เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 11:22:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านบ้านชายหาด...แต่งงานใหม่...อีกแล้ว....  (อ่าน 9290 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 09, 2005, 07:59:07 AM »

ยินดีด้วยครับ.....พยายามทำตัวให้สนิทสนมกันไว้อย่าให้ห่างเหิน....เดี๋ยวจะเกิดมีการนอกใจกันขึ้นมา

อ่านหัวข้อแล้วสงสารคนบ้านเราใจจะขาด.....แต่พออ่านข้างในเฮ้อออโล่งอกไปที Wink
สาวน้อยน่ารักจังเลยครับ พี่ต้อยหาลูกแฝดแบบ ออโต้ ไว้ได้เลยได้ใช้แน่ครับ
ผมว่าเธอเซ็กซี่ไม่ใช่น้อยๆ.....แล้วไอ้ลูกแฝดแบบออโต้นี่มันเป็นยังไงครับคุณเจษ Huh Huh Huh
ก้อเอา Benelli สองตัวมาผูกขนานติดกันไงครับ Grin FIRE POWER ครับ Grin
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 09, 2005, 08:12:33 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกอิจฉา...ง่า... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
TAZAN
Jr. Member
**

คะแนน 0

ความสุขเล็กๆ ความสุขน้อยๆ

« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 09, 2005, 08:24:54 AM »

เช้านี้ตื่นมา  ผมว่าแล้วต้องมีอะไรสักอย่าง
.....ตามันร้อนอย่างไรชอบกล....
  อิจฉาจัง...ไว้มีตังจะเอาบ้าง

มี   ศรัตรู    เพิ่มขึ้นหนึ่งคน   ก็มากเกินไป
มี   เพื่อน    เพิ่มขึ้นร้อยคน   ยังน้อยเกินไป
BEAMSOUND
Sr. Member

คะแนน -462

« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 09, 2005, 08:51:34 AM »

น่าอิจฉา จริงๆ Grin Grin  คนมี sti นี่ Grin
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 09, 2005, 09:20:34 AM »

D~ น้ำลายหก  กว่าจะเข้ามาชื่นชมได้...........พรรคพวกแซวกระฉูดไปแล้ว...........งามแต้ ๆ   อะไร ๆ  ก็ขาวไปหมด

เอ........เปรียบเทียบกับของขาว ๆ  ที่ดิ้นได้ ........ร้องเพลงได้..............เป็นงาย....พี่เจษ

นัดผมไว้แล้วไม่ไป......ผมกับพี่มะขิ่นก็รอเก้อนะซิ..................เดี๋ยวไม่จัดยี่ซ้อคนไทยให้นะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 09, 2005, 09:39:00 AM »

น่าอิจฉา จริงๆ Grin Grin  คนมี sti นี่ Grin

Umm .... He   has   sti   because   he   has   stangs  .       Cheesy

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 09, 2005, 11:25:25 AM »

อิจฉาท่านบ้านชายหาดจัง Grin

อย่าเข้ามาเล่น IPSC เชียวนา  ไม่งั้นเดียวต้องซื้ออีกขนาด  เหมือนใครไม่รู้ หลงรัก  อิ อิ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 09, 2005, 01:40:18 PM »

ยินดีด้วยครับ(อิจฉามากๆ น้ำลายหก) ไอ้ผมยังไม่มีโอกาสแต่งซะที เก็บเงินมาตั้งนาน จะไปสู่ขอน้องG19 พ่อตาก็เรียกค่าสินสอดแพงกว่าแต่ก่อนตั้งเยอะ ผอ.ที่บ้านเลยบอกให้รอไปก่อนเห้ออออออออออออ เศร้า  หัวเราะร่าน้ำตาริน

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #53 เมื่อ: เมษายน 09, 2005, 02:15:36 PM »

[สาวน้อยน่ารักจังเลยครับ พี่ต้อยหาลูกแฝดแบบ ออโต้ ไว้ได้เลยได้ใช้แน่ครับ
ผมว่าเธอเซ็กซี่ไม่ใช่น้อยๆ.....แล้วไอ้ลูกแฝดแบบออโต้นี่มันเป็นยังไงครับคุณเจษ Huh Huh Huh
ก้อเอา Benelli สองตัวมาผูกขนานติดกันไงครับ Grin FIRE POWER ครับ Grin
วุ้ย...ไปได้ไง..
แฝดออโต้
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 02:04:33 AM »

D~ น้ำลายหก  กว่าจะเข้ามาชื่นชมได้...........พรรคพวกแซวกระฉูดไปแล้ว...........งามแต้ ๆ   อะไร ๆ  ก็ขาวไปหมด

เอ........เปรียบเทียบกับของขาว ๆ  ที่ดิ้นได้ ........ร้องเพลงได้..............เป็นงาย....พี่เจษ

นัดผมไว้แล้วไม่ไป......ผมกับพี่มะขิ่นก็รอเก้อนะซิ..................เดี๋ยวไม่จัดยี่ซ้อคนไทยให้นะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แค่ดิ้นได้ ร้องครวญครางได้ก็พอครับ ไม่ต้องร้องเพลงได้หรอกคงไม่มีเวลาได้ร้องเพลง Grin Grin น้ำลายหก
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #55 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 10:35:01 AM »

ยินดีด้วยครับ.....พยายามทำตัวให้สนิทสนมกันไว้อย่าให้ห่างเหิน....เดี๋ยวจะเกิดมีการนอกใจกันขึ้นมา

อ่านหัวข้อแล้วสงสารคนบ้านเราใจจะขาด.....แต่พออ่านข้างในเฮ้อออโล่งอกไปที Wink
สาวน้อยน่ารักจังเลยครับ พี่ต้อยหาลูกแฝดแบบ ออโต้ ไว้ได้เลยได้ใช้แน่ครับ
Grin Grin Grinไปน้ำขุ่นๆ Grin Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 12:38:03 PM »

Grin ยินดีด้วยครับ  Grin แอบอิจฉาเล็ก ๆ  Grin
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 01:29:58 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิจฉา....อยากได้บ้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง  อ่ะ

หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 04:09:04 PM »

ยินดีด้วย.....ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 05:58:27 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน เห็นคนอื่นเค้าได้คู่ใหม่กันแล้วก็สงสารตัวเอง เมื่อไหร่น๊อคู่ของเราจะมาซะที หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์