เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:29:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระสุน 9 มม. หัวทองแดงปลายตัด ให้อำนาจหยุดยั้งน้องๆ 11 มม. หัวบอล จริงหรือไม่  (อ่าน 22555 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #75 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 12:47:42 AM »

ผมใช้ พี 22 อยู่ มันเบาดี แล้วก็ยังคิดไม่ออกเลยว่าเมื่อไหร่จะได้ยิงคนเป็นๆ หลังจากย้ายหน่วยแล้ว ขี้เกียจพกใหญ่ๆ มันหนัก 11 ที่มีก็เอาไว้เข้าสนามเท่านั้น ใช้แต่ลูกซ้อม ไม่เคยยิงลูกจริงเลยครับ ตอนนี้ก็ว่าจะไปเอา เลเซอร์ของกล็อกมาเสริมสมรรถภาพซักหนอย จะได้เลือกได้ว่าจะยิงอะไรดี ตับ ปอด ม้าม เซ่งจี๋ ไส้อ่อน ไส้แก่  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Huh คุณ captainkid หมายถึงเอาเลเซอร์กล็อกมาใส่พี 22 หรือคับ หรือว่าเอามาใส่กะกล็อก 26 ...

ถ้าเป็นอย่างแรกลองดูรางให้ดีๆนะคับ เพราะผมเอาไฟฉายกล็อกลองใส่พี 22 แล้วใส่ไม่ได้(จริงๆใส่ได้แต่ไม่ล็อก)...

ถ้าเป็นอย่างที่สอง จะใส่ในไกด์ร็อดหรือคับ...  Smiley
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์