เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 11:29:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ==อัพเดทอีกสักที== ขออนุญาตดูรูปลูก ๆ ของท่าน(ที่มี) หน่อยครับ  (อ่าน 17455 ครั้ง)
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 09:34:39 PM »

หล่อได้พ่อแฮะ...
อ้า......ผู้หญิงครับน้าชัย   อ๋อย
อิ อิ  อยากดูรูปลูกๆพี่นรินทร์ครับ.........หน้าตาต้องไปทางแม่เท่านั้นนะครับ

ชะช้า ......   !!! ตาอู๊ดดดด..... ดูถูกความหล่อของเรา......

อ๊ะ.....ดูซะลูกสาว .... Grin Grin Grin

จ๊าก......ห่างจากคนเล็กจังเลยน้าริน  ตายละ พ่อยังหนุ่มอยู่เลย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
อิ อิ อิ ฝีมือครับ ฝีมือน้าเพิ่ม  Grin
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #106 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 09:38:27 PM »

นับถือ....นับถือ...น้าริน ขอคารวะเป็นศิษย์ ด้วยคนนะจ๊ะ:  เอ้า.....ยก.........คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 09:43:02 PM »

นับถือ....นับถือ...น้าริน ขอคารวะเป็นศิษย์ ด้วยคนนะจ๊ะ:  เอ้า.....ยก.........คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไล่ดูแล้ว ยังไม่เห็นของน้าร๊อคเลย

.........มือปืนพ่อลูกอ่อน ........คริๆๆ คิก คิก คิก คิก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 09:51:33 PM »

ไล่ดูแล้ว ยังไม่เห็นของน้าร๊อคเลย

.........มือปืนพ่อลูกอ่อน ........คริๆๆ คิก คิก คิก คิก

มีเป็นกระทู้เลยนา ว่าแต่น้าเถอะ แอบเข้ามาดูเนี่ยมาตักตวงวิชาล่วงหน้ารึเปล่าล่ะ ไม่ยากนาแต่ต้องขยันหน่อย  ใกล้ๆแย้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #109 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 09:55:36 PM »

ไหว้ผมไม่มีลูก...ขอนำรูปหลานคนโต ของแม่ยายมาลงครับ...ถ่ายไว้เมื่อกลางปีกลาย...ไม่ได้ตั้งวันเดือนปีในกล้องครับ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #110 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 09:56:49 PM »

มีเป็นกระทู้เลยนา ว่าแต่น้าเถอะ แอบเข้ามาดูเนี่ยมาตักตวงวิชาล่วงหน้ารึเปล่าล่ะ ไม่ยากนาแต่ต้องขยันหน่อย  ใกล้ๆแย้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หลังจากวันนั้น บริษัทดูเรกซ์ประเทศไทย คงขาดลูกค้าไปอีกคนครับ น้าเพิ่ม  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #111 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 10:02:35 PM »

อิ อิ  อยากดูรูปลูกๆพี่นรินทร์ครับ.........หน้าตาต้องไปทางแม่เท่านั้นนะครับ

ชะช้า ......   !!! ตาอู๊ดดดด..... ดูถูกความหล่อของเรา......

อ๊ะ.....ดูซะลูกสาว .... Grin Grin Grin

จ๊าก......ห่างจากคนเล็กจังเลยน้าริน  ตายละ พ่อยังหนุ่มอยู่เลย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิ อิ ดูจากเค้าหน้าแล้ว......เหมือนไปทางพ่อตาแม่ยายแน่นอนคร๊าบบบบบบบบบบบบ

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #112 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 10:17:01 PM »

ปล่อยไปเถอะ บริษัทเขาไม่เจ๊งหรอก ว่าแต่ว่า น้าสิงห์กลัวจะขยันกว่าเดิมดิ ดูเอาเองนะเนี่ยมาแย้วจ้า   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #113 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 10:20:07 PM »

อิ อิ สำเนาถูกต้องคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #114 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 10:20:34 PM »

น่ารักครับน้าเพิ่ม อิอิ ชายหรือหญิงครับเนี้ย  Cheesy Cheesy
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #115 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 10:25:41 PM »

อิ อิ สำเนาถูกต้องคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ฮิ..ฮิ...ทำมากะมือจ้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น่ารักครับน้าเพิ่ม อิอิ ชายหรือหญิงครับเนี้ย  Cheesy Cheesy

ผู้ชายจ้า เสือร้ายเลยน้าสิงห์กว่าจะหลับ ตำรวจไม่ปิดผับ ไม่ยอมหลับยอมนอน   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #116 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 10:28:01 PM »

ฮิ..ฮิ...ทำมากะมือจ้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #117 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 10:28:10 PM »

ปล่อยไปเถอะ บริษัทเขาไม่เจ๊งหรอก ว่าแต่ว่า น้าสิงห์กลัวจะขยันกว่าเดิมดิ ดูเอาเองนะเนี่ยมาแย้วจ้า   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อืม...ว่างๆจะไปดูหนังหน่อยน๊ะ หลานไม่ต้องดู เพราะพ่อกับแม่คอยดูอยู่แล้ว คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tube
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #118 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 10:28:45 PM »

ผู้ชายจ้า เสือร้ายเลยน้าสิงห์กว่าจะหลับ ตำรวจไม่ปิดผับ ไม่ยอมหลับยอมนอน   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ต้องตั้งฉายาน้าเพิ่ม คนทำมือ 555
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #119 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 10:33:18 PM »

น้าเข้ม...ตาแหลมจัง คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น้าหลอด......เขาเรียกคนปั้นน้ำเป็นตัวจ้า ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

"
               น้าอู้ดดี ยกนิ้วชม หรือว่ายุให้มีอีก 1  ขอบอกพอแล้วจ้า" 1 เดียวคนนี้"  Grin Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์