คะแนน 26

ขอบคุณครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 09:48:57 PM »

อื่ม.......เอ่อ........ให้ดูไม่ได้อ่ะครับเดี๋ยวผมโดนข้อหา อนาจาร ครับ
at75
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 10:06:09 PM »

รักสุดๆ ก็ ตัวนี้ครับ พ่อให้มา ถึงมีตัวอื่นที่ชอบมาก แต่ถ้าให้เลือกแต่ตัวเดียวต้องม้าหลังตัวนี้เลย ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Jade
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 2

อ้วน..เครียด..กินข้าว..

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 10:12:51 PM »

ตอนนี้มีกระบอกเดียวครับ Kimber Team Match II ปืนของตัวเองกระบอกแรกในชีวิต
กำลัง ค่อยๆ หา ของแต่งตัวเพิ่มอยู่ครับ ตอนนี้มีแค่กริปยาง Hogue กับศูนย์ Hiviz เท่านั้นครับ Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

J
Sr. Member

คะแนน 185

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 10:30:05 PM »

เป็นกระบอกแรกใช้หัดยิงถูลู่ถูกังเกือบยี่สิบปีดูแลอย่างเลวจนมันกระดำกระด่าง Cryเคยคิดว่ามันหนัก โบราณ เลยซื้อตัวอื่นๆมาแทนแต่แทบทุกครั้งที่ไปสนามก็มันนี่แหละและทุกครั้งที่ต้องการความแน่นอนประเภทHeavy Dutyก็ไอ้แก่นี่แหละ ทุกวันนี้กลัวมันจะเป็นอะไรจากไป อยากบอกว่ารักมันที่สุด(จริงๆนะ) หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
* ตุ้งแช่ *
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 10:42:34 PM »

อื่ม.......เอ่อ........ให้ดูไม่ได้อ่ะครับเดี๋ยวผมโดนข้อหา อนาจาร ครับ
  น้ำลายหก โชว์เลยครับ   น้ำลายหก    อืม......ผมแค่มาสังเกตุการณ์.....ครับผม  Grin Grin Grin

เกียรติยศ ชื่อเสียง คนอื่นเขาให้มา   แต่หน้า...........เราขายเอง
posaidon
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 10:47:26 PM »

บราวนิ่ง เบบี้ครับ รักในความคลาสสิค.......และเล็กจิ๋ว ของมัน

" แม้หวังตั้งสงบ จงเตรียมรบให้พร้อมสรรพ์
ศัตรูกล้ามาประจัญ จักอาจสู้ ริปูสลาย " รัชกาลที่ 6
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 10:49:48 PM »

ตอนนี้มีกระบอกเดียวครับ Kimber Team Match II ปืนของตัวเองกระบอกแรกในชีวิต
กำลัง ค่อยๆ หา ของแต่งตัวเพิ่มอยู่ครับ ตอนนี้มีแค่กริปยาง Hogue กับศูนย์ Hiviz เท่านั้นครับ Grin

ใส่ด้ามยาง Hogue แล้วจำไม่ได้เลยครับ ... สำหรับผม Team Match II เช่นเดียวกันครับ

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 08, 2007, 10:49:57 PM »

น้ำลายหก โชว์เลยครับ น้ำลายหก  อืม......ผมแค่มาสังเกตุการณ์.....ครับผม Grin Grin Grin
555 Grin Grin Grin
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์