เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:22:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นกำลังใจให้คุณนินจา 19  (อ่าน 22696 ครั้ง)
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #180 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 01:27:00 PM »

... Grin ...ขอบคุณพี่ๆและเพื่อนๆทุกท่าน ทั้งที่ส่งกำลังใจไปทางหน้าเวบ และที่ไปเยี่ยมกันถึงโรงพยาบาล และที่จะลืมเสี่ยมิได้ คือคุณโซ้ยตี๋ ที่ไปเยี่ยมทุกวัน นำพัดลมไปให้ยืมใช้ ไม่งั้นนอนไม่หลับ เหงื่อท่วมเตียงแน่ๆ...

......... Grin..ส่วนเรื่องราวต่างๆ เดี๋ยวจะลงให้อ่านกันครับ.... Wink

........ในโรงพยาบาลก็ไม่เว้นนะ...... Wink Grin
;D555+พี่เสกก็คิดไปโน้น Grin

ไม่ได้คิด...

พี่เสกแกเคยน่ะ...อิ..อิ..Grin

Grin Grin Grin

มิน่าล่ะ โทรไปทีไร ก็เฝ้าพ่อ....เฝ้าพ่อ...

......จำมาจากหมอ รพ.บ้านโป่งนะครับ....5555
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #181 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 04:23:38 PM »

Smiley ออกจาก รพ.แล้วพักก่อนนะอย่าเพิ่งไปทำไรหนักๆเดี๋ยวแผลปริ  หายไว ๆครับ

แล้วได้เบอร์ พยาบาลสาวมาไหม  Grin Grin

ไทสกล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1

ฟ้ากว้าง-สะท้านฟ้า

« ตอบ #182 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 08:23:03 PM »

หายป่วยไวไวนะครับ

ลูกบ้าข้าก็มี.. อารมณ์ดีข้าก็อ๊วก
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #183 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 09:13:57 PM »

Smiley ออกจาก รพ.แล้วพักก่อนนะอย่าเพิ่งไปทำไรหนักๆเดี๋ยวแผลปริ  หายไว ๆครับ

แล้วได้เบอร์ พยาบาลสาวมาไหม  Grin Grin

......... Grin...แฟนคุมตลอด มีพยาบาลจบใหม่ใสๆ 2-3 คน น่ารักดีครับ...แต่แฟนผมดูแล ไม่ห่างเลย ว่าจะเอากล้อง  ถ่ายรูปมาฝากเพื่อนๆพี่ๆ ไม่มีโอกาสซักที... Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #184 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 09:37:11 PM »

......... Grin...แฟนคุมตลอด มีพยาบาลจบใหม่ใสๆ 2-3 คน น่ารักดีครับ...แต่แฟนผมดูแล ไม่ห่างเลย ว่าจะเอากล้อง ถ่ายรูปมาฝากเพื่อนๆพี่ๆ ไม่มีโอกาสซักที... Grin

สงสัยอยากอยู่ต่อ  Grin Grin 

ขอให้หายไวๆนะครับ 

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #185 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 09:44:46 PM »

............. .ขอเล่าอาการคนโดนมีดเสียบให้ฟังกันหน่อย   หลายคนถามผมว่าทำไมต้องลองด้วยตัวเอง  ....... คงต้องบอกง่ายๆว่าผมเป็นคนชอบพิสูจน์เรื่องเหนือธรรมชาติแบบนี้อยู่แล้ว เพราะเท่าที่ลองๆมายังไม่เคยเจอของจริงซักที  วันที่ไปวันนี้ผมเจอคนที่มาที่วัดเพื่อบูชาตะกรุดที่ว่านี้ ราวๆ 40 คน นั่งเข้าคิวเพื่อเอาตะกรุดให้หลวงพ่อช่วยปลุกเสกให้  หากใครอยากลอง หลวกพ่อก็จะคาดตะกรุดให้ และลองแทงลองฟันกันตรงนั้นเลย ส่วนใหญ่หลวงพ่อจะเป็นคนฟันแทง  แต่ก็มีบางที่หลวงพ่อส่งมีดให้ลองแทงลองฟันกันเอง  ผมยื่นดูอยู่ราวๆ 1 ชั่วโมง มองดูอย่างไร ทุกมุมทุกด้าน ก็จับพิรุธไม่ได้ ว่าเป็นการเล่นกล ที่ดูราวๆ 10 คนก็ไม่เห็นมีใครเป็นอะไร..... จึงเช่าตะกรุดหลายดอก เพื่อนำไปฝากเพื่อนๆ แล้วเอาตะกรุดใส่พานต่อคิว............. ผมไปถึงวัดเกือบบ่าย2 ได้คิวเข้าถึงหลวงพ่อราวๆ บ่าย 5 โมงเย็นระหว่างรอผมก็ดูแล้วดูอีก ว่าเล่นกลหรือปล่าว พร้อมทั้งถ่ายวีดีโอไว้ด้วย   พอถึงตาผมก็เอาพานที่ใส่เครื่องรางทั้งหมดที่เช่าส่งให้หลวงพ่อจำรัส  ท่านก็นั่งบริกรรมคาถาอยู่ครู่ 1 แล้วส่งคืนให้ผม แล้วถามผมว่าจะลองไหม ผมก็บอกว่าลอง  แต่ผมไม่เอามีดหลวงพ่อ ผมมีมีดมาเอง หลวงพ่อบอกมีดอะไรก็ได้เตรียมมาหรือปล่าวละ  ผมเลยหยิบเจ้า สไปเดอร์โค ที่แหน็บอยู่ที่กระเป๋า เปิดใบมีดแล้วส่งให้หลวงพ่อ แล้วลึกขึ้นยื่น เปิดเสื้อขึ้นเพื่อให้หลวงพ่อคาดตะกุดให้ แต่ที่เอวผมมันมี 70 เหน็บอยู่ หลวงพ่อถึงชะงักไปนิดหนึ่ง  ............ หลังจากผมหยิบเจ้า 70 ออกจากเอว วางไว้ข้างๆตัว หลวงพ่อก็คาดตะกรุดให้ผมพร้อมบริกรรมคาถาไปด้วย ช่วงนั้นผมรู้สึกตื่นเต้นมากๆ แต่จิตใจเชื่อมั่นในสิ่งที่เราเห็นมาก่อนหลายราย ว่ามันไม่เข้าจริงๆ แต่ สไปเดอร์โค ของผมก็คมไม่ใช่เล่น ถ้าเกิดเข้าผมจะตายปล่าวหว่า ........พอหลวงพ่อ บริกรรมคาถาเสร็จแก ก็ไม่พูดพร่ามทำเพลง หยิบมีดของผมเฉือนที่ท้องผมอย่างแรง จนสะดุ้ง2ที่ ...ผมก็ก้มมองรออยู่ดูแล้วเห็นหนังผมยู้ไปตามคมมีด แต่ไม่เข้าแฮะ ( ไม่อยากเชื่อมีดผมก็ถือว่าคมพอสมควร แต่มันไม่เข้าซะงั้น)  ใจชักชื้นว่ามันไม่เข้า หลวงพ่อท่านแทงตรงผมเลยไม่หลบไม่ถอย....พอท่านแทงเข้ามา ผมรู้สึกว่ามีอะไรเย็นๆแวบเข้ามาที่ท้องตามด้วยความรู้สึกเหมือนมีใครกำลังหยิกท้องเราอยู่ เจ็บแบบพอทนได้ ตัวผมกระเด็นถอยไปราว 3 ก้าว ผมก้มดูที่ท้อง....อ้าว....เข้านี้หว่า... ไขมันจุกแผลเลย หลวงพ่อรีบบอกเข้าไม่มากหรอก พร้อมกับพยายามห้ามเลือด บริกรรมคาถาห้ามเลือดทั้งกดทั้งเช็ดเลือดก็ไม่ยอมหยุดไหล...........  สุดท้ายหลวงพ่อบอกอย่าเพิ่งกลับบ้านละ ไปโรงบาลนะให้หมอเย็บซะนะ.......ตอนนั้นผมไม่รู้สึกเจ็บที่แผลแล้วแต่กลายเป็นว่าชาแทน ยังเดิน ยังเคลื่อนไหวตัวได้ตามปรกติ ....แต่พอจะเดินไปรถมันชักขัดๆ เริ่มเดินไปถนัด...ต้องเรียกเพื่อนให้เดินช้าๆหน่อย ผมเดินไม่ทัน ..ขึ้นรถรีบโทรบอกพี่ที่เราเคารพก่อน....เผื่อหมดสติระหว่างทางตายไปจะได้พอมีคนรู้บ้าง......... 

...........ขอเล่าแค่นี้นะครับ ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2007, 02:43:45 PM โดย RO 02 » บันทึกการเข้า

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #186 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 09:49:47 PM »

น่ากลัวอีกแล้วค่ะ ROขา...หยอง...หยอง หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #187 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 10:06:31 PM »

ขอแซวหน่อยน่า  "ผู้ปกครองควรพิจารณา"     

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
ViboonR
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #188 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 10:06:54 PM »

อ่านแล้วใจเต้นนน  ตึ้ก ตั้ก ตึ้ก ตั้ก ... ตกใจ
รออ่านต่อ
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #189 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 10:58:24 PM »

............. .ขอเล่าอาการคนโดนมีดเสียบให้ฟังกันหน่อย   หลายคนถามผมว่าทำไมต้องลองด้วยตัวเอง  ....... คงต้องบอกง่ายๆว่าผมเป็นคนชอบพิสูจน์เรื่องเหนือธรรมชาติแบบนี้อยู่แล้ว เพราะเท่าที่ลองๆมายังไม่เคยเจอของจริงซักที  วันที่ไปวันนี้ผมเจอคนที่มาที่วัดเพื่อบูชาตะกรุดที่ว่านี้ ราวๆ 40 คน นั่งเข้าคิวเพื่อเอาตะกรุดให้หลวงพ่อช่วยปลุกเสกให้  หากใครอยากลอง หลวกพ่อก็จะคาดตะกรุดให้ และลองแทงลองฟันกันตรงนั้นเลย ส่วนใหญ่หลวงพ่อจะเป็นคนฟันแทง  แต่ก็มีบางที่หลวงพ่อส่งมีดให้ลองแทงลองฟันกันเอง  ผมยื่นดูอยู่ราวๆ 1 ชั่วโมง มองดูอย่างไร ทุกมุมทุกด้าน ก็จับพิรุธไม่ได้ ว่าเป็นการเล่นกล ที่ดูราวๆ 10 คนก็ไม่เห็นมีใครเป็นอะไร..... จึงเช่าตะกรุดหลายดอก เพื่อนำไปฝากเพื่อนๆ แล้วเอาตะกรุดใส่พานต่อคิว............. ผมไปถึงวัดเกือบบ่าย2 ได้คิวเข้าถึงหลวงพ่อราวๆ บ่าย 5 โมงเย็นระหว่างรอผมก็ดูแล้วดูอีก ว่าเล่นกลหรือปล่าว พร้อมทั้งถ่ายวีดีโอไว้ด้วย   พอถึงตาผมก็เอาพานที่ใส่เครื่องรางทั้งหมดที่เช่าส่งให้หลวงพ่อจำรัส  ท่านก็นั่งบริกรรมคาถาอยู่ครู่ 1 แล้วส่งคืนให้ผม แล้วถามผมว่าจะลองไหม ผมก็บอกว่าลอง  แต่ผมไม่เอามีดหลวงพ่อ ผมมีมีดมาเอง หลวงพ่อบอกมีดอะไรก็ได้เตรียมมาหรือปล่าวละ  ผมเลยหยิบเจ้า สไปเดอร์โค ที่แหน็บอยู่ที่กระเป๋า เปิดใบมีดแล้วส่งให้หลวงพ่อ แล้วลึกขึ้นยื่น เปิดเสื้อขึ้นเพื่อให้หลวงพ่อคาดตะกุดให้ แต่ที่เอวผมมันมี 70 เหน็บอยู่ หลวงพ่อถึงชะงักไปนิดหนึ่ง  ............ หลังจากผมหยิบเจ้า 70 ออกจากเอว วางไว้ข้างๆตัว หลวงพ่อก็คาดตะกรุดให้ผมพร้อมบริกรรมคาถาไปด้วย ช่วงนั้นผมรู้สึกตื่นเต้นมากๆ แต่จิตใจเชื่อมั่นในสิ่งที่เราเห็นมาก่อนหลายราย ว่ามันไม่เข้าจริงๆ แต่ สไปเดอร์โค ของผมก็คมไม่ใช่เล่น ถ้าเกิดเข้าผมจะตายปล่าวหว่า ........พอหลวงพ่อ บริกรรมคาถาเสร็จแก ก็ไม่พูดพร่ามทำเพลง หยิบมีดของผมเฉือนที่ท้องผมอย่างแรง จนสะดุ้ง2ที่ ...ผมก็ก้มมองรออยู่ดูแล้วเห็นหนังผมยู้ไปตามคมมีด แต่ไม่เข้าแฮะ ( ไม่อยากเชื่อมีดผมก็ถือว่าคมพอสมควร แต่มันไม่เข้าซะงั้น)  ใจชักชื้นว่ามันไม่เข้า หลวงพ่อท่านแทงตรงผมเลยไม่หลบไม่ถอย....พอท่านแทงเข้ามา ผมรู้สึกว่ามีอะไรเย็นๆแวบเข้ามาที่ท้องตามด้วยความรู้สึกเหมือนมีใครกำลังหยิกท้องเราอยู่ เจ็บแบบพอทนได้ ตัวผมกระเด็นถอยไปราว 3 ก้าว ผมก้มดูที่ท้อง....อ้าว....เข้านี้หว่า... ไขมันจุกแผลเลย หลวงพ่อรีบบอกเข้าไม่มากหรอก พร้อมกับพยายามห้ามเลือด บริกรรมคาถาห้ามเลือดทั้งกดทั้งเช็ดเลือดก็ไม่ยอมหยุดไหล...........  สุดท้ายหลวงพ่อบอกอย่าเพิ่งกลับบ้านละ ไปโรงบาลนะให้หมอเย็บซะนะ.......ตอนนั้นผมไม่รู้สึกเจ็บที่แผลแล้วแต่กลายเป็นว่าชาแทน ยังเดิน ยังเคลื่อนไหวตัวได้ตามปรกติ ....แต่พอจะเดินไปรถมันชักขัดๆ เริ่มเดินไปถนัด...ต้องเรียกเพื่อนให้เดินช้าๆหน่อย ผมเดินไม่ทัน ..ขึ้นรถรีบโทรบอกพี่ที่เราเคารพก่อน....เผื่อหมดสติระหว่างทางตายไปจะได้พอมีคนรู้บ้าง......... 

...........ขอเล่าแค่นี้นะครับ ....

เสียวแทนครับ ... แต่ใจกล้าจริงๆครับ ... หายไวๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2007, 02:46:13 PM โดย RO 02 » บันทึกการเข้า

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

กระโหลกกะลา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #190 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 08:02:26 AM »

เสียวแทนวุ้ย  ขอให้หายไวๆ ครับ  ถ้าออกจากโรงพยาบาลเมื่อไรเล่าต่อด้วยครับ 
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #191 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 08:22:15 AM »

พี่นินจาของแท้ต้องพิมพ์คำผิด อิ อิ   แต่อ่านแล้วเสียว ๆ ยังไงไม่รู้ อึ๋ยยย
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #192 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 10:05:22 AM »

หายดีแล้วว่างๆถ่ายโชว์แผลหน่อยนะครับ  จะได้เป็นตัวอย่างให้พี่น้องระวังตัวเวลาลองของพวกนี้
พักเยอะๆและต้องขอบคุณๆโซ๊ยตี๋ ที่ดูแลเป็นอย่างดี ดีที่ไม่ลองด้วย Series 70 Smiley ล้อเล่นนะครับ
พักเยอะนะครับ
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #193 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 10:54:11 AM »

........พอหลวงพ่อ บริกรรคาถาเสร็จแก ก็ไม่พูดพร่ามทำเพลง หยิบมีดของผมเฉือนที่ท้องผมอย่างแรง จนสะดุ้ง2ที่ ...ผมก็ก้มมองรออยู่ดูแล้วเห็นหนังผมยู้ไปตามคมมีด แต่ไม่เข้าแฮะ ( ไม่อยากเชื่อมีดผมก็ถือว่าคมพอสมครว แต่มันไม่เข้าซะงั้น) ใจชักชื้นว่ามันไม่เข้า หลวงพ่อท่านแทงตรงผมเลยไม่หลบไม่ถอย....พอท่านแทงเข้ามา ผมรู้สึกว่ามีอะไรเย็นๆแวบเข้ามาที่ท้องตามด้วยความรู้สึกเหมือนมีใครกำลังหยิกท้องเราอยู่ เจ็บแบบพอทนได้ ตัวผมกระเด็นถอยไปราว 3 ก้าว ผมก้มดูที่ท้อง....อ้าว....เข้านี้หว่า... ไขมันจุกแผลเลย ......... 

Smiley ขอบคุณ คุณ.ninja ที่นำมาเล่าให้ฟังเพื่อเป็นอุทาหรณ์ นี่ถ้าปาด 2 ครั้งเข้าไม่อยากนึกเลย...

หลงรัก หายไวๆนะครับ โชคร้ายผ่านไป โชคดีจะตามมาครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #194 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 12:48:19 PM »

........พอหลวงพ่อ บริกรรคาถาเสร็จแก ก็ไม่พูดพร่ามทำเพลง หยิบมีดของผมเฉือนที่ท้องผมอย่างแรง จนสะดุ้ง2ที่ ...ผมก็ก้มมองรออยู่ดูแล้วเห็นหนังผมยู้ไปตามคมมีด แต่ไม่เข้าแฮะ ( ไม่อยากเชื่อมีดผมก็ถือว่าคมพอสมครว แต่มันไม่เข้าซะงั้น) ใจชักชื้นว่ามันไม่เข้า หลวงพ่อท่านแทงตรงผมเลยไม่หลบไม่ถอย....พอท่านแทงเข้ามา ผมรู้สึกว่ามีอะไรเย็นๆแวบเข้ามาที่ท้องตามด้วยความรู้สึกเหมือนมีใครกำลังหยิกท้องเราอยู่ เจ็บแบบพอทนได้ ตัวผมกระเด็นถอยไปราว 3 ก้าว ผมก้มดูที่ท้อง....อ้าว....เข้านี้หว่า... ไขมันจุกแผลเลย .........

Smiley ขอบคุณ คุณ.ninja ที่นำมาเล่าให้ฟังเพื่อเป็นอุทาหรณ์ นี่ถ้าปาด 2 ครั้งเข้าไม่อยากนึกเลย...

หลงรัก หายไวๆนะครับ โชคร้ายผ่านไป โชคดีจะตามมาครับ

บรรยายซะ....   Shocked

ผมนึกถึงหนังเรื่อง แสบสนิท ..     Grin  Grin

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16
  พิมพ์