เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:35:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านรู้สึกอย่างไรกับ Webboard นี้  (อ่าน 6277 ครั้ง)
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 03:05:24 PM »

ชอบ  มีข้อมูลให้ค้นหา ไม่รู้ถามเดี๋ยวมีสมาชิกแวะเข้ามาตอบ และตอบด้วยความจริงใจ ขอให้สุภาพเท่านั้นเป็นพอ
ไม่ชอบ  ยังไม่มีข้อมูล

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 03:13:09 PM »

ชอบ เพราะเป็นเวปแรกที่เข้ามาเล่น.....เป็นเสมือนบ้าน
ชอบ ผู้คนที่พูดคุยกันในเรื่องที่ชอบเหมือนกัน "บ้าปืน"  Grin

ไม่ชอบ คนที่เข้ามาก่อกวน คนไม่สุภาพ ....

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 03:16:50 PM »

เว๊ปนี้เป็นเหมือนบ้านครับ มีความรัก ความอบอุ่นให้กัน ได้รู้จักเพื่อนที่จริงใจมากมายก็เพราะเว๊ปนี้(และเว๊ปข้างบ้าน)
เว๊ปนี้มีความเป็นตัวตนที่แท้จริงของเพื่อนทางอินเตอร์เน๊ต  มีความจริงใจที่ให้กัน +++++อีกมากมาย
สิ่งที่ไม่ชอบ  สมาชิกผู้หญิงมีน้องโบว์สวยอยู่คนเดียวเกือบสองปีแล้ว ไม่รู้ว่าจะผูกขาดไปนานอีกกี่ปี
เด็กระยอง
ผมรักทุกท่านครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

ยินดีรับใช้เพื่อนสมาชิกชาวปืนทุกท่านครับ

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 03:18:53 PM »

นึกออกแล้วไม่ชอบอะไร.........
ฮืมมมมไม่ชอบที่เวปคนติดอ่างเข้าไม่ได้บ่อยๆ 5555 ขอโทษไม่เกี่ยว......เฮ้อ

มิตรภาพที่ยาวนาน คือ การให้ครับ
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 03:49:46 PM »

สำหรับผมครับ....

ที่ชอบ...    1.  เวปบอร์ดนี้ เป็นเวปบอร์ดที่สวย ทำได้น่าอ่านและมีเพื่อนๆหลายคนที่ใจดี ที่สำคัญผมได้ข้อมูลและ ความรู้
                                 ต่างๆที่เกี่ยวข้องกับปืนจาก ที่นี้ครับ...... Grin Grin

ที่ไม่ชอบ..  1. รู้สึกไม่ค่อยดีกับบางกระทู้และกับบางคน ที่กระแหนะ กระแหน่ (บางครั้งรู้สึกเหมือนกับด่า ) บุคคลอื่นโดย
                                เฉพาะบุคคลที่ 3 โดยใช้ความรู้สึกและความต้องการของตัวเองเป็นหลัก   .. ถ้าเปลี่ยนได้ผมอยากให้ใช้คำ
                                พูดในเชิงสร้างสรรคมากกว่าครับ...... Wink Wink

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 04:15:32 PM »

ที่ผมชอบเวปนี้เพราะได้เข้ามาแสกเปลี่ยนความรู้ ประสบการณ์ กับเพื่อนๆพี่ๆ ที่ชอบอาวุธปืนเหมือนกัน แม้บางครั้งจะมีเรื่องอื่นบ้าง ก็มีแต่เรื่องสร้างสรรค์ครับ ที่ไม่ชอบก็ทำให้ผมติดงอมแง่มอะซิ..............ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 04:20:18 PM »

ชอบ:ที่บอร์ดนี้เป็นแหล่งรวมความรู้และเซียนหลายๆด้าน เช่น ปืน คอมฯ อาวุธอื่นๆ ฯลฯ ที่บรรยายไม่หมด หลงรัก
 ไม่ชอบ: อย่างเช่นวันนี้  เน็ตพังตั้งแต่เช้า เพิ่งมาเข้าได้ตอนนี้ (19:18น.) Angry หงุดหงิดชิเป๋งเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน  ที่ไม่ถูกใจ(ไม่ถึงกับไม่ชอบ) วมต.มัวแต่หลี ม่ายโสนจายพี่น้อง เยาะเย้ย อิอิอิ ล้อเล่นนะท่านนะ  วันนี้เซ็งในอารมณ์ เน็ตพัง ขอหน่อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 04:20:52 PM »

หลงรัก
ครับ
ขอบเพราะได้เพื่อน  ข่าวสาร  ความรู้ครับ
ไม่ชอบยังไม่พอครับ
 หลงรัก
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 04:51:37 PM »

ชอบ          เพราะคนที่นี่มีกิเลสอยากมีปืนเหมือนกัน
ไม่ชอบ      เพราะคนที่นี่ทำให้ผมเกิดกิเลสอยากมีปืน หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 05:25:58 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ชอบ เพราะที่นี่เหมือนกับครอบครัวไทยโบราณ เป็นครอบครัวขยายในบริเวณเดียวกัน มี Seniority ยอมรับครับว่าอบอุ่นมาก แหะ แหะ  Grin Grin Grin อาจเป็นว่า อายุของป๋มคงเยอะแล้วละ................... ก๊าบ
                       อีกอย่าง......ก๊าบ ได้ลูกสาวที่ถูกใจติดเอวมาจนปัจจุบัน ( CZ P - 01 ) ก็เพราะ " ผู้อวุโส " ณ.บ้านหลังนี้...........ก๊าบ
                       เอ้อ อีกอย่าง.........ก๊าบ เวลาแซวกันนะหนะ หลงรัก หลงรัก Grin Grin ถ้อยทีถ้อยอาศัย แล้วก็ก๊ากดีจริงๆ หายเครียดเลย...........ก๊าบ

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 07:21:15 PM »

................ Grin..ชอบตรงที่พวกเราคุยกันอย่างเป็นกันเอง ถ้อยที่ถ้อยอาศัยไม่แบ่งชั้นวรรณะหรือ ว่าอายุเท่าใด ทุกคนคือเพื่อนคอเดียวกัน.... Grin Grin

Angry ไม่ชอบตรง เวลาเปิดเข้ามาแล้วเกิดกิเลสเห็นปืนใหม่ๆ สวยๆ แล้วอยากได้ไปหมดดดดดดดดดดดดด ทุกกระบอก  ยิ่งถ้าวันไหนเพื่อนๆได้ปืนใหม่ๆมาเอามาอวด ยิ่งอยากได้ปืนเพิ่ม มากขึ้นเข้าไปอีก.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
524
รักเธอประเทศไทย
Full Member

คะแนน 2

คนคบปืน .40 เป็นเพื่อน

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 07:46:13 PM »

Smiley...เพราะที่นี่เป็นเสมือนบ้าน.. มีอาณาบริเวณให้กับผู้ที่พักอาศัยที่เป็นสุภาพชน...และชมชอบ ในสิ่งที่เหมือนๆกัน..ที่นี่.มีเพื่อนที่มีแต่ให้ครับ... หลงรัก

อะไรจะเกิด..มันก็ต้องเกิด .
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 08:03:00 PM »

ชอบมากครับ  ชอบเพราะคอเดียวกัน  ได้ความรู้และทุกคนมีน้ำใจต่อเพื่อน

ไม่ชอบ....เห็นปืนของคนอื่นแล้วเกิดกิเลส  อยากมีมั่ง  และเวปนี้ไม่ค่อยมีสาวๆเข้ามา Cry

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 08:45:53 PM »

อ่านไปอ่านมานี่เว็บบอร์ดหรือ "อับดุล" ถามอะไรรู้ ตอบได้ Grin

I am dying... -*-

จอบหลอย-รักในหลวง
HS4JFZ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 160

เรารักในหลวง

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 09:48:38 PM »

ชอบ-ได้วิชาความรู้จากพี่ๆที่นี่มากมาย ไม่เฉพาะเจาะจงว่าเป็นเรื่องปืนอย่างเดียว เรื่องกล้อง,มีด,ฯลฯได้วิชาเยอะแยะเลย มีเพื่อนเยอะด้วย
ไม่ชอบ-ยังไม่เจอครับ

บริการรถตู้VIP 10ที่นั่งครับ ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปไหนไปกันครับ
จอบหลอยเต็มใจบริการครับ 085-4046999,080-4719444
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์