เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:41:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกคนที่ 1999  (อ่าน 5234 ครั้ง)
EK9593
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 01:59:37 PM »

จะดูเลขที่ของตัวเองดูไงอ่ะครับ Huh
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 02:14:34 PM »

จะดูเลขที่ของตัวเองดูไงอ่ะครับ Huh
ดูว่าสมัครเป็นคนที่เท่าไรใช่มั้ยครับ Wink ดูได้จากหน้านี้ครับผมhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?action=mlist จะเห็นเป็นชื่อสมาชิกร่ายยาวลงมา  บนบาร์ "วันที่สมัครสมาชิก" คลิกตรงนั้นให้ลูกศรสีขาวชี้ลงมา จะเห็นชื่อบนสุดคือวมต. "ผองพัฒ"  และจากนั้นก็ไล่หาชื่อตัวเองเอาละกันครับ เยาะเย้ย ใครสมัครทีหลังก็ตาลายหน่อยละกัน Tongue  ผมรู้วิธีนี้วิธีเดียวครับ เยาะเย้ย

EK9593
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 02:24:39 PM »

เย้!!!!  เยาะเย้ย ผมเป้น Jr.member แล้ว แฮ่ะๆขอบคุณ คุณบาร์ทครับ
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 02:29:09 PM »

เย้!!!!  เยาะเย้ย ผมเป้น Jr.member แล้ว แฮ่ะๆขอบคุณ คุณบาร์ทครับ
อ้าวว เลขที่ว่านี่ เลขอะไรกันแน่ครับ อิอิอิ เยาะเย้ย ที่ผมบอกคือเลขที่บอกว่าเราเป็นสมาชิกคนที่เท่าไร แต่ที่พี่โพสท์เดาว่าเลขจำนวนกระทู้ครับ  ถึงเป็นJr. Member Cheesy

EK9593
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #64 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 02:34:21 PM »

อ้าวว เลขที่ว่านี่ เลขอะไรกันแน่ครับ อิอิอิ เยาะเย้ย ที่ผมบอกคือเลขที่บอกว่าเราเป็นสมาชิกคนที่เท่าไร แต่ที่พี่โพสท์เดาว่าเลขจำนวนกระทู้ครับ ถึงเป็นJr. Member Cheesy
คุณบาร์ทเข้าใจถูกแล้วครับของผมน่าจะ 1327 ใช่มั๊ยครับ เพราะผมเปิด page ดูสมาชืก 1321 ถึง 1350 แล้วก็นับไล่ลงมา  Grin
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #65 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 02:37:42 PM »

อ้าวว เลขที่ว่านี่ เลขอะไรกันแน่ครับ อิอิอิ เยาะเย้ย ที่ผมบอกคือเลขที่บอกว่าเราเป็นสมาชิกคนที่เท่าไร แต่ที่พี่โพสท์เดาว่าเลขจำนวนกระทู้ครับ ถึงเป็นJr. Member Cheesy
คุณบาร์ทเข้าใจถูกแล้วครับของผมน่าจะ 1327 ใช่มั๊ยครับ เพราะผมเปิด page ดูสมาชืก 1321 ถึง 1350 แล้วก็นับไล่ลงมา  Grin
อ่อออ ครับผม Wink เรียกผมบาร์ทเฉยๆดีกว่าครับ ยังเด็กอยู่เลยครับ เยาะเย้ย

EK9593
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #66 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 02:43:49 PM »

เอ่อ !!! เด็กแค่ไหนอ่ะครับ  Grin ในรูปนั่นใช่คุณบาร์ทป่ะ ;
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 02:46:07 PM »

เอ่อ !!! เด็กแค่ไหนอ่ะครับ  Grin ในรูปนั่นใช่คุณบาร์ทป่ะ ;
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แสลงกับคำถามนี้จัง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินในรูป...ผมเองครับ  อายุ18 หน้าก็แบบที่เห็นครับ....30 หัวเราะร่าน้ำตาริน

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 03:02:44 PM »

อ้าวว เลขที่ว่านี่ เลขอะไรกันแน่ครับ อิอิอิ เยาะเย้ย ที่ผมบอกคือเลขที่บอกว่าเราเป็นสมาชิกคนที่เท่าไร แต่ที่พี่โพสท์เดาว่าเลขจำนวนกระทู้ครับ  ถึงเป็นJr. Member Cheesy

เลขที่บอกนี่เรียงตามลำดับตัวอักษร(ชื่อของสมาชิก เรียงจาก A-Z ) ไม่ใช่เหรอนายบาร์ท ไม่ได้เรียงตามลำดับการสมัครสมาชิก ก่อนหรือหลัง

บางโพ 5
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #69 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 03:04:17 PM »

เลขที่บอกนี่เรียงตามลำดับตัวอักษร(ชื่อของสมาชิก เรียงจาก A-Z ) ไม่ใช่เหรอนายบาร์ท ไม่ได้เรียงตามลำดับการสมัครสมาชิก ก่อนหรือหลัง
จะให้เรียงยังไงก็ได้ครับพี่โจ  ก็แค่คลิกตรงหัวข้ออย่างที่ผมบอกไง Wink

EK9593
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #70 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 03:08:37 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แสลงกับคำถามนี้จัง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินในรูป...ผมเองครับ อายุ18 หน้าก็แบบที่เห็นครับ....30 หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
คบกันที่ใจครับ อายุไม่ใช่อุปสรรคขวางกั้นภราดรภาพของชาวเวป ( โห !!! คิดได้ไงฟะ)  Grin
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #71 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 03:10:11 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แสลงกับคำถามนี้จัง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินในรูป...ผมเองครับ อายุ18 หน้าก็แบบที่เห็นครับ....30 หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
คบกันที่ใจครับ อายุไม่ใช่อุปสรรคขวางกั้นภราดรภาพของชาวเวป ( โห !!! คิดได้ไงฟะ)  Grin
555 หัวเราะร่าน้ำตาริน เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #72 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 03:10:57 PM »

จะให้เรียงยังไงก็ได้ครับพี่โจ  ก็แค่คลิกตรงหัวข้ออย่างที่ผมบอกไง Wink

เป็นแล้วขอรับ ไม่เคยเข้าไปเล่นเหมือนกัน  ลองกับไปอ่านแล้วทำตามอีกรอบ  ได้แล้ว   Grin

บางโพ 5
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์