เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:25:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นกำลังใจให้คุณนินจา 19  (อ่าน 22703 ครั้ง)
cht.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #195 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 12:50:26 PM »

เยาะเย้ย ประสบการณ์นี้หาไม่ได้ง่ายๆ ครับ หวังให้โชคร้ายจะกลายเป็นดี ขอให้หายเร็วนะครับ รักษาสุขภาพ

อนาคตข้างหน้าอย่าไปลองเลยครับ  Cheesy

The 1st Law of Gun Safety- The Gun Is Always Loaded!
The 2nd- Never Point A Gun At Something You're Not Prepared To Destroy!
The 3rd - Always Be Sure Of Your Target And What Is Behind It!
The 4th Law of Gun Safety- Keep Your Finger Off Trigger Until Your Sights Are On The Target!
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #196 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 01:26:54 PM »

เปิดเสื้อขึ้นเพื่อให้หลวงพ่อคาดตะกุดให้ แต่ที่เอวผมมันมี 70 เหน็บอยู่ หลวงพ่อถึงชะงักไปนิดหนึ่ง ............ หลังจากผมหยิบเจ้า 70 ออกจากเอว วางไว้ข้างๆตัว
70 นี่มันอะไรน่า.......อุ๊ยตายว้ายกรีดดด........ต๊ายตาย พี่นินจาพกปืนด้วย อุ๊ยคนบ้านป่าเมืองเถื่อนผมรับไม่ได้จริง ๆ อิอิ Grin...........จับได้คาหนังคาเขาเลยว่าพกปืน อิอิ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #197 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 04:49:32 PM »

หายไวๆนะ คุณนินจา 19 เอาใจช่วย เพิ่งรู้ได้รับ แจ้งจาก CQB. Tai ว่า เลือดสีน้ำเงินเหมือนกัน

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #198 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 05:02:04 PM »

หายไวๆนะ คุณนินจา 19 เอาใจช่วย เพิ่งรู้ได้รับ แจ้งจาก CQB. Tai ว่า เลือดสีน้ำเงินเหมือนกัน

.......... Grin Grin...ขอบคุณครับพี่... Grin Grin Grin Grin  ว่างๆเรานัดยิงปืนชาวสีน้ำเงินซักครั้งไหมครับพี่.. Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #199 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 09:21:57 PM »

.......... Grin Grin...ขอบคุณครับพี่... Grin Grin Grin Grin ว่างๆเรานัดยิงปืนชาวสีน้ำเงินซักครั้งไหมครับพี่.. Grin

ได้เลยครับ หายไวๆนะครับ แล้วเจอกันครับ

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #200 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 09:45:02 AM »

.......... Grin Grin...ขอบคุณครับพี่... Grin Grin Grin Grin ว่างๆเรานัดยิงปืนชาวสีน้ำเงินซักครั้งไหมครับพี่.. Grin

ได้เลยครับ หายไวๆนะครับ แล้วเจอกันครับ

ขอติดไปด้วยนะครับ  Grin Grin

MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #201 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 03:55:31 PM »

เพิ่งพบกระทู้นี้ ผมไม่อยู่เมืองไทยหลายวัน
ขอให้หายไวๆครับผม

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
Vick - รักในหลวง
tetrodotoxin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 83

« ตอบ #202 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 04:02:44 PM »

ท่าน นินจา 19 ช่างกล้าจริงๆ ขอให้หายไวๆนะครับ  Smiley

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #203 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 05:26:46 PM »

หมั่นใส้ ตานี่ จริงๆ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #204 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 08:34:39 PM »

ตอนนี้อาการดีวันดีคืนครับ........

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
glocklover
เบื้องหลังความสำเร็จ คือความล้มเหลว 9 ใน 10 ครั้งของความพยายาม
Hero Member

คะแนน 12

One Life Live It.

« ตอบ #205 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 11:41:19 PM »

ขอให้หายไวๆนะครับ  Grin

ข้าน้อยขอนับถือความใจถึงของท่านพี่จริงๆครับ  :Smiley

“สุขทุกข์ อยู่ที่ใจ มิใช่หรือ
เพราะใจถือ จึงเป็นทุกข์ ไม่สุขใส
ใจไม่ถือ จึงเป็นสุข ไม่ทุกข์ใจ
เราอยากได้ ความสุข หรือทุกข์นา”
พระศาสนโสภณ (แจ่ม จตฺตสลฺโล)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #206 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 11:47:24 PM »

ได้ดูแล้วครับ คนอื่นลองกับมีดปอกผลไม้คุณนินจาเล่นส่งมีดtactacalที่ตั้งคมไว้ให้เถือเนื้อเข้า(อยากตั้งชื่อเป็นspidercoรุ่นผ่าตะกรุดจริงๆ)ไปให้ลอง  ตกใจ

โชคดีที่คุณนินจาเด้งถอยทันไม่งั้นเกิดหลวงพ่อได้ทันลากคมกระชากลงล่าง เจอช่วงโคนที่เป็นใบหยักเข้าละจะเจ็บหนักกว่านี้

ตอนท้ายเลยยิงสนองพุทธคุณให้ซะ3นัด กระจุยให้ได้รู้ชัดๆกันไปเลยว่ากันไม่ได้ทั้งมีดที่คมจริงและลูกปืน......

ขอให้หายไวๆนะครับ  Smiley
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #207 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 11:55:21 PM »

ได้ดูแล้วครับ คนอื่นลองกับมีดปอกผลไม้คุณนินจาเล่นส่งมีดtactacalที่ตั้งคมไว้ให้เถือเนื้อเข้า(อยากตั้งชื่อเป็นspidercoรุ่นผ่าตะกรุดจริงๆ)ไปให้ลอง ตกใจ

โชคดีที่คุณนินจาเด้งถอยทันไม่งั้นเกิดหลวงพ่อได้ทันลากคมกระชากลงล่าง เจอช่วงโคนที่เป็นใบหยักเข้าละจะเจ็บหนักกว่านี้

ตอนท้ายเลยยิงสนองพุทธคุณให้ซะ3นัด กระจุยให้ได้รู้ชัดๆกันไปเลยว่ากันไม่ได้ทั้งมีดที่คมจริงและลูกปืน......

ขอให้หายไวๆนะครับ Smiley

น่าจะเรียกว่าไสยเวท .... ไม่ใช่.. พุทธคุณ  ครับ  Wink

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #208 เมื่อ: เมษายน 13, 2007, 12:01:36 AM »

จริงด้วยครับ ตะกี้ผมนั่งนึกหาศัพท์ไม่ออก น่าจะเรียกว่าไสยเวทหรืออวิชชามากว่า....ขอบคุณหลายครับ  Smiley
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #209 เมื่อ: เมษายน 13, 2007, 12:53:49 AM »

.....หายดีแล้วจะชวนไปอยุธยา...เห็นว่าแทง ฟัน ไม่เข้าเหมือนกัน...ถ้ายังไม่เข็ด.... Grin
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16
  พิมพ์